L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà câu bài kinh quá đi mất, thế hôm qua vô công rồi nghề hết cả lượt hay sao.
@ Hiếu: ông có muốn tôi cho bắn ra khỏi danh sách của tổ ko đấy? Bảo đánh cho tôi có mấy cái trang ranh con mà ko xong. Thế bao h ông định xong đây? Mún chít huh? Muh, tôi ko in đc đâu, dài lắm. Tình hình rất chi là tình hình, chỉ có mỗi 4,3 MB thoai.
Ơ cả nhà ơi, thế mai, nhầm, hôm nay có cái món j tên là nấu ăn huh? Kinh dị. Con gái lớp Lý ko hiểu nấu đc món j, mỳ luộc??????????????

----------

Hehe, ỉn Võ, tôi ko giữ nó đâu, Linh có bạn khác rồi, Long chỉ có đừng chầu rìa thoai. Mà cái thằng Long miệng còn hơi sữa, yêu đương qué j. Thằng trẻ con mới có mỗi mảnh tình vắt vai, chả hiểu làm sao bi h lại đc hâm mộ thế. Trẻ con thành sao sớm là not good.

Ơ!!Chả lẽ thằng Hiếu lớp tin đấy cũng lấy nick là demonhunter à??Trùng hợp thế!!!Chắc nó bắt chước!!:D:D:DLinh ơi!!Tao không đánh đc chứ không phải là không đánh!!Hôm qua thì phải đi học đến 8h(7h30 thui nhưng mà thằng Cồn nó giữ lại!!Tại vì nó bị bỏ rơi!!)!!Về đến nhà thì thấy mẹ đang ôm máy tính chat với ông anh!!=>Đến 10h mới đc đụng vào máy tính!!=>Lên mạng câu bài cho nó buồn ngủ!!:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hiếu: thằng cu đừng có lo, Hiếu bẩn là thằng khác :D:D:D Nó là cái thằng lớp trưởng lớp tin vừa bẩn vừa bựa ý :)):))
Mà sao mấy bé câu khiếp ,thế, phải học tập lớp trưởng chứ nhỉ :)):))

@ linh: mày có người yêu tao bít ồi, nhưng mừ không được nói xấu Long :D:D:D Để nó còn kiếm người yêu. :D:D Thằng Long cồn có nhiều fan hâm mộ lắm :D:D:D .. Có đứa nào hâm mộ LT ko ?? :D:D:

hehe, thâm thù mà.
Nói đùa thế, tao ko muốn bọn con gái nhà lành bị hại. Mà tại sao bọn mày cứ lôi kéo em nó vào chuyện tình củm sớm, để cho em nó học, hahahahahahahahaha.

Em nó mới 91 nhưng mừ phải cho nó vào đời sớm, với lị hà ơi, em Long là có tư chất, thông minh sáng láng mấy lần được thầy Nghĩa ngợi khen :D:D:D:D

Nghe hơi ngứa rồi đấy.
Quả là thằng bé có tư chất. Cũng phải công nhận nó thông minh. Có triển vọng. N lười phát khủng. Nói thế, mày đừng hướng tao vào chủ đề thằng Long. Tao chửi nó lại có đứa đau lòng.

Mà tao có nói xấu nó đâu, tao nói thật đấy chứ.

----------

tao có bảo mày làm j đâu. Có điều tao đang thâm thù với thằng Long nên chửi nó cả ngày đc.

----------

mà mọi người đi đâu hết roài, ko ai chịu vào đây spam với tao và con Phương ah.

Mới dậy, thấy vài bài của mình bị del :| Chà, thế mà cứ tưởng là bị del 1 đống cơ :|
2 bạn này ko đến trường ah :|

Đến trường rùi ra hàng net, net xong lại về trường, về trường rùi lại ra net :)):)):))

Thật khủng khiếp.

Sau mấy ngày không lên mà mọi người câu tới 4 trang.

Mọi người đã có kết quả thi học kỳ chưa?

Tình hình là hội trường thế nào?Vui không?

@ Minh: hội trường được, nhưng muh đúng hôm mưa... Tại thằng Bách khỉ mà lớp mình chẳng có ai tham gia nấu ăn với lại cắm hoa cả, :(:(:( chán !!!!!!!!!!!
Hum nay mới thấy zai lớp mình ai cũng ăn nhìu khủng :)):)) Đứa nào ăn no xong vẫn còn nói: tao vẫn chưa ăn đủ 50k --> bó tay :)):))

Tại sao vì Bách mà không thi được?

Mà ăn hết có 50k à?Sướng thế.Ở đây 7$ mà rỗng bụng,lại chán.:(:)(:)(:)(:)((

Con zai lớp mình khỏe mạnh thế là tốt.:)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Bách chẳng thấy thông báo gì cho anh em cả :(( Đến lúc thi mới bít, lần này em quyết định truất quyền BT của nó :)):))

Hình như Trung Hiếu đến tháng 1 mới đi, nhưng mà mà nghỉ từ tháng 12 rùi :( lớp mình thế là lẻ, còn mỗi 35 :(
Ai lên thay hả?? ko bit :)):))

Trời ơi!!Thế mà không biết!!Cho Bách xuống thì cho tổ trưởng gương mẫu suốt ngày lên spam này thay chứ ai nữa!!!Hic!!Đi chơi điện tử về muộn!!Kịp ăn mỗi 2 đĩa cơm rang, vài miếng xúc xích, 2 chai nước,...(một số thứ nữa:D:D:D)Nhưng tính ra hình như vẫn chưa hết 50k!!Chán thật!!Phí tiền của cha mẹ rồi!!!
@Thế bạn Hà không đến trường gặp hotboy của lòng à?:)):))Sao lại bảo vừa mới ngủ dậy!!!(Hu hu!Trích dẫn bài viết như nào!!Đánh lại mỏi tay wa trời!!)

:)) trời mưa gió bão bùng thế này nằm nhà ngủ + chơi games là hay nhất :)

click vào cái nút "trả lời" ở dưới bài viết ấy bạn ạ..........

Ờ!!Mưa gió thật!!Làm mình phải ra hàng điện tử trú chân suốt 2 tiếng đồng hồ!!Mệt wa là mệt!!:D:D:DƠ!!Bây giờ đọc lại mới thấy!!Sao hồi trước mình ko thấy nhẩy!!Nghi các mod chơi mình wa đi!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên