L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài!!! Nói cái gì đấy??? Bọn này ktra Toán ( of Lý ) mà!!! Hum nay ktra về Đạo hàm & Tik phân => có hàm số => phải vẽ đồ thị chứ!!! Nhưng có mỗi 1 phần thui, đek sợ >:)!!! Hehe

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
wow, Võ lên 4rum à, chào người quen cái nhỉ
bạn Đơng thích Nhung lớp Sinh à, nhưng tình hình là Nhung khó cưa lắm đấy, cố lên nhé;) ;;)
Nhung lớp Sinh thế chắc là xinh lắm nhỉ,bao h chỉ anh nhé:p

Hehe....! Dì của em đấy... Lằng nhằng là cứ cẩn thận... :))
Đùa thui, dì em dễ tính lắm!! Hehe

Chà, topic lớp mình ngày càng đông vui nhỉ???? Bây giờ chú Võ cũng lên à???8-} 8-} 8-}
Sáng nay kiểm tra hay thật, thầy cho đề rùi bỏ đi chơi luôn, :)) :)) :)) , mấy chú lớp khác vào canh hộ, ..... hay lém......:)) :))

Tao ko hỉu
Sao nó tên HÀ mà bọn mày toàn gọi là NHUNG là sao? :-?

Ờ, tao cũng chẳng biết, gọi quen miệng rồi chứ gọi là Hà nghe bựa lắm ko quen 8-}
Khoái thầy NGhĩa quá, ai lại cho đề kiểm tra rồi xuống đánh bi-a bao giờ :)) :)) :)) :))

bỏ xừ thằng Võ online rồi à.....(em xách dép em chạy đây....coi như em chưa nói gì nhớ :D :)) >:) )

uầy sao thức khuya thế? :eek: sáng mai mấy h đi học?

ờ nhỉ quên thế bạn Phong nhớ hỏi hộ tớ nhớ cấm hé lộ ra Dô hay Trang gì ko là tớ giết :|

Ầy ầy chú bé Phong nhĩ nhá! Ko tốt ko tốt! Sao lại vào tận đây nói xấu thằng Jylu thế? Mày thì trình cưa gái bằng ai mà ti toe???? Em Jylu của tao là hơi bị hot đấy nhé! Mày ko đọ được đâu!
Btw, có bạn nào nói với Đông là con HA nói xấu nó trên HAO thế? Hết việc àh mà lại xuyên tạc vớ vẩn! Chia rẽ tình cảm vợ chồng của chúng nó!

tại vì lúc post bài là hơn 11 h với lại thói quen,đã bảo là quên mà :D:D:D rồi còn thắc mắc gì nữa ko?
mà tao có nói xấu gì bạn Võ đâu :D:D:D khen bạn Võ đẹp trai cơ mà :D:D:D :)) chỉ khen thế thôi đừng tưởng bở linh tinh :),cái ảnh mà đứa gì gửi lên HAO trông cute lắm :) )

thằng võ là thằng trong ava của nó hả:-/
trông xinh quá........

Uyên ương nào, mày nói nhảm gì thế hả S =;
Bó tay anh TA, đấy là con Her đóng film 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên