L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Vĩnh Cẩm Anh đã viết:
OÀI
Xin lỗi các bạn lớp lý.tui là thành viên lớp P2 nhưng mang trong mình một tình yêu với vạt lý(đặc biệt là vật lý thiên văn)
Nhưng tui thấy các bạn hình như không hay lên trang vatlyvietnam dúng ko?
tui tháy có cuộc thi này rất hay àm chẳng bít mọi người da tham gia chưa(tui mới đọc đc)
http://vatlyvietnam.net/forum/showthread.php?t=2450 <=thông tin chi tiết
sắp hết hạn đăng ký rui(5/11) tui hy vọng mọi người sẽ đăng ký thi(và cho tui thi cùng)
Nếu trường mình đã đăng ký mà tui ko bít(vì tui ko hay vô đây lắm)thì tui chỉ xin một chân thui ,có được ko nhẩy:D
Có vào khá nhiều nhưng ko để ý cái này, mà Ams chưa có đội đâu, ko biết thi cái gì, nếu là thi lý cấp 3 thì làm sao mà 10 lý đi đc khi chưa học 1 bài lý nào hết 8-}
@ Hiếu : vào nói đc 1 câu thế thôi à 8-|

VẬT LÍ THIÊN VĂN ??? Tao tưởng cái đó phải gọi là THIÊN VĂN HỌC chứ nhỉ, mà cũng thuộc ngành VẬT LÍ à, thú thật tao cũng khoái :D

Ặc ặc .... bọn lì... Chu!!! Sáng nay bọn nó bảo phải tập văn nghệ nên bùng luô!!!! Mama chúng nó!!!
Mà sao mai ktra lắm thế??? Hết ngày rồi hay sao mà chọn ngày mai???
Mai là 1 ngày "lạnh vãi hồn"!!!! ( do thằng Đông nghĩ ra ) :)):)):))

----------

MK!!! Vừa lượn 1 vòng box!!!
Mình đ.. làm gì mà bị chửi...!!!
Pó tay!!!
Điên đ.. chịu đc!!!
Đúng là đ.. biết gì!!! ( nói chung cho tất cả!!! )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Võ bức xúc cái gì thế tự nhiên chửi loạn lên điên à 8-} [-x
Mà cũng bựa thật, hi vọng mai ko đến nỗi 5 tiết tiết nào cũng kiểm tra :((

Hôm nay chú ĐÔNG với chú VÕ chơi bóng rổ với lớp mình, bên S thắng., zo zo zo :D

Tao có biết chơi đâu!!!! Gọi là chơi nhưng thực ra là cầm quả bóng bằng 2 tay rồi ném, vào thì vào, ko vào thì thôi ... đ... cần!!!

nghe nói đá bóng, chú Võ đứng nhìn cả lớp chạy bảo vệ và rồi chú bị bảo vệ tra hỏi lung tung à :))

Ặc ặc .... đâu ra cái tin đấy đấy????
Tớ mà phải nhìn chúng nó đá àh??? Ko hề !!!! :D

----------

Happy new - ..... day!!!
Mở đầu 1 ngày mới = 1 giấc ngủ!!! :)):))
Hôm nay đc coi là 1 ngày tử thần viếng thăm!!!! Ặc ặc .... ai đời ktra cả 5t!!!

@ lớp trưởng lớp Lý: Phương ui, cho tớ xin cái Y!M của ấy với! Tớ muốn làm wen với ấy xem thia nào mà thằng Phúc lại... (thôi ko nói nữa, nó tạt axit thì mình die)
Lớp Lý học Sử thầy huy đúng ko? Sao thầy dạy lớp tớ 1 buổi rồi ko quay trở lại? Thầy dạy dễ hỉu mà hay quá cơ! Hỏi hộ thầy xem thầy có dạy lớp Trung ko nhá!

Ặc ặc ..... !!!
Hum nay ktra Toán kinh vãi !!! Lúc đầu thấy bài dài dài ... làm mãi ko hết !!!! Cuối cùng còn 1/2 câu 1c và 1/2 câu 3 !! Kiểu này lại ăn con 7 roài !!!! Chán vật !!!!!:(:)(:)(( Đó là tiết Toán!!!
Đến tiết Tin: làm bài 1t nhưng tính vào điểm 15' !!! Mình bị đẩy lên bàn giáo viên ngồi ( vì nói chuyện nhiều wá ) !!! Bài làm cũng như dở hơi, sai 3d và còn câu 4!!!! :(:)(:)((
Tiết Hóa: cứ tưởng ktra ..... ai ngờ .... chữa bài ktra !!!!!! Đúng là " lạnh vãi hồn " :-$ :-$ :-$ !!! Các bạn lớp mình làm cô tự ái đấy !!! :)):)):))
2 tiết Lý: bravo thầy Nghĩa !!!! :D:D:D!!! Bài giảng hơi khó hỉu nhưng thú vị vật!!!! Có 1 ông ngồi dưới , nghe thằng Đông giới thiệu là thầy "Vinh trăng" - đệ thầy Ngh~( ặc ặc ) ... ông ý ngồi ghi ghi chép chép mà mặt mày cứ nhăn nhó!!! Chắc là ko hỉu gì !!!! :)):)):)):)):)):))

Chậc chậc .... mình viết bài hơi dài .... kiểu này thì làm sao mà câu bài đc chứ !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
@ lớp trưởng lớp Lý: Phương ui, cho tớ xin cái Y!M của ấy với! Tớ muốn làm wen với ấy xem thia nào mà thằng Phúc lại... (thôi ko nói nữa, nó tạt axit thì mình die)

Ko biết đường vào danh sách lớp mà xem àh???? Đùa thui, sozy ấy!!! Y!M của lớp trưởng là: p_beo2303 :p:p:p!!!

Lớp Lý học Sử thầy huy đúng ko? Sao thầy dạy lớp tớ 1 buổi rồi ko quay trở lại? Thầy dạy dễ hỉu mà hay quá cơ! Hỏi hộ thầy xem thầy có dạy lớp Trung ko nhá!

Thầy Huy là thầy nào thế???? Lớp tớ học thầy "ái" cơ!!!! Ko bít thầy tên gì!!!!

Mie 1 ngày ức chế, toán làm o hết, ông Minh cho đề dài vãi câu cuối mới kịp vẽ cái đồ thị thì hết mie nó giờ :(( Hóa thì ............. :(( :(( :(( :(( Hic chắc o lên nổi 8,0 hóa rồi :(( :(( :((

Chán quá là chán!Sáng nay làm ăn như dở hơi ý!Toán thì dài vãi cả lúa,làm được có mỗi 2 bài.Lại thêm cái môn Tin chứ!Dêk có đứa nào nhắc gì cả!!!!!!!Chán waaaaaaaaaaaaaaaa đi thoi!!!

----------

Ông Nghĩa sáng nay dạy kinh we'!
Ai đời dạy 2 tiết bằng bọn lớp khác nó học trong 2 tháng!(po' tay lun)
Dạy thế bố ai mà tiếp thu được!!!!!!!!

Thằng wé từ đâu chui ra thế hả ???? Cút ngay !!!!!!! :)):)):))>:)>:)>:)

Thằng Võ sao đuổi nó đi, nói mãi nó mới lên đó :)) [-x
@ Hiếu : ông Nghĩa dạy cũng đâu đến nỗi khó hiểu lắm đâu, dạo học toàn là toán thì đúng là vừa khó vừa buồn ngủ vừa chán 8-} 8-| còn bây h bắt đầu học lý roài thì vui đó chứ :>
Có điều tao o tin lắm cái chuyện máy thời gian của ổng, nếu có thì chỉ lên tương lai đc thôi chứ quay về quá khứ thì....... lolz 8-}

Mai lại phải chạy roài !!!! Như dở hơi !!! Thằng Sơn lớp mình bị điên hay sao ý !!! Chạy chưa hết sức mà 15s2 !!! Ặc ặc !!!!

Hôm thứ tư đi đá PS thắng thằng jylu :D
Tình hình là lớp Sinh chưa thua lớp Lý bao h b-)

Thua cái gì /:) Bực nhờ, br á hay là điện tử /:) Chúng mày đâu ko để thế đc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên