L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Jylu là thằng Đông shit
Hồi lớp 9 chú suốt ngày mặc áo jylu-->nik

Phạm Hồng Anh đã viết:
@TRần Tuấn Anh: 20/10 tớ đến gặp thằng Đông rhif bị nó chửi cho một trận. Nó bảo ấy nói với nó là tớ chửi nó trên HAO. Nhưng thực sự thì tớ có làm rì đâu, đúng ko? Tớ ko bít thía nào, ấy cứ nói chuyện lại với nó. "Tình cảm vợ chồng" của bọn tớ ko thể bị sứt mẻ như thía được!
Chửi gì mà chửi, vớ vẩn 8-} Lúc chơi br trêu nó là lớp 9 sờ ti mẹ thì nó tức lên rồi hỏi đứa nào nói, ko phải HA thì ai ??? 8-}

Đá bóng á :eek:
Ở đâu
Tao đi xem vs
Mie lớp mình có mỗi 12 thằng con trai thì 8 thằng thuộc dạng mù đá bóng
Pó tay :((

Đá ở sân Chu, bọn Chu đặt sân nên chỉ mất 20ng/h thui.
Đá 10ng/quả nên chắc là phải đá cẩn thận!!!:p

:-?
là sao
đá ở sân trường mà cũng phải đặt à :-?
mà xa thế
ko đi được ồi :(

hix đừng bảo là bọn ấy mặc áo Arsenal nhớ :| đá mấy h ở sân Chu có xa ko? ;;) đi cổ vũ đây :>

Ai cho đi mà đi!!!!!!!! :)):)):))
Ngày mai dự kiến sẽ có 9 đứa đi: Lộc, Quỳnh (TM), Phúc, Phú, .... Võ (HV), Sơn, Đông (TV),... Long,Dũng (TĐ)....

Ấy chết, nhắc đến chuyện đá póng mới nhớ: sáng nay đá póng ở sân trường bị Mr.Tuấn bắt. Đek chạy đc, chân đau + Mr.T dồn vào tường (=)))!!!

----------

Oài, lớp tớ theo chủ nghĩa anti Arse và Chelsea!!!
Tớ, thằng Dũng, Đông, Sơn lại thik Man => ......... chẳng biết => cái gì !!!! :p
Mai đứa nào mặc áo gì thì kệ!!! Hết tiết 3 đi liền!!! Chắc khoảng 10h30 đá!!! Chẳng biết nữa!!!

Oài oài .... chết thật thôi .... sozy bạn Trang nhé .... tớ nói "Ai cho đi mà đi là nói với thằng Phong lớp S !!!!!!!

Bó tay chúng rồi, sáng nay tao hét ầm lên Thầy Tuấn thế mà cả lũ trơ ra chạy theo quả bóng ko nghe j cả, mãi khi ông ấy còn cách đó 1 ít mới nhìn thấy :)) ==>> nhao nhao bỏ chạy thoát thân, rớt lại chú Võ đau chân dek chạy đc ==>> chết thảm :)) :)) :)) Tao bảo vào chơi br thì ko nghe, hậu quả đấy :)) :))
Ờ, mà tao ko đi đc, mai có hẹn chúc bọn mày thắng nhé :)>- hoặc nếu mà chẳng may thua :)) thì đừng đậm quá là đc :))

Thằng khốn :D !!!!!!!!!!
Mày chúc câu nghe " mát lòng " đấy !!!
Lớp mình toàn đứa đá hay!!!
Cần tao kể cho ko???

Tao biết rồi, thằng Sơn với thằng Dũng chân như cao su đá lại chả hay :)) Mà tức là sáng mai học xong đi xe đạp lên Chu à, nghe oải vãi 8-}

Oải cái cục .... sh .... :)):))!!!!
Ko chỉ có 2 thằng đây đâu, thằng Đông "con" đá cũng kinh lắm ... rê dắt cứ phải gọi là .... "dê"!!! Hehe
Còn thằng Long "khủng", rồi Lộc "phá hoại nữa" !!!!!!!!!!!! :))

Thôi, đi ngủ!!!!!!!!!!

Lí 1 có thằng HOÀNG hồi trước làm hậu vệ tuyển lớp tao đấy. mà lớp tao hồi cấp 2 vô địch năm llớp 7, á quân năm lớp 9 đấy :>

Bạn Hoàng là bạn Việt Hoàng á? Bạn ấy thì đẹp trai nhất rùi! Bạn VH là em họ của bạn Đức Chiến lớp 10 lý 2 đây mà!
@TTA: sozi ấy! Tớ tưởng thằng Đông nói gì ghê gớm lắm. Hóa ra chỉ có mỗi cái chiện ngủ với mẹ! Thằng này hot thía thoai chứ mềm yếu và dễ xúc động lắm!
@Le Duc Duong (ko bít vít tên ấy ra sao): Ấy lấy ảnh MN làm ava à? Lớp Sinh có truyền thống thik MN hay seo thế? Từ Hoàng Sơn đến ấy! Bó tay!

Oa, lớp lý mấy hôm nay đông vui thía....
Hôm nay đi học thấy bạn Phúc mang cái cặp to uỳnh, hỏi ra mới bít bóng đá 8-} 8-} 8-} -------> đá bóng 10k/quả ------------> chắc là thua to :)) :)) :))
Hiiiiiiiiiiiii, ngày mai lớp mình KT Tin 15, Hóa 15, Toán 45, và có thể cả lý 90 nữa :(( :(( :(( :(( -----------> Xác định cả 5 tiết rùi ........:(( :(( :((

OÀI
Xin lỗi các bạn lớp lý.tui là thành viên lớp P2 nhưng mang trong mình một tình yêu với vạt lý(đặc biệt là vật lý thiên văn)
Nhưng tui thấy các bạn hình như không hay lên trang vatlyvietnam dúng ko?
tui tháy có cuộc thi này rất hay àm chẳng bít mọi người da tham gia chưa(tui mới đọc đc)
http://vatlyvietnam.net/forum/showthread.php?t=2450 <=thông tin chi tiết
sắp hết hạn đăng ký rui(5/11) tui hy vọng mọi người sẽ đăng ký thi(và cho tui thi cùng)
Nếu trường mình đã đăng ký mà tui ko bít(vì tui ko hay vô đây lắm)thì tui chỉ xin một chân thui ,có được ko nhẩy:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên