L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

ANH NHIỆM đã viết:
Mai be'o đã viết:
Trích dẫn bài viết của Mực tiếp :
em chỉ mê mỗi anh Nhiệm thôi < hịe nói dối thế này đau quá >

Hô con này, sao cái câu in đậm nghe đau đớn thía Mày k cần dối lòng thía đâu mày ạ hiểu mày mà

Mai béo bon chen bắt nạt em shịt hử Không được đâu. "Cơ sở" của anh đấy Lúc nào rỗi anh em mình pool nhé. Aloha !!!
Hớ , đùa, anh NHiệm bênh mỗi bạn Sịt nhé :nono:[-(
Anh thấy em trích dẫn tên anh lịch sự thía kia, anh lại quote giống cái Thanh viết :nono: đùa [-( [-( :nono:
Pool thì được chứ aloha thì...8-| vì anh gọi e như trên nên e k Aloha a [-(
<j/k :mrgreen: :biggrin:> :D

@ T.A: tên bạn thủ khoa Lý ngộ thế :)) thỉnh thoảng lớp H có mấy cái tên nghe hay vật ạ :biggrin:

Lớp H là lớp của quái nhân mà chị Mai :)) Mà chị với chị Mực mê zai quá :)) :)) :))

ANh Nhiệm phải bênh bạn XỊt chứ :-s, ko bênh bạn thì ai làm cơ sở cho anh Nhiệm, nhờ anh Nhiệm nhờ :mrgreen:
:nono: anh Nhiệm nhá:nono: đã bảo em ko mê zai mà :-s em chỉ mê mỗi anh Nhiệm thôi mà :s:-&

Cai thằng Hoàng Thế Thế Gia vừa béo vừa xấu, trông kinh kinh đấy à? Hixxxxxxxxxxx. Thế nó đi rồi thì ai là thủ khoa đấy? Đẹp trai hông?

Trần Thu Trang đã viết:
thế chắc con trai ko kém về nội dung và bù đắp bằng mẫu mã
Ớ ớ sao chị Mực lại nói em thế [-( Em mà kém nội dung à :-s

6677, hic kể ra cũng khá đúng về thèng Gia :lol: Nhưng dù sao cũng ko nên nói nó thế :biggrin: Nó đi rồi thì thủ khoa là con Vũ Thu Phương học NSL thì phải, hồi học tuyển quận có học với nó, hôm đi xem kết quả nó bảo nó kém thằng Gia có 1/2 điểm thôi, Gia out thì nó thủ khoa rồi :)>-
Hic mà kể ra con gái thủ khoa chuyên lý cũng ngại thật 8-| 8-|

Ôi trời, sao bọn mày ghê thằng Gia thế, ngoại hình nó ko đẹp đẽ nhưng tính nó tốt lắm /:)
Mà sao mày biết thầy Đạt thế, mày thi chuyên Pháp mà ;;)

Ờ nhắc đến thầy Điện mới thấy các thày dạy Lí đều rất đẹp trai ( hoặc chí ít là đẹp lão) nhưng phản đối cả 2 chân việc khen con trai lớp Lí đẹp trai, vì em thấy ối ông xấu ỉn ( xấu đã là nói tránh roài) mà con sâu làm giàu nồi canh mà
Em này chắc chưa biết mặt Mr Nghĩa.
Theo kinh nghiệm các thế hệ trước thì trai lớp lí là No1 trường, gái lớp lí là No1x trường :D

Hay, ko ngờ công nghệ giờ đây phát triển nhanh rứa. Năm ngoái thì mãi mới thấy topic lớp Lý xuất hiện, lèo tèo có vài đứa. Năm nay, mới có đúng em Tuấn Anh thì topic mở từ trước khi nhập học, mà post bài cũng nhiệt tình ghê nhỉ? Thui, chúc topic vui vẻ, cẩn thận lại thành cái hồ câu đúng nghĩa thì đau.

Nói tiếp chuyện mọi người đang bàn kẻo lại bảo mình cắt ngang. Quang nói thì đúng rồi, boys lớp Lý 1 hãm No1 trường mà. Girls lớp Lý đỉnh khỏi nói, điển hình là trường hợp của bé gái nào thủ khoa kia kìa.

Trời ơi, cứ để bé Tuấn Anh một mình chống chọi với mấy bô lão thế này thì đau lòng quá. Hôm xem cái danh sách chị thấy có vẻ con gái cũng đâu đến nỗi 5 người, nếu tên các bé ko quá đặc biệt. Nhưng sao cái danh sách năm nay dài khiếp thế nhỉ, khéo phải có đến 20-30 người bỏ mới ko bị quá tải.
Và kinh nghiệm xương máu là chú ý trong việc bầu lớp trưởng + bí thư, ko lại được anh Quang tập 2 thì...thôi rồi!

Ngô Thu Lan đã viết:
Trời ơi, cứ để bé Tuấn Anh một mình chống chọi với mấy bô lão thế này thì đau lòng quá. Hôm xem cái danh sách chị thấy có vẻ con gái cũng đâu đến nỗi 5 người, nếu tên các bé ko quá đặc biệt. Nhưng sao cái danh sách năm nay dài khiếp thế nhỉ, khéo phải có đến 20-30 người bỏ mới ko bị quá tải.
Và kinh nghiệm xương máu là chú ý trong việc bầu lớp trưởng + bí thư, ko lại được anh Quang tập 2 thì...thôi rồi!
Chống chọi cũng đâu đến nỗi nào đâu chị :)>- Danh sách năm nay chắc để dự phòng, em nghĩ chỉ khoảng 40 mạng đầu là vào thôi.
Mấy cái chuyện bầu này nọ thì em ko quan tâm vì em ko bao giờ phải làm cả :))

Tuan Anh đã viết:
Hic mà kể ra con gái thủ khoa chuyên lý cũng ngại thật
Lớp anh cũng con gái thủ khoa đấy ;) (không phải là chị Bùi Lê Na nổi tiếng đâu [-( - chị Bùi Lê Na thi vào chỉ đứng thứ 2 thôi) :-$

Vị trí số 1 2 thuộc về con gái rồi. Ngại quá :-s

a,có phải lớp anh Nhiệm có anh viết bài về mình trên HHT từ lâu lắm rồi ko :D em đọc lâu rồi ko nhớ tên :D có phải anh Nhiệm ko:D

ừm

chị BÙI LÊ NA 8-|

chị này nổi kinh điển 8-|

hồi em bé 8-|, còn chả thèm quan tâm gì, cũng biết tên chị ấy rõ nét 8-|

bó tay 8-|

Choài, nghe vui dễ sợ :D
Em cũng bít chị Bùi Lê Na trông iu iu hồi trước lên người Đương thời thì phải ( cũng 5,6 năm ý chứ)
Còn vụ con gái thủ khoa ah? Bình thường thôi, chả lẽ con gái thủ khoa là chuyện lạ lắm ah? Khiếp, thời đại này rồi còn cái kiểu này thì pó tay quá, xét sử cũ ví dụ điển hình là bà Marie Curie này, nobel vật lí đấy thôi. Thế nên đừng bất ngờ khi con gái thủ khoa cái gì đấy, chuyện nhỏ... :D

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
Choài, nghe vui dễ sợ :D
Em cũng bít chị Bùi Lê Na trông iu iu hồi trước lên người Đương thời thì phải ( cũng 5,6 năm ý chứ)
Còn vụ con gái thủ khoa ah? Bình thường thôi, chả lẽ con gái thủ khoa là chuyện lạ lắm ah? Khiếp, thời đại này rồi còn cái kiểu này thì pó tay quá, xét sử cũ ví dụ điển hình là bà Marie Curie này, nobel vật lí đấy thôi. Thế nên đừng bất ngờ khi con gái thủ khoa cái gì đấy, chuyện nhỏ... :D
Dĩ nhiên là lạ rồi, ko phải vì tư tưởng gì mà do rất hiếm con gái thành công trong mấy môn TN này. Cậu thử nghĩ xem ngoài bà MC thì còn lại những người được Nobel khác là đàn ông hay phụ nữ nào :-/ , chính vì thế mà đây mới là chuyện lạ :)>-

Oài, box 05-08 phát triển kinh quá. Quay đi quay lại đã mấy trăm bài rùi. Hmm, thời nay nam nữ bình đẳng, chuyện nữ thủ khoa cũng bình thường thui mà. Mà tui thấy con gái làm thủ khoa cũng hay nha, em vừa xinh, vừa giỏi, lại ngoan ngoãn. chẹp chẹp

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Oài, box 05-08 phát triển kinh quá. Quay đi quay lại đã mấy trăm bài rùi. Hmm, thời nay nam nữ bình đẳng, chuyện nữ thủ khoa cũng bình thường thui mà. Mà tui thấy con gái làm thủ khoa cũng hay nha, em vừa xinh, vừa giỏi, lại ngoan ngoãn. chẹp chẹp
Con gái làm thủ khoa thì có thể vừa giỏi vừa ngoan ngoãn chứ xinh thì chưa chắc đâu anh Quang ơi :)) :))

đứa vừa xinh vừa giỏi thì chả bao h đoái hoài đến mày Gà ạ :D:D

<j/k:mrgreen:>

bạn Gà đừng giận nhá :mrgreen:>:-D<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên