L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc ặc ....... đứa lào thế ????? Nhầm lẫn thế này thì chít con ng` ta !!!! :|:|:|

Chết chết ......... mai phải đến hỏi tội thằng Bách !!!!!! "Bố láo" thật !!!!! ( học tập thầy Ngh~ ) :)):)):))

----------

Oài oài ..... mải đi câu bài ở topic khác mà quên topic lớp mình !!!!!! :p:p:p
Dạo này học hành hơi chán !!!!!!!!! Có cảm giác tụt lùi => chán lắm rồi !!!!
Hehe ..... chắc ko sao !!!!!!!! :p:p:p
P/S: câu bài là chính !!!!!! :)):)):))

Thằng này có đến 4 năm học AMS. chất của ams thế nào thì đây lại không biết sao.
Vừa vào lớp 10 đã bị nhồi Toán đến lớp 12. Kiến thức vật lý 10 trong đầu chỉ là động học hay cùng lắm là phần đầu của động lực học. Kiến thức về điện hay quang còn kô biết suất phản điện hay hiện tượng phản xạ toàn phần là sao thì co thể thi với ai?? chắc là thi được với bọn rớt TH : cận chuyên Đào Duy Từ. Nhân tiện cho hỏi mấy thằng đệ Quỳnh, Trung Hiếu hay Thanh Bình có tham gia thi đấu không?

Hi vọng bọn mày kô phải gặp sư huynh trong trận đầu tiên.
(Mấy bồ vào phần câu lạc bộ học tập, vào topic "vật lý việt nam cup" rồi xem đường link. Thấy bọn nó bảo thầy Nghĩa dạy hay lắm. Hi vọng được tỉ thí.)
Chúc may mắn.

Mày ko phải tinh vi đâu cu ạ !!!!!!!!!!!!!!!
Bọn mày biết nhiều nhưng bọn tao cũng biết nhiều chứ bộ !!!!!!!!!!
Đừng tưởng TH mà tinh vi !!!!!!!!!!!

Do The Anh đã viết:
Thằng này có đến 4 năm học AMS. chất của ams thế nào thì đây lại không biết sao.
Vừa vào lớp 10 đã bị nhồi Toán đến lớp 12. Kiến thức vật lý 10 trong đầu chỉ là động học hay cùng lắm là phần đầu của động lực học. Kiến thức về điện hay quang còn kô biết suất phản điện hay hiện tượng phản xạ toàn phần là sao thì co thể thi với ai?? chắc là thi được với bọn rớt TH : cận chuyên Đào Duy Từ. Nhân tiện cho hỏi mấy thằng đệ Quỳnh, Trung Hiếu hay Thanh Bình có tham gia thi đấu không?

(Mấy bồ vào phần câu lạc bộ học tập, vào topic "vật lý việt nam cup" rồi xem đường link. Thấy bọn nó bảo thầy Nghĩa dạy hay lắm. Hi vọng được tỉ thí.)
Chúc may mắn.
Hơ kị Thế Anh chưa bỏ dc máu kiêu ah[-x [-x .4 năm học Ams mà chửi Ams ko ra gì thế này ah[-x .Ko nhớ về cội nguồn gì cả[-x .Thằng này hỏng hết rồi[-x .
Mấy bạn Ly1 có ý kiến gì với thăng này cứ sang Toán 1,hỏi con Phan Hồng Anh(Phan chứ ko phải Đỗ đâu nhá8-} ),xem nó dạy chồng nó thế nào mà để chồng nó tung hoành thế này[-x

Hóa ra bác Võ Tuấn Anh cũng lên mạng à?Tưởng bác chỉ biết tán gái thôi chứ:)) :)) :))Thế thằng "Xanh" nó có lên mạng không?

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
Biết tán gái ko có nghĩa là mù net [-x
Trái lại thằng nào tán gái càng siêu thì trình net càng đỉnh :D

Do The Anh đã viết:

Chúc may mắn.
Bó tay mày, mày cậy trường TH học trước Ams 1 tháng từ đầu tháng 8 nên bọn mày học nhanh hơn bọn tao để lấy đó mà chê người khác hả lolz 8-} Mày lại còn học Ams 2 rồi chứ, thôi tao chịu cái thằng như mày đấy =; Ko hiểu ở trường TH mày có là cái dek gì ko mà khệnh thế :)

F.......... chết papa mày đi !!!!!!!!!!!
Tinh vi nó vừa thôi !!!!!!!!!!!!!!!
Đ....... muốn chấp thì thôi !!!!!!!!!!!!!
Mà mày cút đi chỗ khác đi, dân TH thì cút, ở đây ko có chỗ cho cái loại mày !!!!!!!!!!!!!!

P/S: xin lỗi mọi người ( trừ mày ra, thằng khốn ), tớ đang hơi bức xúc !!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Võ làm gì mà bức xúc xích thế?Cứ ngồi xuống ăn miếng trầu ,uống miếng nước đã chứ.[-x [-x [-x [-x

@ Vợ Trần: Thanks vì đã quá khen
----

Chúc may mắn

Bạn Do The Anh là bạn nào mà vào đây kiêu căng thế nhỉ!!!!!
Để Phương phân tích cho mà nghe nhá:
- Thứ nhất là: đầu vào của Ams cao hơn hẳn TH 1 bậc, điều này không phải rõ cả sao? :)) :)) :)) . Tui chỉ thấy HS TH trượt Ams chứ không thấy HS Ams trượt TH...8-} 8-} 8-}
- Thứ hai, chẳng phải là dân TH tiếp thu mọi thứ chậm hơn trường Ams hay sao: chương trình chuyên lý trong 3 năm cấp 3 như nhau, vậy mà năm nào TH cũng phải học trước 1 tháng, như vây TH phải học trước Ams 3 tháng, vậy mà chất lượng cuối cùng cũng chỉ bằng Ams -----> rõ quá còn gì????:)) :))
-----> dù học muộn hơn nhưng chất lượng đã hơn rùi!!!!!!!!!
- Thứ ba: đầu ra của Ams hơn hẳn TH, giải cao hơn, đỗ ĐH nhiều hơn, đi nước ngoài cũng nhiều hơn :)) :)) :))

------> 3 điều này đủ thấy trình của Ams hơn hẳn TH rùi....
Còn cái trò thi thố vật lý thiên văn gì đó, muốn thi thì phải có đủ thời gian và kiến thức... Mới học lớp 10 chưa được mấy tháng, kiểm tra liên miên, bọn này làm sao có đủ thời gian mà thi, hạn đăng ký cũng sắp hết ----> Như vậy đâu thể khẳng định rằng TH là giỏi hơn được , vì nếu Ams không thi thì TH làm gì còn đối thủ ----> thắng cũng có gì là hay ho!!!!!X(
----> Đề nghị bạn Do The Anh gì đó, dù ko học Ams nữa nhưng nhớ ăn nói cẩn thận, ko bít thì đừng phát ngôn bừa bãi, ko đỗ vào Lý 1 Ams thì đừng cay cú mà lên mặt là dân TH nhá.... Ams ko phải là tay vừa đâu :)) :)) :))
Nhân danh là lớp trưởng Lý 1, P tuyên bố: Trình Lý 1 của Ams là ăn đứt TH, đề nghị các bạn TH đừng có vào topic này kiêu căng, ăn nói thiếu suy nghĩ!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thu Trang đã viết:
hức Lý ơi cố lên X( X( X( bạn tớ nói bọn Ams chuyên TN toàn đứa ngu
:(:)(:)(( X(X(X( ức dek chịu được cố lên nào cố lên nào yeah yeah thế Toán và Hóa ko thi à ? :-/
Hix nghe ức chế wa'!!!!!8-| 8-| 8-}

Do The Anh đã viết:

Chúc may mắn.
hơi bị quá rùi Thế Anh ạ!!!!!

Không phải là quá mà là cực kỳ quáX(
Lý TH có gì ghê gớm mà khoe khoang cơ chứ..... ăn nói thiếu suy nghĩ -----> bức xúc.....X(
Nói cho mà bít, ban Do The Anh gì đó liệu đã giỏi hơn được đứa nào Lý TH chưa mà đòi lên HAO chỉ trích, trình độ của TH cũng chỉ thường thôi (đọc kỹ lại bài viết của Phương ở trên nhá là bít liền)X(

-----------> X(

định ko nói gì, nhưng thấy em Thế Anh tự tin quá, nên vào nói linh tinh vài câu 8-| trước khi đi ngủ 8-|
Em học ở Ams 4 năm rồi, thế có biết cái nguồn gốc xuất phát của em là ở đâu ko? Ams đấy em ạ. Cứ cho là em ko thích đi, nhưng 4 năm học, là cũng ảnh hưởng nhiều từ cách dạy và học của Ams rồi đó. Thằng em họ chị, nó thi Ams trượt, nên vào TH học, nó cũng như em, kêu Ams thế này thế nọ, rồi khen ngơi TH thế này thế kia, nhưng mà chị biết, nó muốn vào Ams lắm chứ. Đâu phải vô duyên vô cớ mà học sinh cứ đâm đầu vào Ams đâu ;)
Học Lý 3 năm ở Ams, tuy không phải chuyên, nhưng xem ra em học 9E thì là lớp Toán cô Dung đúng ko, nếu đã là lớp Toán thì chị nghĩ giáo viên dạy tự nhiên cũng không phải linh tinh vớ vẩn đâu. Chắc em cũng phải được chữ nào của AMs vào đầu chứ nhỉ?
Thôi nói linh tinh thế thôi, chị đi ngủ cái đã. Mong em đọc và hiểu những gì chị nói. Ở đời cũng phải biết mình là ai em ạ, giỏi thì giỏi, nhưng không phải cứ vênh mặt lên là thành đạt đâu.
Sorry các em vào phá ngang:p

Ko chấp chị ơi
Nó ko vào được Ams
Nên ghen vs những đứa ở Ams đấy mà
Cái loại
Ăn cháo đá bát
Lại cái kiểu "nho còn xanh lắm" đấy mà [-x
Ko chấp, ko chấp

Chú Nhĩ vào đây nói linh tinh nhiều mãi mới thấy 1 câu hay :))
Sáng nay thế nào, đấu ở CVA có thắng o ??

Hay thì cộng điểm cho tao đi :D
:eek:
Đấu cái gì ở CVA cơ :-?
br á :-?
Sáng tao bận học, có đi đâu. Mà sao bọn nó ko bảo tao nhể :-?

Bravo chị Trang, nói hay lắm, đúng là khẩu khí của con gái lý chúng ta!!!!!!!!!!!=D> =D> =D> =D>

- Thứ nhất là: đầu vào của Ams cao hơn hẳn TH 1 bậc, điều này không phải rõ cả sao? . Tui chỉ thấy HS TH trượt Ams chứ không thấy HS Ams trượt TH...
- Thứ hai, chẳng phải là dân TH tiếp thu mọi thứ chậm hơn trường Ams hay sao: chương trình chuyên lý trong 3 năm cấp 3 như nhau, vậy mà năm nào TH cũng phải học trước 1 tháng, như vây TH phải học trước Ams 3 tháng, vậy mà chất lượng cuối cùng cũng chỉ bằng Ams -----> rõ quá còn gì????
-----> dù học muộn hơn nhưng chất lượng đã hơn rùi!!!!!!!!!
- Thứ ba: đầu ra của Ams hơn hẳn TH, giải cao hơn, đỗ ĐH nhiều hơn, đi nước ngoài cũng nhiều hơn

------> 3 điều này đủ thấy trình của Ams hơn hẳn TH rùi....
Còn cái trò thi thố vật lý thiên văn gì đó, muốn thi thì phải có đủ thời gian và kiến thức... Mới học lớp 10 chưa được mấy tháng, kiểm tra liên miên, bọn này làm sao có đủ thời gian mà thi, hạn đăng ký cũng sắp hết ----> Như vậy đâu thể khẳng định rằng TH là giỏi hơn được , vì nếu Ams không thi thì TH làm gì còn đối thủ ----> thắng cũng có gì là hay ho!!!!!
----> Đề nghị bạn Do The Anh gì đó, dù ko học Ams nữa nhưng nhớ ăn nói cẩn thận, ko bít thì đừng phát ngôn bừa bãi, ko đỗ vào Lý 1 Ams thì đừng cay cú mà lên mặt là dân TH nhá.... Ams ko phải là tay vừa đâu
Nhân danh là lớp trưởng Lý 1, P tuyên bố: Trình Lý 1 của Ams là ăn đứt TH, đề nghị các bạn TH đừng có vào topic này kiêu căng, ăn nói thiếu suy nghĩ!!!!!!!!!!!!!!!

Mặc dù là P viết mấy dòng này rùi nhưng mà quyết định trích dẫn lại 1 lần nữa, cái bạn The Anh gì đó nhớ đọc cho kỹ từng chữ một nhá, ngẫm xem có đúng không nhá, rồi hãy phát biểu nghe chưa!!!!!!!!!!!!!!!![-x [-x
Đừng có mà ko đỗ Ams thì khen TH, không ăn được lại đi đạp đổ, thế là chẳng hay ho gì đâu!!![-x [-x

@ TA: thế mod ko cộng điểm chất lượng cho P à!!!!!! 2 bài đả kích Do The Anh vừa rồi là dài lắm đấy, chất lượng lắm đấy nhá!!!!!!!!!

----------

Mà dân lý 1 đâu hết cả rồi, vào spam bài đi chứ!!!!!!!! (Mod đừng del nha)
Mem lý 1 vào spam đi, vào mà đả kích, vào mà oanh tạc cho bọn TH bít mặt nhá!!!!!!!!!!!!!8-} 8-} =D> =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên