L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các mem L1 đâu hết rồi ????
Bách, Trung Hiếu, ..... ????
Vào câu bài đi chứ :)):)):)) !!!!

Tớ vào câu bài hộ có được ko?
2 hot boy là ai thế hả Phương?

Hí hí... Thía đằng ấy không để ý là 2 chữ hot boy P để trong "..." a???
Mà 2 boy mà P nói là TA Trần và TA Võ đó.........:)) :)) :)) 8-} 8-} 8-}

chào các bạn lớp Lý!!!!Bạn tớ học ở chuyên Lý TH bảo hum 6/11 có cuộc thi VLVN và muốn tuyên chiến với các bạn, mong các bạn tham gia(vì không tham gia thì coi như thua lun!!!) và dành đc victory:)>- :)>-

Này, mấy nhóc AMS. Tui được nhận chỉ thị từ cấp trên ra thư tuyên chiến với AMS:
Lâu nay nghe tiếng AMS binh hùng lực mạnh, nhưng xem ra cũng chỉ ngang với mấy tên tiểu tốt CHU VĂN AN. Nói thế có nghĩa trong cuộc chiến này chắc chắn TH sẽ dành phần thắng. Tuy nhiên, kô muốn mang tiếng thắng do AMS kô tham gia thi đấu do vậy, đề nghị AMSTER tham gia để thua đỡ nhục.
Báo cáo chư vị! Hết.

CHúc thi đấu tốt

chuối thế cơ chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ặc ặc .... Trình đến đâu mà nói lớp tui thế hả ????
Muốn đấu thì đấu thôi !!!
Nói cho mà biết: Thắng thua còn phải xem xét !!!
Ai đấu thì đăng ký .... !!!
Mặc dù tớ ko có chữ nào trong đầu, ko học thêm học nếm ... nhưng tớ sẽ tham gia !!!!
Mai đến tuyên truyền cho cả lớp !!!

Thắng thì thưởng cái gì :p:p:p ????? ( nói thế :p:p:p )
Cố gắng hết sức :p:p:p !!!!!

Dạo này chú Sơn với MOD có cãi nhau hay sao mà toàn nói xấu nhau thế này :))

Oạch.Dân chuyên Lý tổng hợp máu chiến quá.Em sợ,nhỡ mai mốt sang topic lớp mình khiêu chiến môn tin chắc em chạy.
Mà chúc các bạn lớp lý giành thắng lợi.Ko thì bẽ mặt ams lắm lắm.
Mà chắc các bạn ko thua đâu nhỉ???

Do The Anh đã viết:
Này, mấy nhóc AMS. Tui được nhận chỉ thị từ cấp trên ra thư tuyên chiến với AMS:
Lâu nay nghe tiếng AMS binh hùng lực mạnh, nhưng xem ra cũng chỉ ngang với mấy tên tiểu tốt CHU VĂN AN. Nói thế có nghĩa trong cuộc chiến này chắc chắn TH sẽ dành phần thắng. Tuy nhiên, kô muốn mang tiếng thắng do AMS kô tham gia thi đấu do vậy, đề nghị AMSTER tham gia để thua đỡ nhục.
Báo cáo chư vị! Hết.

CHúc thi đấu tốt
Hừ mấy thằng Tổng hợp hợm hĩnh bực cả mình. Phần lớn lớp tao o lên mạng thì thi thố gì lolz. Nếu kêu gọi đc thì bọn tao sẽ tham gia. Mà bỏ cái giọng đó đi, cái bọn TH mù tiếng Anh học cách viết hs Ams đi hẵng rồi hãy vào HAO ăn nói cái kiểu này :)
Để lại tên xem mày là đứa nào trong 4rum trường TH :)

Chỉnh sửa lần cuối:
hức Lý ơi cố lên X( X( X( bạn tớ nói bọn Ams chuyên TN toàn đứa ngu
:(:)(:)(( X(X(X( ức dek chịu được cố lên nào cố lên nào yeah yeah thế Toán và Hóa ko thi à ? :-/

Khinh nhau thiệt đấy !!!!!!!!
Mà cho hỏi Amster là cái gì thế ??????? Ko có trong từ điển !!! Đúng là .... !

Ờ ờ !!!!!!! Đc rồi mà !!!!!!!!! Nhưng thi theo hình thức gì thế ????? Ko bít thi kiểu gì thì chuẩn bị thế nào đc !!!!!!!!!

----------

Chậc chậc!!!! Tình hình lắm rồi!!!!
LP ( lớp phó ) bị què + còng rồi!!!!!!!!
Ặc ặc!!!! Tennis hăng wá phang thẳng vào chân + lưng!!!
Hehe!!!!!

Do The Anh đã viết:
Báo cáo chư vị! Hết.

CHúc thi đấu tốt
ai bảo lý ams kém hơn lý TH thế??? chắc bạn này ở xa mới đến chứ riêng bạn phương lớp trưởng lý 1 ở đây hình như nhất lý thành phố năm ngoái đấy nhỉ,;;) ;;) mấy bạn lớp lý cố lên nhé, cho bọn TH nó bit' thế nào là trình của dân ams;;) ;;)

Hum lay thầy Nghĩa đi đánh bi-a !!! => Mr Vinh vào dạy thay !!!! Ặc ặc .... chậm nhưng chắc !!!!
Bài ktra Hình ko khó nhưng dài => đau đớn thay ... thiếu mất 1 câu !!!!
Tiết Hóa: lần đầu tiên thấy "cô" Hạnh cho 1 đứa điểm 10 ( ặc ặc ) !!! Người đó ko ai khác là bạn Thủy thư ký :D:D:D !!!!! Nhờ công mình cả ..... !!! Hỏi bạn Diệp ngồi cạnh rồi nhắc cho bạn Thủy => 10 ngon lành !!!! ( bạn Diệp là siêu sao Hóa mờh ) !!!!

Ngày mai chắc chắn lớp mình đá póng với T-T Chu !!!!!! Ai đi thì đi ..... :| ko đi thì thôi !!!! :)):))

Hôm nay trên xe buýt có thằng hỏi tao là VÕ TUẤN ANH à :)), đến đau bụng :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên