L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ!!Thằng Cồn là ai lập nick trên HAO cho nó đấy??Nếu ko phải mày lập thì xóa đi Trần ạ!!Hôm qua chú Long gọi cho mình giọng ngây thơ:mày lập nick cho tao đấy à!!Trong khi mình thì chả biết ai lập nick cho nó!!Bó tay!!

Thế hóa ra là không phải cồn lên HAO ah ??? :D:D:D:D:D Trần làm cho nó phải ko, khai ra mau :D:D:D:D:D hình như nó đã có hòm mail đâu mà lập sao đc :D:D:D:D
Tình hình là Trần nhanh nhanh kích hoạt cho Chiệp đi :D:D:D:D... Tình hình là TRường cũng đăng ký rùi (nghe bảo nó xin lại mật khẩu thui vì nó có account rùi nhưng quên mất password :)):)):))) --> Tình hình là lớp mình ngày càng có thêm nhiều mem :D:D:D:D

Ờ!Càng đông càng tốt!!Nhưng chỉ có những thành viên trung thành này suốt ngày post bài cho lớp thôi!Thế nên mày xóa warn cho tao tiếp đi!!Còn 20% đấy!!
Thằng Cồn bảo tao lập cả hòm thư lẫn trên Hao, nhưng còn phải đợi nó nghĩ ra nick đã!!Thế mà nay, tao còn chưa biết nó thik nick nào đã thấy nó đăng kí trên HAO rồi!!=>Có thằng lập đểu rồi!!
Hoan hô!!Bài mình đầu tiên trang thứ 100!!!!!!Sướng wa!!!
Một lần nữa!!HAPPYNEWYEAR:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu bài vưa thui cu ah :D:D:D:D Lên 1 sao nhanh quá nhỉ ::D:D:D:D
Tình hình là ông bị warrn 20% ah :)):)):))
Mà sao thằng Trần vào nói được một câu chán thế nhỉ :D::D:D:D:D

Bạn Linh H2 là bạn nào nhẩy :D:D:D ko được câu linh tinh , thằng Trần warn đi kìa :)):)):))
Tình hình là bao nhiêu đứa đang lên Hao h nay mà ko đứa nào câu cùng mình :(:(

Ôi giời ơi!!Lại nữa rồi!!Đã bảo là ko hny ở topic này nữa mà!!Đọc trang trước đi!!

Nè, thằng Võ đang vào HAO phải ko, sao nó không post bài nhỉ lại để Híu và LT hùng hục post bài ah :)):)) Mà thằng Trần cứ lúc lên lúc xuống là sao nhẩy :)):))

Post cái giè ?
Đang thời kì đi tu !

Đùa !
Thằng Trần xóa warn đê !
MK !
Chướng mắt vãi *** !

Mà cái HNY thì vào topic CNM 2006 mà chúc !
Thần kinh !

----------

Bây giờ mới để ý thấy bài mình số đẹp dã man :)):)):)) !
Hoan hô Võ LP !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D>

Thằng Võ làm sao thế, lại bức xúc chuyện gì ah?? có phải là chuyện tình cảm ko nhỉ :-? :-? seven love chăng :D:D:D:D:D

Ơ ........... điên à ?
Tôi tuyên bố cho mọi người nhá !!!!!!!!!!!!!

=D> =D> =D> TÔI - VÕ LP L1 - CÓ VỢ RỒI !!!!!!!!!!! =D> =D> =D>

Đừng hỏi là ai nhá ! :)):)):)):)):))
Vô ích ! :))

Bao giờ phải mời mọi người đi ăn kẹo ( đồng ) mới đc ! :)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, mà ko nói tui cũng bít là LP nhà mình đào hoa :)):)):)):))
Nói vậy thui chứ L1 còn nhìu thằng hay ho, để hum nào tui đăng tin tìm vợ cho zai lớp mình và tìm chồng cho gái lớp mình :)):))

Ơ ........... tôi có bảo tôi đào hoa đâu !!!!!!!!!!!!
Nghĩ linh tinh quá !!!!!!!!!!!!

Chẹp chẹp !!!!!!!!!!
Mai ko biết có những đứa nào đi đá póng nhở ????????

Không bít, thằng Phúc vừa lên mạng gặp tui đã hỏi lung tung: Linh đâu, Phú đâu, Sơn đâu.... :)):)):))--> rủ đá bóng đây mà :)):))

Đề nghị thằng Trần xóa mấy cái bài HNY 1 câu đi !
Thật là .............. làm ăn chán quá đi mất !

Mà tại sao mày vẫn ko chịu xóa warn cho tao nhở ? :))

@LT: sao thằng Phúc ko vào câu à ?

Ờ nhỉ, thấy thằng Phúc, thằng bò lẫn chú Hiếu on trên Hao mà im tiếng thế nhỉ?? Ai lại để LT với LP một mình câu bài thế này :)):))--> anh em lên câu đi, topic lớp mình quyết đạt đến trang 150 trong thang 1 :)):))

Thằng Hiếu đang học gsư !
Thằng Bách thix câu ở box Cấp 2 cơ !
Thằng Phúc chắc đang tán gái !

@LT: bà thix bài 1999 hay 2000 ? Tôi thấy 1999 vãi đẹp !!!!!!!!

câu bài nt này sau này lớn lên đọc lại các cậu sẽ thấy nhàm :)
đọc thử topic các anh chị A1 0407 ý
vô cùng hoành tráng
để tớ kiếm link cho mà đọc :>

Vũ Thu Phương đã viết:
Thế hóa ra là không phải cồn lên HAO ah ??? :D:D:D:D:D Trần làm cho nó phải ko, khai ra mau :D:D:D:D:D hình như nó đã có hòm mail đâu mà lập sao đc :D:D:D:D
Tình hình là Trần nhanh nhanh kích hoạt cho Chiệp đi :D:D:D:D... Tình hình là TRường cũng đăng ký rùi (nghe bảo nó xin lại mật khẩu thui vì nó có account rùi nhưng quên mất password :)):)):))) --> Tình hình là lớp mình ngày càng có thêm nhiều mem :D:D:D:D

Lớp mình vào HAO đã có LT, LP, BT, mod, wé, Linh, Fúc, Fú ......... !
Chưa đc xét duyệt là Trường, Cồn, Chiệp !

Ơ ............... Dô lấy mất bài 1999 rồi :(:)(:)(( !!!!!!!!!!!
Đang định làm 1 phát 2 bài 1999 - 2000 :(:)(:)(( !!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên