L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Từ giờ quyết định chuyển nhiệm vụ spam + kéo topic lớp mình lên trang nhất cho thằng wé !
Mày làm ko tốt thì bao h tao làm mod tao warn chết !
Nhớ đấy !
Tao đi tu ( ko câu bài nữa đâu ) !

@wé: soạn bài 4 - Sự tt & pt của XH !

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ!!Từ tối đến giờ đếk có đứa nào vào post bài nào à???Để tao post 1 mình!!Khó chịu!!Trưa nay ngủ nhiều quá!!Bi h không ngủ được!!Đành vào post bài zay!!!
@Đứa nào còn thức nói tao xem là mai có phải soan Giáo dục con dâu không đi!!Để sáng mai đến sớm còn chép!!:)):))

----------

Võ Tuấn Anh đã viết:
Từ giờ quyết định chuyển nhiệm vụ spam + kéo topic lớp mình lên trang nhất cho thằng wé !
Mày làm ko tốt thì bao h tao làm mod tao warn chết !
Nhớ đấy !
Tao đi tu ( ko câu bài nữa đâu ) !!
Ờ!!Mày khỏi lo!!Tao sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ do bản thân giao phó và do mày giao phó!!!:)) :)) :))

các bạn Lý 1 chịu khó mang máy ảnh đi, có ảnh gì hay post lên cho mọi người xem với!!!

tớ là Thank thooh...

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ ơi!!Tao bị warn rồi!!Modminh đã xử lý!!Mày cử đứa mới đi!!Bây giờ tao đi tu nốt!!Không thèm câu bài nữa!!Đợi đến năm 2008 rồi câu tiếp!!
@Sao mày lại trả lời trước khi tao hỏi được nhỉ???
Hic!!Mai lại phải đến lớp chép bài rồi!!Chán wa!!Bà GDCD là ghê lém cơ!!
@ModMinh ơi!!Sao xử ác thía!!Lần đầu mắc lỗi!!Chưa notice mà đã warn luôn rồi!!Sao thằng Võ lúc trước nó câu nhiều thế kia mà chỉ bị warn có 10%!!Trong khi tôi mới có vài bài đã 30% rồi!!Đểu vừa!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Trần "dễ" tính hơn mod Teoku là cái chắc !
Ai bảo mày câu cho lắm vào !

HAPPY NEW-DAY mọi người phát !

Hum nay ..... là ..... ngày đầu tiên đi học ........... sau hội trường !
Không khí thật buồn !
Khác hẳn với tuần trước - sôi nổi, háo hức cho 1 ngày hội trường ... "vui nhộn" !

Mọi người nhớ ở lại tiết 4 để học Hóa nhá !
Nhớ mang vở Hóa đi ( mặc dù biết bi h có mỗi thằng wé onl ) !
Cảm ơn ! ( hết trách nhiệm LP ! )

Chỉnh sửa lần cuối:
Vui quá! Hum nay yêu đời!
@ bạn Hiếu: ấy câu lộ liễu quá! Như tớ đây này, câu đều đặn, chưa bị warn tí nào! Hix, poor!
Thằng Jlu đúng là đồ biến thái!
Hum wa lớp Lý không đi thi nấu ăn à? Thằng Quỳnh và Jlu cứ lượn qua lớp tớ mãi, ko bít có ý đồ gì với con Liên lớp tớ và đĩa bánh quyến rũ! Chó thật!

Cả nhà câu dã man ạ. Bài tao với con phương chất thế, xóa thế qué nào đc.
Thằng Long hum nay chường một bộ mặt ko bít miêu tả thế nào ra với tao. Haha, tao ngồi với nó thiếu nước cười xoắn cả ruột. Mất fan có đau đớn đến thế ko? Thương thằng nhóc con quá. "Không thèm nói chuyện với mày" chứ hay vật.

Bạn Link có phải bạn đi hội trg` hum CN cùng với bạn Trần không khẻy?

Sao bít.
Hehe, ngồi nói chuyện với nó mỏi sái quai hàm.
Mà tớ ko đi với nó, tớ đi với bạn tớ, n ko tìm đc nên kiếm người ngồi buôn. Hehe, Trần hay hơn tớ nghĩ.

Thế à? Thế thì ấy học cùng lớp học thêm Anh với tớ, cô LA ấy mà! Nhớ ko? Tớ là cái đứa hỏi ấy tên là gì hum ấy vào học đầu tiên ấy!
Hum CN, ấy ngồi với thằng Trần ở trc' mặt bọn tớ. Lúc ấy đang đau chân, con Trang bạn tớ bảo:"Thằng Mod với ng` yêu nó kìa!". Tớ ko tin. Lúc ấy way lại mới nhận ra ấy là bạn cùng lớp. Hix....

@ Shit :)):)):)) Chẳng hỉu nói gì, tại sao Linh lại là người iu của mod, có sự nhầm lẫn rùi :)) Mod có hay chưa thì ko bit nhưng Linh thì có nơi chốn rùi :)):))

@ Con Linh: độc ác vừa thôi mày, làm thằng bé khổ :)):))

@ Cu Hiếu: câu gì mà kinh thế, lên 130 từ lúc nào mà mình ko bít, :(( mình vật vã 1 tháng mới lên 100 mà bà con nhìn nó xem :(:)((
@ Võ: tu ah, ông tu gì chứ :))
@ Mod: lại bùng học hum nay ah, X(, ông làm tôi lãnh đủ với cô văn... Hum nay cô chấm vở soạn, nhớ thứ sau soạn đầy đủ /không thì chít tập 2 đấy :(:(:( Ông ko có giấy phép làm Thủy béo + cô cứ hỏi lên hỏi xuống kia kìa :((
Mai LT nghỉ, :D:D:D:D mod đi hoc đi mà còn xin phép :D:D:D:D

Đề nghị ko hiểu nhầm nhá, ko rùi lại có người cho tớ ăn dép. Hehe, Trần nhở? Con người iu mày nó dập cho tao te tua.
Hơhơ, sozzy nhá, trí nhớ của tớ tồi tệ lắm. Với lại ở lớp cô LA tớn toàn học trong cái tình trạng nửa tỉnh nửa mơ thoai.

Ờ, xin lỗi hai ấy! Nó nhầm tớ co nhầm đâu! Bạn Trần trong sáng lắm, ng` iu thế nào dc!:D

Đề nghị LT nói lại đê. Ngồi cạnh thằng long càng ngày càng ức chế. Tao mới trêu nó có mấy câu mà nó đã mặt nặng mày nhẹ, con trai gì mà thế, đàn bà quá. Tao độc ác hồi nào? Tao chả làm gì nó cả. Cũng phải có lúc tao trả thù nó vì cái tội vừa chép bài sử của toa vừa chửi tao chứ. Nói thế thôi, tao ko thù oán gì nó, tao thể nào cũng chuyển chỗ. Đầu năm tao thấy nó cũng hay, n càng về sau càng chán. Hehe, thế mà người iu tao cứ sợ tao thích nó mới choáng.

Thik bạn Cồn á? Bạn ấy tớ thấy ko hay ho, ko trắng trẻo, con bạn tớ khen cũng lạ! Mắt có đờm! Chỉ đc cái trông bạn ấy khá nổi bật trong lớp Lý thoai!

bảo bạn Long cứ yên tâm, mặt nặng mày nhẹ làm j`, dù sao tớ vẫn hâm mộ bạn ý, k chạy đi đâu đâu mà lo :)) :D

Hum nay thằng Hiếu bùng GDCD theo yêu cầu của tao. Hehe, ko roài ai đi in cái tập Văn. Sướng quá đi còn j nữa. Ngồi ngắm cái mặt chán phèo của bà GDCD thật là bực mình. Hum nay lại còn buồn ngủ nữa chứ, hum qua 3 h sáng mới đi ngủ vì ngồi làm cái VHDG ý. Chả hiểu hum nay đi ra cửa chân j nữa không bít. Toàn cái bực mình. Chưa kể nhìn cái bản mặt thằng Long, buồn nôn ko tả. Thôi, ko nói nữa ko lại có người chửi bới tao.

đề nghị bạn Linh có gì bức xúc về bạn Long<<đẹp trai:)) :)) :)) >>>thì cứ nói hết ra để hôm nao đẹp trời tớ .......:)) :)) :)) chuyển mấy cái đấy cho nó đọc chơi:)) :)) :))

CÁc bạn làm Văn sưu tầm à? Có phải làm Shakespeare ko? Giúp bọn tớ mới!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên