L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Há há ...........
Biết da trắng của ấy sạch rồi !!!!!!!!!
Ko phải vào tận đây nói :)):)):)) !!!!
Cả thằng CP của ấy nữa !!!!!!!!!
Da nó đen ...... mà sạch dã man !!!!!!!!

Milan) - Alessandro Nesta đã có những phát biểu đầu tiên trên Milan Channel sau trận đấu với Livorno, anh nói: “Đây là một sân đấu khó nhằn và năm ngoái thậm chí chúng tôi đã thua ở đây. Lần này chúng tôi đã chơi tốt và đã có thể kết thúc năm nay bằng một chiến thắng”
Nesta cũng đặt hy vọng lớn vào năm tới: “Chúng tôi hy vọng sẽ bước vào năm mới bằng một sự bùng nổ và thu hẹp khoảng cách với đội đầu bảng. Đã hai trận đấu chúng tôi không phải nhận bàn thua và chúng tôi đang đi đúng hướng.”

Về sơ đồ 4-4-2, Nesta nói: “Tôi chơi tốt với sơ đồ này và có lẽ chúng tôi cũng đã được che chắn nhiều hơn. Còn bây giờ, chúc một kỳ nghỉ vui vẻ!”
:)) :)) :)) :))

:| ham mê bóng đá nhỉ
toàn thấy poz tin bóng đá
bạn Phú này hay thật :))

tớ đâu có bảo bạn DT sạch :|
chơi cái trò thổi bóng kia thì đúng là....... :|
Cp có chơi ko :|

Tao bảo mày thế nào hả Fú ?????
Mấy cái này vào topic Bóng đá ở CLB Thể thao ( hoặc box 05-08 mình cũng đc ) mà post !!!!!!!
Mày vác vào đây làm gì ?????????????
Cả cái bài trước nữa !!!!!!!!!!!!!!!!!
Xóa đê !!!!!!!!!!!!
Chả liên quan gì đến lớp minh !!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Ngân Hà đã viết:
:| ham mê bóng đá nhỉ
toàn thấy poz tin bóng đá
bạn Phú này hay thật :))

tớ đâu có bảo bạn DT sạch :|
chơi cái trò thổi bóng kia thì đúng là....... :|
Cp có chơi ko :|

Kệ xác thằng Fú !!!!!!!!
Rồi sẽ sớm bị thằng Trần del thôi !!!!!!!

DT: nó sạch thì nó mới DT chứ ấy :)):)):)) !!!!!!!!!!
Ngày tắm 2 lần, bất kể Xuân - Hạ - Thu - Đông !!!!!!

CP: ko bong bóng ( mặc dù ngồi cạnh thằng Đông ) !!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ai bảo thế
chẳng qua có mấy câu chúc mừng giáng sinh ở cuối nên tao mới post
để sang năm hậu vệ lớp mình như Nesta còn tiền đạo như Sheva tiền vệ như Totti

hot boy lớp Lý đáng sợ vãi hàng
bây h mới biết là còn trò bong bóng nữa :|
hoá ra bạn Đông hot boy cũng join :|
Võ có join k thế :|

Xời ......... thế thì có mà thua !!!!!!!!!!!
Thủ môn ~~ Quang Huy VN thì ............ :)):)):)):)):)) !!!!!!!!!!!!!!!!

@Hà: Võ ngoan !!!!!! Võ ko chơi :)):)):)) !!!!!!!!! ( vênh quá, nhưng mà là thật !!!!! ) !!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, ko ngờ có người hâm mộ Long cuồng nhiệt đến thế. N lạy trời, love is blind, n đc cái chấm dứt sớm. Nếu có cần nghe nhược điểm của con ỉn long thì tớ nói cho mà nghe. Tớ ko đang tâm nhìn 1 con thiêu thân đang điên cuồng hâm mộ một đống than tàn như thế đc.

Ối giời !!!!!!!!
Linh ghen :)):)):)) !!!!!!!!!!!!!!
Bà ko phải giữ thằng Long như thế đâu :)):)):)) !!!!!!!!!

Mai đến trường 7h10' nhở ??????????

@Mọi người: ava của Võ LP thế nào ?????????????? Dễ thương quá đi !!!!!!!!!!!!!:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày spam ít thôi bực ghê nhắc lần cuối.
Mà thằng Long có sao thì kệ nó chúng mày cứ bôi xấu nó sau lưng thế.=; =; =; =;
Mai là ở trường từ mấy h đến mấy h thế > ??

Chỉnh sửa lần cuối:
8-} 8-} @ Trần Mod: tình hình là hình như đến lúc 7h15, còn mún bùng lúc nào thì ko bít :)):)). Mà có khi thứ 5 ko xin nghỉ được :(:)((

@ Phúc: kinh quá, có cần lên đây khoe không hả cu... mà sao nhiều người cắt tóc thế nhỉ 8-} 8-} 8-} .. LT cũng cắt tóc, ngày mai đến trường sẽ được chiêm ngưỡng :)):))

@ Linh: nhẹ nhẹ tay với em Long một tý, nó còn nhỏ dại, để im cho nó tìm ny..., bà ko đc phá đám :)):)) Ah quên, bla bla bạn Linh vào topic cho đông vui :D:D:D

@ Hà: thằng long đc lám, thổi bong bóng hơi kingh nhưng hình như boy L1 làm trò đấy hàng ngày :(:)(:)(( nên cứ việc thích Long đi:D:D:D =D> =D> =D>

@ Phú: điên vừa thôi nhá,... sang Bóng đá mà post.:D:D:D Tình hình là chuẩn bị tiền chưa ?? >:)>:)>:)

@ Võ: ava đẹp nhưng mừ ko rõ mặt ---> đáng iu :*:*, ava LT vẫn đẹp hơn nhìu :*:*:*:*

ừ ừ ava Võ đẹp nhỉ :))

lớp L1 có bạn nào nik là onlyyou_5390 ý nhỉ 8-| hôm nay tự nhiên vào hỏi mình "ấy thik DT ah", lại còn "ấy đưa lên status còn j`" :| bó tay thật đấy :|

Hình như là thằng Đông :D:D:D Tớ cũng chẳng bít, hồi trước add 1 nick onlyyou... gì đấy, thằng Võ bảo là Đông, cúi cùng là nhầm :D:D:D.. Nhưng mừ chắc là ĐÔng đó :D:D:D

@Trần: yên tâm đi ! Tao chán lắm rồi ! Chả spam nữa đâu ! Mày làm ơn bỏ cái warn đi ! Cho tao còn có cơ làm mod !

Võ định làm mod box nào thía ??:D:D:D
mà nè mod ơi, hum nay tui vận động đc chiệp lên HAO rùi, nhưng mà nó ko bít đăng ký thía nào, ông giúp nó nhá :D:D:D
Với lại rủ thêm đi cho nó đông vui :D:D:D

fuk câu trình vãi.
Hôm nay đi ngồi cạnh thằng Doanh,bị nó cho ăn mấy quả bong bóng :(
Võ làm mod đi,đảm bảo tình hình bõ 05-08 sẽ y hệt tình hình lớp mình :))
Fuk hâm mộ bí thư bắt trước kiểu tóc đây :)).Nhưng mà chỉ bề ngoài là ko ăn thua,phải bắt trước cả bên trong :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên