L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ hờ, công nhận ỉn Long đẹp trai nhất lớp Lý, tao ko chối, tao cũng ko chửi nó nhiều quá mức nó có thể chịu được, bình thường nó ngồi nghe cả ngày có làm sao đâu. Đương nhiên tao ko chửi nó cả ngày. N nó đanh đá nhất con trai lớp Lý, trẻ con ko thể chịu được. Toàn mặt nặng mày nhẹ những chuyện vớ vấn.

:)):)) Bạn Hà quả là trung thành, hum nào đến lớp cho tớ gặp :D:D:D MÀ ấy có phải lớp trưởng A1 ko :D:D:D:D Bọn mình làm quen lun đi :D:D:D:D
@ Thằng Mod: đọc kỹ cái bài trên của tôi đi nhá , có gì là tôi ko chịu trách nhiêm cho ông đâu :D:D:D:D

Bạn Long như thế là không đc rùi! Không đáng làm boi! thằng Đông khác gì, thay đổi như gì, nói chung thằng này không đáng tin cậy! Vừa trẻ con, vừa mất dạy, lại lăng nhăng xớn xác! Con trai chuyên Lý gì mà... Được cái thằng này khá ga-lăng. Hum wa nấu ăn nhờ nó đi mua muối nó đi thật! Phải cảm ơn. Noel tặng mình cái con chó iu vãi! Nhưnng đôi khi nó như thằng điên ấy. Ko hỉu nổi!

Shakes - quả - lê ý hah? Online là tìm được một đống.
Ko khiến đồng chí phú tham gia chuyện nội bộ bàn tớ. Mai chuyển chỗ ròi.

:D ko phải lớp trưởng A1 :D ko làm chức vụ j` trong A1 cả :D

YM tớ là galaxy_buttercup :D

ấy ở lại buổi chiều gặp tớ thì còn đc chứ buổi sáng tớ k dậy đc đến gặp ấy đâu :D

Hờ, thế là được nhờ lắm roài. Bạn Long của bạn Hà ý còn khiếp hơn, lúc nào có hứng lên thì điên đến mức ko nhờ cũng hăng hái (ko hiểu hăng hái cái nỗi j), còn lúc nào mà chập thì mỏi mồm, mà việc cho nó nó cũng ko làm. Ko hiểu thần kinh thằng này có BT ko n hình như tần số điên và chập của nó là 90% thời lượng phát sóng.

Ơ`, có thể, gặp nhau trên net cũng đc Hà ah...
MÀ con Linh đã bảo mày đừng có móc thằng Long ko là khổ thân thằng bé :D:D:D:D Để thằng bé còn kiếm cơm chứ :D:D:D

Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Đây là bài thứ 300 của LT tại Homeland

:)) ấy nói nghe kinh thế :)) tớ còn chưa nói đứa ngồi cạnh tớ đến thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao vẫn còn bực mình vì nó đã đóng góp cho cái ngày tồi tệ của tao hum nay thêm tồi tệ. Thui, cóc nói nữa, về đây.
Ố là là hay wá mai là đi roài.

Lớp mình bây hddoong vui quá,bạn nào cũng vào thỏa sức câu.:D:D:D:D:D

Đã có kết quả thi học kỳ hết rồi nhỉ,theo lời LT thì rất tốt.=>Chúc mừng.

Long thì đúng là đẹp trai nhất lớp rồi :))

Hic!!Hôm nay các bạn câu kinh quá!!!Chả bù hôm qua!!Chả có ma nào vào đây!!Câu 1 mình chán=>topic khác câu!!Ai ngờ câu đúng topic có mod đang câu!!Thế là đi tong!!:(:)(:)((Hic!!Linh ơi!!Bà làm tôi phải tăng số tiết nghỉ của mình lên 1 tiết đấy!!Đã ốm lại còn bị sai vặt!!Mai bà đi đâu???
Không phải đâu Minh ơi!!Có mỗi lớp trưởng là tốt thôi!!Mọi người khác đều te tua nè!!
Quên!!Từ bây giờ, tổ trưởng tổ 2 quyết định học tập LP!!Đi tu nốt đây!!Đợi đến khi hết hạn vào câu tiếp!!Đâu hình như là năm 2008 là hết hạn thì phải:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
*** *** ** !
Thi tốt là cứ phải khoe à ?
*** biết cảm giác người khác thế nào hay sao !
Cái *** *** ** !
Khoe khoe cái *** !

Hôm nay con mụ **** *** đến dạy => cả lớp đi về !
Mai unlock cả lũ !

@wé: vào chơi GB đê ! Phát mệt ! ( ko cần trả lời lại đâu ! )

thôi các bạn đừng trêu Long nữa
bạn ý lại thấy buồn
Linh nói nhiều như vậy lại làm Long mất fan bây giờ

Thôi sờ tóp chủ đề thằng Long đi nhé, nhạt nhẽo ...........
Tối 25 đi ăn nhậu bét nhè uống bia đến tận 11h30, đến 26 lại đi chơi cả ngày thấm mưa ==>> ốm :(( . Nhưng cũng may mắn vì sáng nay bà Tú Anh lại chấm vở soạn văn, mà tao chưa soạn 2,3 bài dài dài :)) :)) :)) thoát sướng quá :)) :)) :))
@ Võ : mày muốn xin làm mod mà cứ chửi ****** thế kia thì o ổn đâu :))

Trần xóa warn cho tao :(:)(:)(( !
Mày quá đáng !
Biết tao mún làm mod mà cứ warn warn !

@L1 mems: Hum nay đi học nhảy vui lắm các bạn ạ ! :x:x:x ! Cho thằng Trần tường thuật "gián tiếp" !

1 tuần mày sửa đổi tao xóa warn cho :D Ok nhá :D
Hay thì cũng có vẻ hay nhưng mà khó thật, lúc solo thì còn đỡ, lúc thêm k Liên vào tao k sao đi đc, cứ kiểu j ý |-) Hay mai mày đóng vai nữ tập với tao nhé Võ ơi :)) :)) :))

Ờ!!Mày giống tao Trần ạ!!Hôm 27 đi dính mưa =>ốm=>hum nay bùng tiết! Lúc đầu chỉ định bùng 2 tiết cuối thui!Ai ngờ con Linh nó bắt tao trốn nốt tiết đầu!!Mà tao thừa biết là hôm nay cô chấm vở soạn!Hôm trước cô vừa mới nói là "hôm nào cũng phải mang vở soạn đi để cô chấm"=>đoán được ngay!Mình thông minh thật!:)):))
Thế sáng nay mày ở nhà à Trần ơi!!Tao định rủ đứa nào chốn tiết cùng,lớp mình nhát wa!Không đứa nào dám bùng tiết!Có mỗi mày dám thì nghỉ mất làm tao bơ vơ=>không chốn tiết Anh nữa!Học chán kinh khủng!

Báo cho bạn Trần là lần sau Liên sẽ ko đôi với ấy nữa, chuẩn bị sẵn tinh thần đê

Bạn Võ ăn nói lại đê, vứt cái con khỉ, hôm nay tớ đôi với ông anh họ vì ông ý là hs trường khác nên lạ trường mình. Nói có ý gì thì nói thẳng ra, lại còn " ", tức.

Warn thêm h thằng Võ, láo ghê :))
Nhảy vs k Liên đc cái k ngượng vì nhảy với nó rồi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên