L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đầu tiên là lốp xe mày bị nổ trước!Sau đấy đến vành méo!!Rồi thi xe ngã xuống như 1 người anh hùng:)):)):)):))

Hôm nay vui quá đi mất, chẳng bù công 20' tìm đường chui vào trường :D Hehe mình chui thoát khỏi 2 lớp bảo vệ để vào trong mà ko cần vé :)) do vé đã cho ng` # từ sáng :))
Đứa nào hôm nay o đi thì hơi phí 8-| |-) =D>

Bố mày. Tao ngồi nói chuyện với mày mỏi hết cả mồm. Về cảm tưởng sái quai hàm đến nơi. Bây h vẫn thấy mỏi. Hôm qua mày về tn?
Ức chế vật ạ. Cãi nhau với mẹ, bực hết cả mình. Biết thế ko nói. Đã thế còn đang rát họng + hôm qua ngấm mưa ngồi run cầm cập. Pó tay.
Mọi người spam ghê wá. Not good.

Ọe, đọc mấy trang trước, nghe bọn con gái khen thằng Long, cười xoắn hết cả ruột. Võ ơi, mày cứ khen nó thế chỉ khổ tao thôi, nghe cả ngày, mà lại suốt 2 tháng nay, chán lắm rồi. Mà cái j tên là "tính hay" ở thằng Long đấy hah? Thể nào tao cũng phải đổi chỗ. Khiếp cái trò thổi bong bóng của nó nhắc đến phát rùng cả mình. Mà tao ko đổi chỗ nhanh fan của thằng điên đấy cho tao ăn dép mất. Sợ mấy bạn lớp Anh lắm, hum nọ cổ vũ bóng đá, phạm lỗi từ giữa sân mà các bạn gào lên :"PHẠT ĐỀN". Khủng khiếp quá.

Trời!!Sao mày lại nói hết tính xấu của thằng Long ra như thế!!Nó mới làm hotboy dc mấy hôm!!Biết thằng Võ nói gì không??"Hot boy là không đc học những trò như là thổi bóng!!"=>Thằng Long hết thành hotboy chắc!!

hôm ý bạn Chiêng lỡ mồm :D với lại chỉ có 1 bạn nói thế thôi
lũ còn lại biết bạn ý nói sai nên ngồi cười
ấy ăn nói kiểu j` thế?

Ờ!!Nói chung là bạn Linh đang cáu Long!!Toàn thổi bong bóng dính vào áo bạn ý!!Nên ăn nói hơi bị bất lịch sự!!Mong bạn lớp anh thông cảm!!!

thế thì liên quan j` đến chuyện đá bóng/:)
A3 đã ko nói thì thôi lại còn khích nhau nữa /:)

Ờ!!Nhưng mà đấy là bạn ý lấy ví dụ thui muh!!Chấp làm gì lúc người khác đang cáu!!!

Dễ thương ghê.
Tớ có dám cà khịa j lớp Anh đâu, chằng qua thấy các bạn đồng thanh đòi phạt đền nên tớ thấy ngộ nghĩnh. Nói chuyện chơi thế thôi, ấy có là fan của bạn long thì cũng đừng cho tớ ăn dép là OK roài.
Tớ đang bận nói chuyện với mấy đứa bạn, reply chậm thì xông cảm, j mà nóng thế. Loại tớ ko thích cà khịa người khác.

----------

êu, Hiếu, tôi cáu thằng Long vì nhiều chuyện, đâu phải mỗi cái chuyện ranh con ấy. Thằng đấy dù là fan của đứa nào thì với tui nó vẫn là thằng trẻ con. Có điều có cái chấp đc có cái ko.

----------

êu, Hiếu, tôi cáu thằng Long vì nhiều chuyện, đâu phải mỗi cái chuyện ranh con ấy. Thằng đấy dù là fan của đứa nào thì với tui nó vẫn là thằng trẻ con. Có điều có cái chấp đc có cái ko.
Chuyện bóng bánh ý hah? Thua roài thì thôi, có j mà cay cú ghê thế.

----------

Chuyện bóng bánh ý hah? Thua roài thì thôi, có j mà cay cú ghê thế.

Ơ hay nhỉ!!Thằng Mod này câu bài rõ đểu!!Thế mà toàn đi xóa bài người khác!!Hôm qua đi có những cái giề??Kể đi xem nào!!Mà mày bảo là vui lắm!!

hot boy của lòng tôi có cái trò thổi bóng j` nghe xoắn quẩy thế :))
bạn Linh này hình như học chung lớp Hiệp với tớ hồi trước :-?

Trò thổi bong bóng từ nước...bọt ạ!!!Ghê phết!!Nhiều đứa trong lớp Lý biết lém!Siêu bẩn luôn!!(Nói thế chứ mình cũng đang học thổi!!:D:D:D:D)

...........
những bạn nào biết thế ..........
để mình cạch ra không bao h hâm mộ nữa......
........ :|
vãi hàng ........ :|

Trừ mấy bạn như bạn Võ với tư tưởng là hotboy ko được học trò bẩn thỉu đấy!!!Còn hotboy của lòng ấy thì biết rồi đấy!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên