L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

:((. ÁC quá, ác quá. Em Tuấn Anh muốn thấy con gái ngoan ngõa, học giỏi nhưng ko xinh, cứ gặp chị Trang cựt là biết ngay ;)

Lớp mình cũng con gái thủ khoa:D

Muốn quay lại lớp 10 quá chưa j` đã sắp thi Đh rồi. Học hùng hục, càng học càng thấy mình ngu đi:(( Các em nên tận dung time để chơi bời đi:D

chị ý cũng xinh cơ à , trâu nhỉ
Theo em , nên lấy ảnh chị ý làm phù hiệu đồng phục :))

Nguyễn Thế Quang đã viết:
:((. ÁC quá, ác quá. Em Tuấn Anh muốn thấy con gái ngoan ngõa, học giỏi nhưng ko xinh, cứ gặp chị Trang cựt là biết ngay ;)
ùi, chí lí đấy

tìm được nhân chứng sống :x

;;)

chị Tuyền >:-D< lâu lắm mới nhìn thấy >:-D<
sao chị khuyên các em ý thế :)):mrgreen:
Mà lớp chị chị Tâm thủ khoa à :D
bạn Gà+Hà: bạn Trang vừa học ko giỏi vừa ko ngoan ngoãn vừa ko xinh 8-|:D

Chỉnh sửa lần cuối:

8-|
chị VY là chị nào vậy chị Tuyền :D
à thế năm nay chị đinh thi trg` nao` 8-|
BIết vụ lớp em đổi giáo viên chưa 8-}8-}

Trần Tuấn Anh đã viết:
6677, hic kể ra cũng khá đúng về thèng Gia :lol: Nhưng dù sao cũng ko nên nói nó thế :biggrin: Nó đi rồi thì thủ khoa là con Vũ Thu Phương học NSL thì phải, hồi học tuyển quận có học với nó, hôm đi xem kết quả nó bảo nó kém thằng Gia có 1/2 điểm thôi, Gia out thì nó thủ khoa rồi :)>-
Hic mà kể ra con gái thủ khoa chuyên lý cũng ngại thật 8-| 8-|
khóa anh cũng 1 đứa con gái thủ khoa,nhưng mà đến lúc học thì bt,nói chung chỉ học đều chứ cũng kô nổi bật :D

Trần Thu Trang đã viết:
8-|
chị VY là chị nào vậy chị Tuyền :D
à thế năm nay chị đinh thi trg` nao` 8-|
BIết vụ lớp em đổi giáo viên chưa 8-}8-}
đổi GV dạy lý à 8-} thế thì ai dậy đây 8-} nhưng về cơ bản thoát được MR Nghĩa cũng là 1 thắng lợi :p
lớp anh Thạo dạy cũng được nhưng mà ông này bị obsessed vì chuyện thi HSG hay sao ấy,lớp anh có 1 đứa trong đội tuyển muốn bỏ để chuẩn bị đi Sing mà ông ấy kô cho,bắt học nếu kô thì đuổi xuống Lý 2 8-} mà bọn ở lớp ông ấy bỏ rơi lắm,chỉ dạy hết chương trình lớp 12 cho đủ thi ĐH rồi chả dậy nữa,nên lớp anh những đứa nào kô trong đội tuyển thì phần lớp 11 chả biết gì :))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
đổi GV dạy lý à 8-} thế thì ai dậy đây 8-} nhưng về cơ bản thoát được MR Nghĩa cũng là 1 thắng lợi :p
lớp anh Thạo dạy cũng được nhưng mà ông này bị obsessed vì chuyện thi HSG hay sao ấy,lớp anh có 1 đứa trong đội tuyển muốn bỏ để chuẩn bị đi Sing mà ông ấy kô cho,bắt học nếu kô thì đuổi xuống Lý 2 8-} mà bọn ở lớp ông ấy bỏ rơi lắm,chỉ dạy hết chương trình lớp 12 cho đủ thi ĐH rồi chả dậy nữa,nên lớp anh những đứa nào kô trong đội tuyển thì phần lớp 11 chả biết gì :))
Hic Thạo là ông nào mà ác vậy anh, em nhớ trong 4 thầy dạy L1 chính thì hình như ko có ông này mà, GV trường Ams mà lại như thế à, may là em ko phải học cái lão đó :|

:|
Em Tuấn Anh coi chừng, có khả năng em phải học thầy Nghĩa đấy :|
Anh +: bọn em là thầy Phúc từ chuyên Thái Bình chuyển lên :D ko biết thầy sẽ dạy thế nào đây 8-| Mà thầy Thạo dạy bọn lớp em thấy bọn nó khen lắm cơ mà :)):p

Chắ­c là lớp em Tuấn Anh ko phải học thầy Nghĩa đâu, tao nghĩ thầy chẳng thử nghiệm nữa làm gì. Mà thầy Thạo thì giảng ko thích bằng thầy Nghĩa, tao học được mấy buổi cũng hơi ngán rùi, vì đúng là thầy rất tâm huyết với mấy cái trò đội tuyển=>cứ học như kiểu luyện thi thì ai mà chịu được mãi. Nói chung là lúc đầu học thì hơi thích do ám ảnh phong cách Mr Nghĩa lâu ngày, nhưng bây h cũng chẳng có gì hứng thú nữa.

Ôi trời chán thế, em tưởng là thầy Đạt dạy chứ, hic 1 thầy từ Thái Bình lên dạy mình có chán ko :-s :-s :-s

Trần Thu Trang đã viết:
:|
Em Tuấn Anh coi chừng, có khả năng em phải học thầy Nghĩa đấy :|
Anh +: bọn em là thầy Phúc từ chuyên Thái Bình chuyển lên :D ko biết thầy sẽ dạy thế nào đây 8-| Mà thầy Thạo dạy bọn lớp em thấy bọn nó khen lắm cơ mà :)):p
thầy này hiền lắm :)) tha hồ mà bùng tiết :))
thầy Đạt thì nói thật anh thấy học Thạo còn hay hơn:))
Nghĩa thôi khỏi nói hồi lớp 11 khi anh còn trong đội tuyển ông Nghĩa làm anh và mấy đứa trong lớp sợ phát khiếp :))
truthfully thầy Hàm là nhất nhưng thầy kô dạy nữa :(
thầy Điện dạy cũng hay nhưng nếu ai quen biết thì mới có cơ học thêm thầy Điện vì thầy kô dạy trên lớp :(

anh nói mấy câu em sướng quá :)) tha hồ bùng thật hả :)) sướng :x
bọn anh mới chỉ học thêm đội tuyển thôi đấy :-s bọn em còn học chính cơ :(( em đã chịu được 2 năm rồi :((
Mà thầy ĐIện công nhận dậy hay thật :D em học thầy từ hồi lớp 8 :D

Thầy Đạt luyện thi ĐH hơi bị chắc đấy, vì thầy rất chi là cẩn thận, chi ly ;;)

Anh Nhiệm học sinh thầy Đạt à 8-|
EM Tuấn ANh: nói mãi em ko hiểu à :)) lớp chị mới là thầy chuyên Thái Bình/:)

Trần Thu Trang đã viết:
Anh Nhiệm học sinh thầy Đạt à 8-|
EM Tuấn ANh: nói mãi em ko hiểu à :)) lớp chị mới là thầy chuyên Thái Bình/:)
À, thế ra em nhầm, may quá, mặc dù theo như anh chị nói thì thầy Đạt nghiêm thật nhưng em vẫn thích học thầy vì em học rất hợp thầy với cả em rất quý thầy mà :x

Trần Lê Nhiệm đã viết:
Thầy Đạt luyện thi ĐH hơi bị chắc đấy, vì thầy rất chi là cẩn thận, chi ly ;;)
:)) thầy Đạt dạy lớp em đúng phần quang lý mà bọn em chả ăn nhập được cái gì vào đầu cả :( cái đấy về đọc sách giáo khoa + làm bộ đề còn dễ hiểu hơn :))

Bạn t2a iu quý đã viết:
À, thế ra em nhầm, may quá, mặc dù theo như anh chị nói thì thầy Đạt nghiêm thật nhưng em vẫn thích học thầy vì em học rất hợp thầy với cả em rất quý thầy mà
choài, cứ tưởng bạn thik thày vì thày quý bạn chứ ;;) thế nghe có vẻ có lợi hơn. Oh, nhưng ấy ko giống tớ nên thế là phải :D chùi chả biết thầy cô Ams nào nên ai cũng được ko quan trọng, học rùi iu quý sau :)
Vẫn chưa co' thêm bạn Lí 1 nao`? Thế thì ấy hư nhất lớp rùi :)) tội nghiệp :) giống tớ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên