L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

chẳng thấy con em mình trả lời gì cả
mà sao anh cứ bị xóa bài thế nhỉ,hình như em có vẻ quan tâm quá đặc biệt đến anh thì fai
có vẻ như anh đang nói em thì phải 8-|
trả lời cái gì 8-| ava vừa già vừa xấu :mrgreen: vừa ý chưa :)):|
Còn cái vụ xóa bài 8-| câu thì xóa :-" ức chế thì xóa :-" quan tâm gì ;;) anh thích bị xóa bài à :-/

@ + :tao chê mấy ông ý là đúng rồi còn gì:))
1.Đạt:khả năng diễn đạt kém ,dạy chậm và khó hiểu mất thì h,lại hay cãi nhau với tao nữa=>khó chịu nhất:))
2.Thạo:cả lớp ai cũng ko ưa,đâu riêng gì tao :))
3.Nghĩa:ông này dạy dỗ ko ai chịu được,quá khó hiểu,ít quan tâm đến học sinh:)),cũng ko thể chấp nhận được:p
4.Giang:đây là phạm trù khác,ông này giỏi nhưng lại giỏi về cơ,chỉ biết về cơ mới đúng,mà tao rất ghét học fan này:)) => cũng ko thích:))
và dẫn đến mai tao sẽ nghỉ học đội tuyển :))

Nghĩa:ông này dạy dỗ ko ai chịu được,quá khó hiểu,ít quan tâm đến học sinh,cũng ko thể chấp nhận được
:-s thế mới biết lớp mình khổ thế nào :-s
và dẫn đến mai tao sẽ nghỉ học đội tuyển
đây mới là phần quan trọng nhỉ :))

PS: Em TA cho chị xin lỗi vì spam linh tinh trong topic lớp em :D:p

Chưa vào học mà đã bình loạn thế nyaf rùi. Em TA sợ quá, sang tổng hợp học rồi :))

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
@ + :tao chê mấy ông ý là đúng rồi còn gì:))
1.Đạt:khả năng diễn đạt kém ,dạy chậm và khó hiểu mất thì h,lại hay cãi nhau với tao nữa=>khó chịu nhất:))
2.Thạo:cả lớp ai cũng ko ưa,đâu riêng gì tao :))
3.Nghĩa:ông này dạy dỗ ko ai chịu được,quá khó hiểu,ít quan tâm đến học sinh:)),cũng ko thể chấp nhận được:p
4.Giang:đây là phạm trù khác,ông này giỏi nhưng lại giỏi về cơ,chỉ biết về cơ mới đúng,mà tao rất ghét học fan này:)) => cũng ko thích:))
và dẫn đến mai tao sẽ nghỉ học đội tuyển :))
Kinh quá nhỉ, anh Trung Anh cũng trong tuyển cơ đấy ;;) ;;)
@ a Quang : em sang TH làm gì, với cả có sang đc đâu :|
@ chị Mực : thế này đâu phải là spam đâu hiehie. :))

em học được trò hie hie của con Mâu rồi à :)) hịe :))
sao ko sang được TH :D ko đủ điểm à :D xui thế :D

Lý 1 Ams khối đứa trượt TH , trong đó có em . Em còn biết 2 đứa bạn em cũng chung cảnh ngộ :))
1.Đạt:khả năng diễn đạt kém ,dạy chậm và khó hiểu mất thì h,lại hay cãi nhau với tao nữa=>khó chịu nhất
2.Thạo:cả lớp ai cũng ko ưa,đâu riêng gì tao
3.Nghĩa:ông này dạy dỗ ko ai chịu được,quá khó hiểu,ít quan tâm đến học sinh,cũng ko thể chấp nhận được
4.Giang:đây là phạm trù khác,ông này giỏi nhưng lại giỏi về cơ,chỉ biết về cơ mới đúng,mà tao rất ghét học fan này => cũng ko thích
và dẫn đến mai tao sẽ nghỉ học đội tuyển
Thầy Nghĩa , thầy Thạo với cả thầy Giang thì em chưa học . Còn thầy Đạt thì học suốt cả năm lớp 9 , nói chung cũng ko đến nỗi nào , em vẫn hiểu bài . Chỉ có điều mấy đứa bạn học cùng em thầy nói mãi nó ko hiểu nên cứ phải giảng lại => buồn ngủ . Với lại thầy hay chê cách trình bày và diễn đạt của bọn em
Nhưng thế thì vẫn tốt hơn thầy Đệ dạy em lớp 9 , thầy dạy em chẳng hiểu gì cả , bài kiểm tra thì khó ko tưởng đc ( Thế mà thầy Đạt khen cô Tâm với thầy Đệ giỏi lắm :(( )
Thầy Điện thì dạy hay , thầy giỏi nhất mấy bài thực hành , với cả cách giải của thầy cũng rất đặc biệt ( sao có người giỏi thế nhỉ ? )
Còn học thầy Tuấn thì vui , đỡ căng thẳng :)
Nói chung năm tới học thầy Đạt cũng là ổn rồi :)

ơ thế à :D lớp chị thì đứa nào thi TH đều đỗ hết :D:|
Còn thầy Đạt thì chỉ có lớp 9 là học hay thôi em ạ :-s
Cô Tâm chính ra dạy được đấy ;) chỉ là vì giọng cô nhỏ nên mới thế thôi, chị học cô Tâm lớp 7,8 mà :D:p

Trần Tuấn Anh đã viết:
Kinh quá nhỉ, anh Trung Anh cũng trong tuyển cơ đấy ;;) ;;)
@ a Quang : em sang TH làm gì, với cả có sang đc đâu :|
@ chị Mực : thế này đâu phải là spam đâu hiehie. :))
:)) anh Trung ANh năm vừa rồi tuy mới lớp 11 nhưng nhờ trí óc thông minh và khả năng nhanh nhạy trời cho đã được đi thi Quốc Gia môn vật lý ;;)
nhưng 2 ngày thi Quốc Gia đối với Trung ANh thật là đinh mệnh [-o<...
ngày thứ 1 thi vào buổi sáng ;)...
..nhưng 1 con hàng lừa tình lớp 9 trường Giảng Võ kô biết có xem ngày trước hay kô lại hẹn anh TA đúng chiều hôm đó đi chơi buổi đầu tiên [-( quá xúc động trước lời mời chân tình của em gái này,anh TA sáng hôm đó dù phải đối mặt với đủ cơ nhiệt điện quang vẫn kô thể nào quên được cuộc hẹn buổi chiều đầy hấp dẫn 8-} as a result,anh TA làm được 1/4 bài =D>
đến chiều hôm đó,TA nhà ta đi chơi với em gái Giảng võ kia thì nam mô a di đà phật em ấy phán là "anh em mình kô hợp nhau đâu" xanh rờn làm TA buồn khổ khóc than đi lang thang mất 1 buổi chiều
..
với tâm trạng đó sang ngày thi thứ 2,cũng là ngày thi cuối cùng,anh đã dùng toàn bộ ngày thi để ngủ bù :)) :))

kết quả anh đi thi Quốc Gia thiếu tầm 10 điểm để được giải khuyến khích,vinh hạnh được đứng bét đội Hà Nội :))

em gái Giảng Võ kia năm nay sẽ học 10 pháp 2 Ams ,tên là Ng Hoàng Dương :)) vì em ấy mà AMs ta đã mất đi 1 ngôi sao sáng trong ngày trọng đại nhất :))

ặc ko phải chứ
Hoàng Dương có phải là chị em sinh đôi với Phương ko
ghê lắm nếu các pác muốn nghe lịch sử vĩ đại của Dương thì cứ hỏi em và H.Sơn:D
nhưng nói trước là ko "ngửi" được đâu....hehe

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
:)) anh Trung ANh năm vừa rồi tuy mới lớp 11 nhưng nhờ trí óc thông minh và khả năng nhanh nhạy trời cho đã được đi thi Quốc Gia môn vật lý ;;)
nhưng 2 ngày thi Quốc Gia đối với Trung ANh thật là đinh mệnh [-o<...
ngày thứ 1 thi vào buổi sáng ;)...
..nhưng 1 con hàng lừa tình lớp 9 trường Giảng Võ kô biết có xem ngày trước hay kô lại hẹn anh TA đúng chiều hôm đó đi chơi buổi đầu tiên [-( quá xúc động trước lời mời chân tình của em gái này,anh TA sáng hôm đó dù phải đối mặt với đủ cơ nhiệt điện quang vẫn kô thể nào quên được cuộc hẹn buổi chiều đầy hấp dẫn 8-} as a result,anh TA làm được 1/4 bài =D>
đến chiều hôm đó,TA nhà ta đi chơi với em gái Giảng võ kia thì nam mô a di đà phật em ấy phán là "anh em mình kô hợp nhau đâu" xanh rờn làm TA buồn khổ khóc than đi lang thang mất 1 buổi chiều
..
với tâm trạng đó sang ngày thi thứ 2,cũng là ngày thi cuối cùng,anh đã dùng toàn bộ ngày thi để ngủ bù :)) :))

kết quả anh đi thi Quốc Gia thiếu tầm 10 điểm để được giải khuyến khích,vinh hạnh được đứng bét đội Hà Nội :))
Potay :)) :)) :)) :)) Anh Trung Anh ơi, anh đừng vì gái mà chết thảm thế chứ :)) :)) :)) :))

hix,thằng chó + lên đây ăn nói lung tung lộ hết cả tiểu sử đen tối thế này a? 8-}
ho`,thế mới biết cuộc đời nhiều lúc cũng chông gai:))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
ặc ko phải chứ
Hoàng Dương có phải là chị em sinh đôi với Phương ko
ghê lắm nếu các pác muốn nghe lịch sử vĩ đại của Dương thì cứ hỏi em và H.Sơn:D
nhưng nói trước là ko "ngửi" được đâu....hehe
:)),cảm ơn ông anh nhưng em nghe nhiều đủ rồi a. 8-}

HÔ, anh TRUNG ANH cũng thích con nhỏ đó à, chẳng hiểu anh nghĩ gì nữa, chắc anh thích người trầm cảm, con chị nó xinh hơn nhiều, tính lại hay hơn, hay anh cưa HOÀNG PHƯƠNG đi ;;)
Tiểu sử của Dương anh nghe hết rồi hả, có biết vụ gần hết con zai lớp nó bị nó 8-}

hehe đã biết gì về con Dương chưa
Sơn ơi
mày vẫn nhớ cái vụ vĩ đại đó ah
hehe...con trai trong lớp nó bị bóp gần........................chết:D
nó còn rủ em và thằng Sơn qua lớp nó chịu cực hình nữa chứ
các pác cứ xem xét đê

thằng Trung ANh cũng khuyên anh rằng em Phương (em vịt hay ngan gì đấy) rất được chứ kô điên điên như con em là con DƯơng đâu :))
mà cái con Ng Hoàng Dương đấy tên giống hệt tên anh :)) mỗi lần nhắc lại chuyện thằng Trung Anh thi QG kô được giải anh lại trêu là "ai bảo mày đi thi còn đi chơi với tao" :))

@ anh TRUNG HIẾU: nói ra ko phải với con Dương, đừng đi toe loe nha anh, gần hết con zai lớp nó bị " bóp cu sất" :)) . Có hôm nó rủ em sang để làm trò tương tự, mà nó đêk dám làm, nhát :))
@ anh Công : con P là ngan, còn con D là vịt, nghe chuối vãi, như nhà quê ấy, ko lấy cái tên nào hay hay chút như KAKA và PIPI , dân chuyên Pháp mà sặc mùi nông dân VIỆT NAM :))

Thằng + làm mất hình tượng anh em lớp Lý quá!! Các em mới vào trường phải để bọn nó tìm hiểu từ từ chứ,sao lại nói xấu thằng Chít thế :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên