L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chở Thủy về thì chắc chú Phú ngất thật!!Chú không ngất thì cái xe của chú cũng ngât luôn mất!!Sao chịu nổi sức nặng "ngàn cân" đấy!!!!:D:D:D:D:D

chú nói thế... Thế mà hum đá bóng bán kết chú Quân thấp bé nhẹ cân vẫn đèo thủy và lên được 1/2 con dốc (chăc là 30 độ) (hum nọ đèo LT thì quan lun cả cái dốc ---> Lt còn nhẹ chán) , rùi lúc về dù nhăn nhó nhưng Hoàng vẫn đồng ý đèo Thủy về :)):)):))

Chắc về nhà mình phải tinh lại lực thui!!Không thì chít!!Mặt phẳng nghiêng với góc alpha bằng 30 độ! Với khối lượng của Thủy thì cần bao nhiêu N nhỉ!!!!!::D:D:D:D:D:D:D:D:)):)):))

----------

Bảo thằng Xanh giải bài này đê!!HEHE!!!!!

Chậc!!Thế thì công nhận bọn này khỏe thật!!Lại thêm cả lốp xe cũng tốt=>Cả người lẫn xe đều tốt=>nhà giàu đây!!!!:D:D:D:D:D:)):)):)):)):))

Thui
bàn chủ đề khác đi, hum nào Thủy mà lên nhờ đc rùi đọc mấy cái này là ông chết đó :)):))

----------

Thui
bàn chủ đề khác đi, hum nào Thủy mà lên nhờ đc rùi đọc mấy cái này là ông chết đó :)):))

Ờ!Bà cũng phải chết cùng chứ!!Bà cũng có công đóng góp và gợi ra chuyện!!

Ờ!Nhưng mà bà gợi ra chủ đề này!!Nên tội của bà nặng hơn của tui!!Thôi!!Không ai nói thì Thủy ko biết!!Ai dỗi hơi đi xem lai tám mươi mấy trang thế này!!!!:D:D:D:D

Mà nè, tối nay ông có đi ko, mún đi mà ko có vé, có bít chỗ mua vé nhưng thik free :)):)) thế là ko đi...
Mà sao spam nhìu thế, thằng mod nó warn bây h
Sang thứ 3 bắt buộc phải có mặt ở trường ah??

Bó tay bà rồi!!Muốn đi mà còn sợ tốn tiền nữa!!Giống tôi quá!!Muốn đi lém!Có mấy đứa bảo là không mún đi, nhường vé!Nhưng mà sợ tốn tiền nên không đi!!:D:D:D:D:D
Thằng Trần á??Thì chính nó bảo là tôi vào HAO mà không viết bài mấy!!=>Bi giờ tui câu bài, cấm kêu ca!!Còn hôm trước tui gặp Mod khác rồi!Thấy tôi câu bài cũng kệ thui muh!
Hình như thứ Ba phải đến trường đấy!Còn phải ăn nữa cơ mà!!!:D:D:D

Ăn đâu mừ ăn, hình như hum ấy có tiết mục thi nấu ăn --> thi xong ăn liên hoan lun thì phải (ko bit chắc đâu) ---> lớp mình ko có ai đăng ký thi (nghe các lớp khác bảo bí thư đi đăng ký, nhưng mà thằng Bò lớp mình hình như chẳng bít tý gì, chẳng làm nên cơm cháo gì :(:)(:)(()

2 người spam vãi khiếp!cho phép chen ngang cái
lớp mình hẹn A3 đá chiều t2 nhưng mà tình hình là chưa ai đặt sân(tao hứa với thằng Tùng là tao đặt).Ai đọc được & có hảo tâm thì đi đặt hộ tao cái:
sân Vạn Phúc,chiều thứ 2 tầm 3h.sẽ có hậu tạ sau.Ko giúp thì chờ mà xem tao bị ăn đòn.

@ Sơn; spam đi cho nó đông vui :D:D:D
mà sân Vạn Phúc là sân nào, hình như đội mình chấn thương đến quá nửa, còn đá đấm gì nữa :D:D:D

Ờ!!Rất tiếc là tao không có lòng hảo tâm đâu Sơn ạ!!Mà ở đây thì có mỗi tao với LT!!=>Không có ai giúp mày đâu!!!!!:D:D:D

Thực ra là LT mún giúp nhưng muh chẳng bít sân ở đâu, với lị ko có money :)):)) ---> giúp sao???

Giời ơi!Thì có ai bảo là LT không muốn giúp đâu!!!Nhưng mà thừa biết LT rồi!!!:D:D:D:D

Spam nhanh quá nhỉ?? Hơn 60 rùi ah, hay ông định học thằng Võ đây...
Mà sao ko thấy Trần mod lên nhỉ?? Hay là đi nhậu về mệt quá?? :D
Nó mà lên thì lại del một loat bây h, spam it thui, mà spam thì phải có chất lượng như LT nè..D::D:D

Chả thấy chất lượng gì cả!!Ờ nhỉ!!Cả ngày nay chả thấy MOD đâu!!!11h58' hôm qua còn thấy!Chứ hôm nay chả thấy đâu cả!!Chắc đi chơi với pồ rồi!!:D:D:D

Nguyễn Đức Hiếu đã viết:
Chở Thủy về thì chắc chú Phú ngất thật!!Chú không ngất thì cái xe của chú cũng ngât luôn mất!!Sao chịu nổi sức nặng "ngàn cân" đấy!!!!:D:D:D:D:D
đúng đấy
:)) :)) :)) :)) :)) :)) Thủy đúng là thủy tạ nặng mấy ngàn kg
nếu Thủy ngồi lên xe không biết lực tác dụng vào xe có làm cho xe méo không:)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên