L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này này !!! Lớp Sinh xí xớn cái gì đấy ???
Nói cho mà biết: chơi bóng rổ thì toàn chơi với bọn gà như tao với mấy thằng khác; chơi PS đá thắng mỗi thằng Jylu mà cũng vênh !!!!
Ặc ặc ... !!!! Hehe !!!!
Ngày mai đc ở lại trường roài, kiếm cớ đi học thêm => đi lang thang với mấy thằng: wé, MSơn, Xanh ( có thể thêm cu Trần ) :)):)):))
Tuần có mấy bữa đi lang thang thế cũng vui :p!

Chuyện !!! Tao ko chơi mà !!!! :)) Đối chiếu với bài trên thấy mâu thuẫn vãi !!! :)):)):)) Ko sao mâu thuẫn mới phát triển đc !!!!! :p:p:p

:))
Phát triển là giải quyết mâu thuẫn
Mâu thuẫn là sự thống nhất giữa 2 mạt đối lập
Hiểu chết liền :)) 8-}

Nói linh tinh cái gì đấy??? Cấm vào topic lớp Lý câu bài !!!! ( trừ mem lớp Lý ) :)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
câu chơi
Câu cho đỡ bùn :D
Thằng trần cấm xóa bài tao :D

Đc thôi!!! Mày mún câu cũng đc!!! Càng tốt!!! Câu thế nào cho topic lớp tao lun đầu trang 1 là đc !!!!!!! :)):)):))
Hôm nay trên lớp chẳng có gì đặc biệt !!!!! => chán !!!

Láo quá, làm bậy trước mặt tao à, del hết bấy h /:)
Mai kiểm tra cái j bà con ơi 8-| Mệt vãi kiểm tra liên miên :((

Sáng nay lớp Sinh toàn lấy mấy thằng to con ra chơi!Làm sao mà đấu nổi

----------

Mai có kiểm tra à????????????
Kiểm tra gì?
Kiểm tra nữa tui chit luôn thui!
Từ đầu năm đến giờ chưa được con mười nào cả!!!!Chán wa là chán!!!:(:)((

Hôm nay lớp em Sơn thắng lớp Lí à. vui nhỉ, mà chị công nhận lớp S có 3 em VĂN TUẤN, ANH TUẤN, ĐỨC DƯƠNG, THẾ PHONG ( chả biết em HS có đủ trình vào cái danh sách này chưa :)) thì khối 10 đc 1,2 lớp thằng là cùng :>

Uh cũng có thể khối chiều o biết thế nào, à riêng khối sáng chắc chắn có lớp hóa thắng rồi. Còn thằng Sơn thì chưa đủ trình vào danh sách kia đâu, mie buồn cười vãi, hôm nay nó chơi đang cầm bóng o ai làm gì cũng ném ra ngoài sân :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Em MOD có nhầm ko, chị đứng xem mấy buổi có phát nào em Sơn làm thía đâu ý nhỉ /:), còn chị ko nhầm thì hôm trước em bảo nó thì chả thằng nào kèm cũng đc, xong phát đó bị block 8-}
Mà lớp Hóa có em Hưng chưa chắc thắng đc đâu em ạ, vì ngoài Hưng ra thì chả có em nào lớp Hóa chơi hay cả, hôm lớp Hóa đấu lớp SINH em Hưng cũng chỉ ghi đc 2 quả thôi :>

Chết cười, block, chạm khẽ vào quả bóng gọi là block :)) :)) :)) :))
Hì hì, mà chị xem tất cả các trận khối 10 đấu với nhau à, lại còn nghe thấy ở trên sân ai nói j nữa ;;)
Lạ thật, lúc đầu giờ làm gì có chị nào vào chơi br cùng 2 lớp nhỉ ;;)

Sáng nay xem lớp mình đấu buồn cười vãi !!!!!!!!!
Ném, chuyền phát nào bị block phát đấy !!!!!!!
Mà nói thật nhé .... lớp Sinh đc mỗi thằng Tuấn !!!! Bao nhiêu điểm nó ghi gần hết còn gì !!!!!

Oa, Lớp mình vui quá thui, có thêm bạn ĐH rùi a????
Mod rủ thêm vài thằng lên cho vui!!!!!!!!!!!!8-} 8-} 8-}
@ Boy lý: con trai lớp mình br chán mà bđ cũng thường thui..........:)) :)) :)) 8-} 8-} 8-}

Chê vừa thôi, ko thích thì sang lớp # mà kiếm lolz.
Mà vừa mới đăng kí xong acc cho thằng Phú với thằng Sơn, ts mình ghi nhầm tên nó thành Lê Minh Sơn mới chết chứ :))

Ặc ặc !!!!!!!!!! Pó tay thằng ku Trần !!!!!!! Lê Minh Sơn là nhạc sĩ mờh !!!!

hiiiiiiiiiiiiiii..... 2 bạn "hot boy" quây lại chỉ trích lớp trưởng a???
P chỉ nói sự thật mừ!!!!!!!!!!!!:)) :)) :)) 8-} 8-} 8-}
-----------

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên