L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Được rồi, để tôi thử cố ăn nói lịch sự xem nhá!!!
Công nhận là vào thời điểm cách đây 10 năm thì ams cũng là 1 thế lực nhưng hiện nay thi tôi kô nghĩ vậy.
Nếu các bạn muốn chứng minh ams còn mạnh thì hãy cứ thử sức đi.
(nick toi la : [email protected] => mong cac bạn chỉ giáo).

----------

Mà ai bảo tôi kô đỗ ams thế?(thằng Quỳnh kô đỗ TH nên vào AMS, thằng Trung Hiếu cũng thế)
Kô bít thì đừng có phát bỉu.

Mà thi VL ở đây đâu phải chỉ có lớp 10, cả thế hệ học sinh 2 trường uýnh nhau mà. Nếu kiến thức các bạn chỉ có mỗi toán thì hãy cố đi. Vẫn còn time.
(xin nói với bạn lớp trưởng Lý 1 ams: để mất hòa khí giữa 2 trường nên tôi không tiện phản kích lại nhưng thật sự 3 dẫn chứng của bạn sai hết, chẳng có tí phần trăm nào đúng cả)

Này, uýnh nhau thì uýnh nhau trên diễn đàn thui.
Thỉnh thoảng tui chui vào AMS chơi thì mong các bạn lịch sự 1 chút. Thanks.

Chỉnh sửa lần cuối:
A! Chào chú Lế lâu lắm ko gặp.Cưa Hồng Anh thế nào rồi.

MK !!!!!!!!!!! Lần sau thì ăn nói cho cẩn thận ........ !!!! Thằng "ranh" !!!!!!!!!!!!
Chán vật ......... sáng lay ko đc đi đá póng !!!!!!!!!!!!! Mama bắt đi thi !!!!!!!!!!! ( thi gì pí mật :)):)):)) )

Bé khỏe bé đẹp :D
Hơ thế bọn mày sáng đi đá vs bọn Chu à
Kq thế nào :-?

Hahaha .... chào anh zai !!!!!!!!
May wá ....... có người để câu bài cùng rồi !!!!!!!!! :)):)):))

Có người câu cùng sao chỉ câu có 1 bài rùi thui thế.
Thôi dã vào topic lớp lý thì phải nói gì cho ra hồn chút.
Thế những bạn nào lớp lý đã đăng kí thi đấu với bọn TH rùi ?

Tớ tớ ....... !!!!!! Thêm mấy đứa nữa .... !!!! Để mai tớ lấy danh sách !!!!!!!
Nói chung là cần mấy đứa ko chết nhát như thằng cu Trần ( sozy mày :)):)):)) )

Hơ hơ ......... bi h mới nghiên cứu kỹ bài của đ/c lớp trưởng lớp mình !!!!!
Nói wá hay !!!!!!

ơ thực ra thì chị ko có ý định chê bài gì TH hết em Phương ơi :-s mà chị cũng sợ chuyện chưởng lắm :p khẩu khí gì 8-}
Em Thế Anh: em à, những gì chị muốn nói, chỉ là em nên lịch sự 1 chút khi đi vào forum, không nên lên giọng dậy đời như thế. Chị cũng tôn trọng học sinh TH lắm chứ, chị quen vài người ở đó mà, các anh khóa trên em 1 lớp, có 1 anh tên gì chị quên béng :">, nhưng mà học siêu lắm, nhà không khá giả mà học giỏi, chị cũng phục lắm chứ. Nhưng mong em đừng lên giọng bảo Ams thế này Ams thế kia, và so sánh Ams với tổng hợp nữa, em Phương cũng thế nhá. TH có 1 lực lượng đông hơn hẳn AMs, do còn có cả các học sinh ở các thành phố khác nữa, nên khi so sánh sẽ rất dễ gây mất lòng nhau. Tại sao không cùng nhau sống hòa bình và cạnh tranh lành mạnh nhỉ? Em Thế Anh chỉ cần lên đây thông báo về cuộc thi, là moi người đã cảm kích lắm rồi, có cần thiết phải nói Ams thế này AMs thế kia không?
PS: Về vụ vào Ams và vào TH, như ở khóa chị, nhiều đứa còn không thi TH em ạ ;) Nói thế để em thấy, mục đích khác nhau sẽ dẫn đến hành động khác nhau.

Chị Trang nói phải đấy.Mọi người nên giữ hòa khí là tốt.Còn đánh giá Ams hơn hay TH hơn thì ko thể chính xác được.TH nhiều người học giỏi nhưng Ams cũng nhiều ko kém.Thế nên tốt nhất là ko nên khích bác lẫn nhau.
Còn bạn Thế Anh thì nên khiêm tốn đi.Học giỏi mà ăn nói tinh vi thì cũng chả giỏi giang gì.Vào topic trường khác khiêu chiến mà sặc mùi tinh vi thì ai chấp nhận được.

Thông cảm. Cũng vì cấp trên ra chỉ thi. Thêm bon cùng lớp xúi giuc + tính cách không đươc khiêm tốn cho lắm.
thôi thì xin lỗi mấy ban ams. :D

Nhớ 6/11 nhá.

Hóa ra The Anh cũng moi được một câu lịch sự gớm!!!
Nhưng mà này, website đó sao không vào được???? Mà vào rùi ,thì cũng không hiểu cách đăng kí thì thi kiểu gì???8-} 8-} 8-} (bà con thông cảm, tui hơi mù về vấn đề đăng ký qua mạng này!!!!!!!)

Mấy bạn tổng hợp nội công thâm hậu thì rõ quá rồi,chỉ có điều cậy tài mà khinh ng` thì mình thấy thất vọng quá.Từ trc' tới giờ mình luôn có ận tg tốt với mấy bạn TH học giỏi(toàn trai tài gái sắc cả) nhưng mà ko ngờ là mấy bạn lại đem võ công mà thầy cô TH truyền cho để ngang nhiên đứng giữa địa bàn kẻ khác mặc sức khinh thường ng` ta.Chính bạn làm cho chúng mình muốn kinh nể mà khó quá.Mong các bạn xem lại đi,nhất là bạn TA,chẳng lẽ bạn chỉ như 1 con rối trong tay cấp trên,cấp trên bảo bạn hạ thấp danh dự cái nơi mà bạn đã gắn bó suốt 4 năm là bạn làm luôn ko ngần ngai hay sao.
Mà cho nói thêm điều này:mình ko thich cãi nhau nhưng mà lần này là do hoàn cảnh thúc đẩy nên mới phải làm thế.Mình sẽ ko bàn thêm về vấn đề này nữa.

PMS là thằng nào đấy ??????? :)):)):))
Àh ........ thằng Sơn :)):)):)):)):)):)):)) !!!!!!!! (ặc ặc)
Hờ hờ ........ hum lay chán vãi ..... chẳng có gì để kể ...... !!!!!!!!
Àh ......... hum lay, lên chấm tập bản đồ !!!! Ko làm => nói dối: để quên ở lớp => 0đ !!!!!!!!:)):)):))
Về chỗ mượn TBĐ của bạn Chiệp => chép vội !!!!!
Đúng lúc chuông hết giờ thì chép xong => chạy vội lên bàn giáo viên và giải thik: bạn Đông cầm hộ em => Mr. Lịk chửi cho mấy câu rồi: về đi .... 7đ !!!!!!!!!!:)):)):))
Hờ hờ ........ thoát đc con 0 !!!!!!!!! => mình giỏi :)):)):)):p:p:p !!!!!!!!!!
Chiều lay đi chơi -> 3h30 mới về đến trường => vào muộn tiết thực hành ..... Cứ tưởng đi rồi ....... ai ngờ Mr. Đệ cho wa => may mắn ( may + mắn ) :)):)):))
Hy vọng có người post bài típ để tớ còn câu !!!!!
Viết bài dài khổ lắm :)):)):)) !!

Ah Thế Anh có phải bạn lớp 9e đẹp trai năm ngoái cưa bạn Phan Hồng Anh ko? Thấy bạn ý suốt ngày phải chạy theo HA mà thương quá, định ra cưa nhưng mà chồng ko cho!

Hôm CN đi học thêm Hóa, gặp bạn Đỗ Việt Hoàng! Một mình bạn ấy trả lời đúng cái câu bán kính nguyên tử! Hôm thứ 2 đến trường, hí hửng chụp ảnh bạn ấy! Sao lớp Lý có những thiên tài tuyệt vời thế nhỉ?

Àh ......... hum lay, lên chấm tập bản đồ !!!! Ko làm => nói dối: để quên ở lớp => 0đ !!!!!!!!
Đúng lúc chuông hết giờ thì chép xong => chạy vội lên bàn giáo viên và giải thik: bạn Đông cầm hộ em => Mr. Lịk chửi cho mấy câu rồi: về đi .... 7đ !!!!!!!!!!
Mày học Địa ở WC à :-?

Võ Tuấn Anh đã viết:
Hờ hờ ........ hum lay chán vãi ..... chẳng có gì để kể ...... !!!!!!!!
Àh ......... hum lay, lên chấm tập bản đồ !!!! Ko làm => nói dối: để quên ở lớp => 0đ !!!!!!!!:)):)):))
Đúng lúc chuông hết giờ thì chép xong => chạy vội lên bàn giáo viên và giải thik: bạn Đông cầm hộ em => Mr. Lịk chửi cho mấy câu rồi: về đi .... 7đ !!!!!!!!!!:)):)):))
Hờ hờ ........ thoát đc con 0 !!!!!!!!! => mình giỏi :)):)):)):p:p:p !!!!!!!!!!
Chiều lay đi chơi -> 3h30 mới về đến trường => vào muộn tiết thực hành ..... Cứ tưởng đi rồi ....... ai ngờ Mr. Đệ cho wa => may mắn ( may + mắn ) :)):)):))
Hy vọng có người post bài típ để tớ còn câu !!!!!
Viết bài dài khổ lắm :)):)):)) !!
hôm thứ 2 tao nghỉ,ko biết chuyện mày đc thầy lik chăm sóc--->chưa kịp chúc mừng mày Võ ạ=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> :)>-

buồn wa! Chả biết viết cái gì!Thôi thì lên thử chữ ký zay!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên