L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

Trần Thu Trang đã viết:
8-|
chị VY là chị nào vậy chị Tuyền :D
à thế năm nay chị đinh thi trg` nao` 8-|
BIết vụ lớp em đổi giáo viên chưa 8-}8-}
Chị Vy là chị bùi Hà vy lớp Lý 03-06 chị trang ạ
chị ý học giỏi mà cũng xinh xắn lắm
hồi trước ông anh em đổ đứ đừ ;;)

uh đúng rồi em ạ cái thằng Chít nhà em nó cưa mấy năm có nên cơm nên khoai gì đâu :))

Hik, sao lại có 1 seri bài bị xóa dậy cà? Bộ con Trang làm mod box này hả?

Buồn ngủ quá.....................

Trang ơi thầy Phúc hiền lắm, nhưng mà dạy hơi buồn ngủ

đã đọc được bài bị em Tuấn ANh xóa của anh Cộng :)) sao anh dốt thế :)) câu đâu ko câu lại vào topic của mod mà câu thì [-x

chị Tuyền: em thấy bọn lớp em khen thầy hiền, với cả trong giờ giảng thì học sinh tranh luận với thầy rất dễ chịu thoải mái, chứ ko sợ sệt khi nói với thầy Nghĩa :D thế đã là 1 cố gắng lớn lao rồi :D
Mà học thầy Đạt có khi còn ... hơn :mrgreen:

Hơn? Buồn ngủ hơn á? Hồi trước học thày Đạt, công nhận thày rất giỏi, dạy rất tỉ mỉ, nhưng thày ko có năng khiếu như thày Nghĩa.
Học thày Nghĩa, dù bị tổng sỉ vả nhưng nghe vẫn rất cuốn hút, nghe cả ngày ko chán :)) còn học thày Đạt thì hơi bị nhàm. Nói chung,2 thày bổ sung cho nhau thì tốt nhất

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Hơn? Buồn ngủ hơn á? Hồi trước học thày Đạt, công nhận thày rất giỏi, dạy rất tỉ mỉ, nhưng thày ko có năng khiếu như thày Nghĩa.
Học thày Nghĩa, dù bị tổng sỉ vả nhưng nghe vẫn rất cuốn hút, nghe cả ngày ko chán :)) còn học thày Đạt thì hơi bị nhàm. Nói chung,2 thày bổ sung cho nhau thì tốt nhất
Em chưa học thầy Nghĩa bao giờ nhưng em cũng đã nghe tiếng về việc thầy sỉ vả học sinh rồi :)) Mà em cũng công nhận thầy Đạt dạy hơi nhiều về phần trình bày thì phải, mặc dù như thế là cần thiết nhưng đôi lúc cũng hơi nhàm thật :|

(Cái topic này cũng pt chậm lại rồi nhỉ, chẳng bù với hồi mới lập box.)
Hehe, cái tiếng thầy sỉ vả h/s cũng từ cái lớp này mà ra cả đấy, chứ hồi lớp chị đang học tiết của thầy, có 2 cô học sinh cũ mang hoa vào chúc mừng sinh nhật thầy, cảm động rớt nước mắt cơ mà.
HỌc thầy Nghĩa mới thấy hết giá trị của thầy Đạt , học thầy ĐẠt mới thấm thía tài năng của thầy Nghĩa. Thầy Đạt dạy chủ yếu luyện thi vào chuyên, thi tốt nghiệp, thi Đh hay sao ý, còn thầy Nghĩa, mình cứ có cảm giác thầy sắp đưa đội tuyển đi thi Olympic.

thì thầy Nghĩa chuyên luyện như thế mà 8-| thầy Nghĩa thì giỏi rồi có ai dám nói gì đâu 8-} nhỉ :D:p

ơ,sao bài của anh viết cái gì mà cũng bị xóa thế kia:-/
chị vi xinh tươi nhưng mà bây h hết tươi rồi:)) nên ko cưa nữa:p
con Thanh với thằng + toàn vào bêu riếu mình thế này:(
học thầy nào mà chả như thầy nào,bàn tán nhiều làm gì:))
cái chính là ở ta chứ đâu fai ở thầy:p
------------
em gái ơi,mới đổi ava đẹp ko?
ảnh hồi năm ngoái đi lăng cô,tự nhiên thấylôi ra nghịch luôn
--------------
xóa bao nhiêu bài nữa thì anh mới chịu post tử tế đây :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

em gái ơi,mới đổi ava đẹp ko?
gọi em nào 8-| em Thanh đâu ra trả lời anh em kìa :D
hik, ko phải thầy nào cũng như thầy nào đâu :-s vấn đề lớn và to tát đấy :-s

:)) thằng Trung Anh nói như phưn hình như mày chế hết cả từ Thạo,Đạt,Nghĩa cho đến Tô Giang mà :))

em ơi câu là bệnh của nó,cai kô được đâu :))

còn anh thì có hơn gì ko 8-} :))
Thôi ko cưa quẩy topic các em :-s cho các em sống với :-s
em Tuấn Anh ơi;;) thế đã chuẩn bị được gì cho năm học mới rồi nào >:-D<

Mẹ mìn quá >:):))

Lớp em thầy Đạt dạy Lý ( hình như là chắc chắn đấy ) . Thầy Đạt dạy lúc đầu thì khá hay nhưng càng về sau càng buồn ngủ , căn bản thầy dạy kĩ quá mức cần thiết , 1 bài thầy nói đi nói lại 2 3 lần liền .
Còn chủ nhiệm nghe nói là thầy Trần Tuấn Minh dạy toán ( em cũng ko nhớ rõ) , chẳng biết đây là thầy nào cả ????
Lý 2 cô Tâm chủ nhiệm , sao mà sướng thế :((

Trần Thu Trang đã viết:
em Tuấn Anh ơi;;) thế đã chuẩn bị được gì cho năm học mới rồi nào >:-D<
:)) câu này nghe cứ gian gian :))

thấy Đạt mới có khóa 0205 grad xong nên xuông dạy 0508 là cái chắc,nhưng thầy chủ nhiệm của em thì công nhận lạ thật 8-}

Em cũng chẳng nhớ có đúng tên thầy là thế ko , nhưng đúng là gv Toán đấy ạ . ( chính thầy Đạt nói mà )
Nghe nói Lý 1 năm nay 37 người lận , đông thế ????

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

sao lại chủ nhiệm với gv bộ môn 1 đằng khác à 8-} sao từ sau cái 0205 thì các khóa Lý của ams vui vẻ thế này 8-}
À mà ko :D khóa chị bây h cũng được chủ nhiệm với gv bộ môn giống nhau rồi :D ko biết là được hay bị :D tiếc quá ko được biết mặt mũi gv chủ nhiệm ra sao :(:)((
< khóc hết nước mắt :(:)mrgreen: >
câu này nghe cứ gian gian
[-x gian cái gì mà gian [-x em có lòng hỏi thăm đấy chứ ;;):p

Hoàng Trung Hiếu đã viết:
Em cũng chẳng nhớ có đúng tên thầy là thế ko , nhưng đúng là gv Toán đấy ạ . ( chính thầy Đạt nói mà )
Nghe nói Lý 1 năm nay 37 người lận , đông thế ????
37 thật à, thế thì đúng là đông thật, nhưng cậu yên tâm, có ít nhất 2 đứa sẽ out lớp sau 2w để đi Singapore, bọn nó thi đỗ cái học bổng cho trường Tv bọn tớ. Thế hao hụt chắc còn khoảng 33,34 mạng thôi, cũng ko đến nỗi nào.

Như lớp chị sắp tới chỉ còn có 33 người thôi này em :D tha hồ mà lớp vắng 8-} bọn em mới vào chắc học nhà nối :D rộng rãi thoáng mát vô cùng :x ôi yêu cái nhà nối quá :x
Học nhà nối có tổ chức vui chơi đàn đúm trong phòng cũng sướng lắm cơ em ạ :D đá cầu các kiểu bọn con trai lớp chị toàn đá trong lớp :D

chẳng thấy con em mình trả lời gì cả:-/
mà sao anh cứ bị xóa bài thế nhỉ,hình như em có vẻ quan tâm quá đặc biệt đến anh thì fai :x :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên