L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kệ tao :)):)):)) !!!!!!!!
Tao đăng lên là để ........... cho vui :)):)):)) !!!!!!!!!!!!
Đấy là chuyện L1 mà ............ có sao đâu :)):)):)) !!!!!!!!!!!!!!

Võ Tuấn Anh đã viết:
Kệ tao :)):)):)) !!!!!!!!
Tao đăng lên là để ........... cho vui :)):)):)) !!!!!!!!!!!!
Đấy là chuyện L1 mà ............ có sao đâu :)):)):)) !!!!!!!!!!!!!!
tao sẽ đăng tin mày bin cắt mất ch**:)) :)) :)) :))

Trời ơi!!Bọn mày câu gì mà kinh khủng thế!Hết từ topic đá bóng lại sang topic này!Ở yên 1 topic đi cho tao nhờ!!!

Ờ ờ ........ cứ việc :)):)):))
Ai tin nó thì ................. 8-}8-}
Thix thì cứ việc kiểm tra :)):)):)) !!!!!!!!!!!!!

Xong luôn ..............
Diệp máu cực ..........
Toàn đòi " sút thủng ** " tao thôi !!!!!!!! :)):)):))
Lại còn mấy trò Chip-bomb ...... :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic!Không ngờ con gái lớp mình hư thế!

----------

Mà sao sắp đến giáng sinh mà dek thấy nhân nào lớp mình nhỉ??(Có mỗi mình mình!!!)

Warn Võ 10% vì spam quá tik cực, giảm tải đi nghe kưng :))
12h rồi, chúc chúng mày ước j được nấy :D ;;)

MERRY X-MAS !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:x :x :x :x :x :x :x​

Chỉnh sửa lần cuối:
MERRY XMAS!!!!!!!!Mình có bài đầu tiên trong lớp!!Ax!Hóa ra còn có 2 người trước mình nữa!!!!!Thằng Võ đểu cáng!Sao bảo may 12h suốt nên mày ko thèm!Thằng đểu!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Há há .......... prồ nằm ở chỗ đấy !!!!!!!!!
Mày còn gà lắm :)):)):)) !!!!!!!!!!!!!!!!

Báo cáo các pạn là mình đã bị warn 10% !!!!!!!!!!!!
( do thằng *** Trần mót ra tay ) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Merry Christmas and unlock :)) :)) :))
Dù sao thì tao cũng unlock môn Toán rồi,học kỳ II khỏi phải online:((

@ Thằng Võ::)):)):)) Nhầm rùi cu ah, nó chỉ đèo ra Thái Hà thui :)):))
@ Phúc: thiệt hả?? :eek::eek::eek:
@ Hiếu + Phú + Võ: mấy thằng này câu kinh, mà còn toàn bậy bạ nữa, ghê we' :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Láo!Bậy bạ bao giờ mà nói thế!!!Còn tin thằng Phú đưa tôi nghi là thật lém cơ!!Sao Diệp lại chỉ dọa mà ko làm thật cơ chứ lại!!!Chắc tin đấy đúng rồi!!

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Hiếu câu bài như đúng rồi ý :)):)) Chiệp làm sao?? Mai tui mách chiệp :)):)) cho nó xử cả hai ông:)):))
mà nói cho ông bít, Chiệp rất am hiểu >:)... Nó đã giúp tôi và Linh bít tên tiếng Anh của từ "cu" là gì :)):)) ---> bó tay với Chiệp... Lúc con Linh hỏi :"Sao mày bít hả Chiệp" -> Chiệp trả lời: "Tao tra từ điển rồi mà" :)):)):))---> bái phục Chiệp
---> cẩn thận chết với Chiệp..:))

Ơ!Tại thằng Võ nói thế!!Tôi chỉ từ lời của nó mà suy ra thui!!Có gì đâu mà xử tôi!!Có xử thì xử thằng Võ ý!!!Tôi vô can!!:D:D:D

Ông lúc lên lúc không là sao?? :D:D:D Nói chung là tôi ủng hộ chuyện Chiệp xử hai ông...
Hiếu lên câu đi..:)):))
@ Phú: nhớ chuyện quà nghe chưa:)):)) Nói chung là quà cho Thao Trà và tôi ko đc quên đâu đấy :D:D Thứ 4 nhớ mang sẵn tiền ko thì chít :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết mất thôi!Lớp trưởng thì phải gương mẫu chứ!!Ai đời lại rủ thằng tổ trưởng "gương mẫu" thế này lên câu bài!!Hư quá!!:)):)):)):))
Tội nghiệp mày thật Phú ạ!!!Khổ thân!!Chân yếu tay mềm nên suốt ngày bị bọn nó bắt nạt!!!:D:D:D:D
Sáng nay tự nhiên bị mẹ sai vặt!!Không lên câu bài được!!Bây giờ mới lên được thì lại chả có ai câu cùng!!Chán wa này!!!!!!!!:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Hiếu chăm quá nhỉ?? :D:D:D
:)) Thằng Phú đáng đời, ai bảo dại gái, đã lỡ mồm hứa tặng quà giáng sinh cho cả 10 girl lý 1:D:D ..
Hôm qua chú đc bạn Thủy nhờ đèo về --> chú bé xanh mặt :)):)) ( thủy béo ý) --> đèo thằng Nam hay đèo Phương là còn sướng chán :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên