L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Đông tình hình là rất dổ đốn! Mở mồm là chửi bậy! Sao lại hư thế ko bít!
Bạn Võ Tuấn Anh ngồi trên nó đừng nhiễm nhữing thói hư tật xấu sang cho nó đấy!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Thằng Đông tình hình là rất dổ đốn! Mở mồm là chửi bậy! Sao lại hư thế ko bít!
Bạn Võ Tuấn Anh ngồi trên nó đừng nhiễm nhữing thói hư tật xấu sang cho nó đấy!
Cả 2 thằng nội công đều thâm hậu như nhau,có khi thang Đ còn có phần nhỉnh hơn do biết tiếp thu kinh nghiệm của thằng V cho nên phải bảo thằng Đ truyền bớt nội công cho thang V hợp lý hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
nhầm rồi.thằng Đ biết chửi bậy trước khi biết nói mà

@ Linh: hí hí, không hiểu ý chú Phúc mún nói gì nữa, dưng mà Linh nè, gây tưởng bở nghĩa là sao???? Chú Phúc định gây tưởng bở cho ai???8-} 8-} :)) :)) Theo như tình hình là hình như chính chú Phúc đang tưởng bở đấy!!!!!!!8-} 8-} :)) :))
@ Võ: chú Võ rủ thằng Xanh đăng ký thi vatly cup đi
@ Các anh Lý khóa trên: đăng ký cũng đc, thi cũng đc, nhưng mà em không bít cách đăng ký, cung chẳng bít cách dự thi, mà hình như web đấy die rùi :(( :(( :((

Bạn Minh nhắn bạn Hải Hà cho tớ là chiều thứ sáu có online được ko ? có việc gấp :)

À nè, thứ 7 này là hội trường Chu phải không??? Không bít có hay không, nhưng mà có mem L1 nào đi không???

Có có .... có lớp phó đi !!!!!! :)):)):))
Àh !! Có lẽ huy động mọi người tập trung hết ở trường rồi đi 1 thể cho vui !!!!! ( cả 05-08 ấy )
Để lớp phó huy động cho !!
Ai đi thì đăng ký !!!!!

yeah!
cuối cùng thì mình cũng vào post bài được!
cả 1 công trình
Ấy! Hội Chu hả
cho tớ đi với

Cho phép đồng chí Phú đi !!!!!!
Ai đi nhớ mang >20.0000đ đi !!

Tốt, lớp phó cứ huy động đi nhá, rủ thằng Đông, Duy Anh, Việt Hoàng đi huy động cùng, thế nào con gái lớp khác cũng ùn ùn kéo đi!!!!!8-} 8-} :)) :))
Mà nè, có ai cùng đi với P không nhỉ????

ơ nói thật bọn ấy đi làm gì
ở nhà đi đừng có đi ( nói thật)

Hơ, đồng chí Phú lên rùi a?? Ông Trần được việc thật, mới có mấy ngày mà giải quyết xong cho 2 đồng chí vào HAO nhỉ 8-} 8-}
@ Trang: sao ko nên đi??? Đi để thay đổi ko khí, và để chơi bời luôn thể :)) :)) :))

Nhắc đền thằng ku Trần "mót" mới nhớ: nó mới pị 1 con 2 Văn !!!!!!!!! :)):))
Can tội lười chép pài !!!!!!!!! :))
Hum lay chán wá ..... chẳng có chuyện gì cả ....
Hixhix ..... mưa => đek đi đá póng đc !!!!!!!!!
Thằng ku Jylu hôm lay mang đàn đến trường ( đú !!!! :)) ). Cuối giờ, cả lớp về gần hết, có mỗi mấy thằng ở lại chơi => ku J lấy đàn ra làm mấy bài liền ( kinkin ) !!!
Hờ hờ .... hum nay lên mạng với nó ( J ) => ..... ko rủ đc nó lên HAO vì nó ko hay lên lắm !!!!!

nhắc đến vụ con 2 văn của thằng Trần hehe:cảm ơn bố đi con trai(Trần)

Cho lớp Sinh bon chen zới! :)>- E hèm, tình hình là khi nào nhà bạn Võ mới cho bọn tớ xơi bánh kẹo đây? :-? :))

Hờ hờ ........ đề nghị ko vào topic lớp Lý nói chuyện tình củm :)):)):))

cho chị nhoi 1 chút:)
Trân trọng kính mời các crazy fans của Harry Potter hội tụ về Hột Vịt Đẹt:D:D:D
THam gia hội các em có cơ hội sở hữu 1 huy hiệu HP đẹp lung linh ko đụng hàng và 1 số lợi ích khác:D:D:D
THông tin chi tiết mời nghía qua trụ sở hội:http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=24978&page=29
Hi vọng các em sẽ hưởng ứng nhiệt liệt:)>- =D> b-) :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên