L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

Cũng chẳng biết nữa, nếu đi đựơc thì tốt, chuyện đó còn lâu :| Dù sao cũng cảm ơn ý tốt mấy bạn CE :)

Bọn chị cả 2 lần đi tham quan đều là 2 ngày :))
cô còn máu hơn :)) định sẽ cho lớp làm phát du hí 3 ngày cơ :))
học trò cứ gọi là sướng mê tơi ;;):p
CHị thì ko thích đi chung các lớp lắm :D ko thấy thoải mái :D:p, chắc do lớp chị có một số yếu tố khác :D:p

Hihi em hiểu chị Cựt rồi, lớp L1 nhiều con trai nhất khối dĩ nhiên nhiều anh đẹp zai rồi, chị hông muốn chia sẻ cho lớp # chứ gì ;;) :nono: :)) :nono:
Nói thế thôi, mà em thấy truyền thống là lớp L1 chơi thân và hay đi chơi với lớp Anh1 chứ nhỉ, 1 lớp dương thịnh âm suy còn 1 lớp âm thịnh dương suy mà b-) b-)

mấy boys lớp Lý có vẻ có giá wa nhỉ :D, y như tụi anh hồi còn trẻ :D
Em "cựt" ko muốn đi với lớp khác cũng dễ hiểu vì theo như 3 girls lớp anh thì : toàn đi với mấy lớp đông girls --> thiệt thòi wa, vừa bị chia sẻ tài nguyên :D, vừa chẳng có cơ hội để quen thêm boy nào :D
Đúng như em TA nói hàng năm Ly1 chơi rất thân với Anh1 nhưng bây giờ đã có thêm nhiều lớp đông girl nên mở rộng cái truyền thống ấy ra đi :D
@ anh Nhiệm: hồi giao lưu khóa Ly1 02-05 em thấy Ly1 98-01 cũng có mấy người về ko bít hồi ấy anh có đến ko

Chỉnh sửa lần cuối:

Trang shit đã viết:
anh Nhiệm chắc viết bản kiểm điểm quen rồi , nhìn đâu cũng ra người viết bản kiểm điểm

chắc là có tố chất đặc biệt

Nói thế thôi chứ anh Nhiệm giỏi lắm đấy các em ạ Bám lấy anh ý mà học hỏi kinh nghiệm , anh nhỉ
Anh chỉ giỏi mỗi khoản cuối năm thi lên lớp thôi ;;) Đứa nào bị dính (như kiểu Trang shịt) có thể qua anh tư vấn. ;)
Khoa đã viết:
@ anh Nhiệm: hồi giao lưu khóa Ly1 02-05 em thấy Ly1 98-01 cũng có mấy người về ko bít hồi ấy anh có đến ko

Có đến. ;;)

Mà sao lớp Lý này chẳng thấy thằng nào vào, chỉ thấy các em gái lớp khác vào "đưa duyên". ;;) Sướng nhất thằng TA nhé :-?
Năm nay lớp Lý có bao nhiêu con gái ???

:)) kinh hoàng các em khối Lí năm nay. THế là chúng mày sướng hơn các anh nhá, chứ lí 1 04-07, tuy dương thịnh âm suy. Thế nhưng lớp anh theo chế độ "trọng nữ khinh nam", nhất là chị "cựt :))" của các em, dữ khỏi nói. Theo kinh nghiệm bậc đàn anh, anh bảo chúng mày đi với lớp Anh. 1 bên tự nhiên, 1 bên xã hội, thế là đẹp rồi.
Lí 04-07 tuy được tham quan 2 lần, mỗi lần 2 ngày, nhưng.., do yếu tố chủ quan, lớp anh đành đi 1 mình 1 nơi, nên ko có cơ hội được giao lưu với các lớp như Anh hay Trung( mặc dù đã có lời mời :((). Mà năm nay các em được Mr Đạt CN thì anh nói thật, cơ hội các em được đi tham quan nó gần gàn với số 0 lắm.

Ôi trời, lớp L1 đi với lớp nào thì cũng phải vào năm mới biết được, vớ vẩn lớp L1 năm nay lại nghịch quá rồi chẳng lớp nào đi cùng nữa :))
@ Thanh hâm : quảng cáo gì linh tinh quá, thôi tao cám ơn :)) :))
@ chị Cựt iu :) : em thì hot hiếc gì :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Lớp Lý con trai đẹp trai hào hoa phong nhã đã thành truyền thống rồi anh ơi ( ko kể em đâu nhé :)) ) :x
Con trai lớp Tin sao đọ được [-x [-x

Hồ Hồ
L1 thì khỏi faỉ nói, anh trai em cũng học L1, tanh kinh ng`
Hân hạnh:D

Chị shịt chị ý chỉ mê các anh lớp Lý đẹp zai, hào hoa phong nhĩ thôi em TA ạ. ;;)

Hóa ra shịt không bị thi lên lớp à :-o Chúc mừng chúc mừng :))

Hồi anh học thầy Đạt vẫn được đi du lịch đều đều mà. 1 năm 1 lần. :)) Được cái thầy nghiêm túc. Hồi đi Mai Châu ngủ nhà sàn, thầy tự nguyện nằm chắn giữa bên nam và bên nữ :)) (đến lúc thầy ngủ say ... nam nữ mới tập trung lại ... chụp ảnh thầy :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

Lý 2 thường là hình thức hơn lý 1, thôi hay là rủ Lý 2 đi tham quan đi HA ạ!
Nhưng mà yên tâm, bạn Bách là đẹp trai nhất Lý 1 rồi, hơn các bạn Lý 2 nhiều!

cac' em gái vứt ảnh lên thì mới biết được chứ :mrgreen:
Anh Nhiệm nhá :nono:
Chị shịt chị ý chỉ mê các anh lớp Lý đẹp zai, hào hoa phong nhĩ thôi em TA ạ.

:nono: em chỉ mê mỗi anh Nhiệm thôi :-&:-& < hịe :(( nói dối thế này đau quá :(( >

Thằng Đông lớp Lý năm nay bạn thân em, nó ga lăng lắm, nhưng có người iu rồi! Các bạn gái lớp Lý đừng lấy nó làm người trong mộng nhé!

Way, bạn Tuân' Anh ai lại nói xâu' nhau thê', con trai Lí thì tớ chả biết thế nao` chư' năm nay có mấy bạn Tin hào hoa phong nhĩ phết :)) đoán là thế, chả hiểu thế nào
Hôm đi đăng ki' thây' 1 bạn rât' hay hoi? ra mo*i' biêt' la` Li', Tuấn Anh :D giúp đỡ :)) :p

Dĩ nhiên rồi, cô nương thích anh nào để vào năm tui giới thiệu hết cho :))
Mà con trai lớp L1 hơn là chắc rồi, có gì mà phải bàn cãi chứ [-x

hihi các chị ơi, thế thì em cũng có câu giống bạn Huyền: anh em cũng học Lý 1(03-06) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Ủa mày có ông anh cũng học L1 Ams à, hay nhỉ, thế tao cứ tưởng mày là con 1, hic có ông anh như thế mà cứ chê lớp Lý ;;)

Thủ khoa lớp Lý là thằng Hoàng Thế Thế Gia lớp H trường anh, nhưng nó ko học đâu, nó đi Sing rồi :)>-

Mai be'o đã viết:
Trích dẫn bài viết của Mực tiếp :D:
em chỉ mê mỗi anh Nhiệm thôi < hịe nói dối thế này đau quá >

Hô con này, sao cái câu in đậm nghe đau đớn thía Mày k cần dối lòng thía đâu mày ạ hiểu mày mà

Mai béo bon chen bắt nạt em shịt hử [-( Không được đâu. "Cơ sở" của anh đấy b-) Lúc nào rỗi anh em mình pool nhé. ;;) Aloha !!! :-?

cunconbenho đã viết:
Mà lý lịch trích cheo của ku Bách là gì ạ , em vợi chị sịt tấn công đồng bộ , đánh nhanh thắng nhanh
shịt thấy chưa :-$ Không phải chỉ có mình anh có ý kiến là cô mê zai [-x

Tuan Anh đã viết:
Thủ khoa lớp Lý là thằng Hoàng Thế Thế Gia lớp H trường anh
Lại có thằng tên kì cục thế kia à 8-}

Tuấn Anh, lớp chú có bao nhiêu con gái ??? :-?

Ôi giời, thằng đó tuy tên kì cục và hơi hâm hâm nhưng học cực siêu anh ạ, nó thi TH, Ams, Sp đều đỗ 2 chuyên toán lý đó anh :)>-
Em ko biêt nữa, mới biết chắc 2 đứa con gái bạn em thôi anh ạ, mà em nghĩ số con gái cũng ko vượt quá 5 đâu 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên