L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao biết hay ko, mày phải tự biết chứ, hiểu ý nhau tí đi, đừng nói ra đây, mày nghĩ kĩ xem mày đã nói cái đó với ai, nhớ đừng để lộ, chỉ mày và "tao" biết thôi đấy ;)

:))
Mày nói như shit ý
Khôn hồn thì xóa cái kia đi
Lộ mie nó rồi

Á, thằng Đông thích con Nhung à :eek: :eek: :eek: Đúng là ngu, L1 toàn bạn cũ của nó mà ko nói để anh em giúp :)) :)) :))

Ấy nói lại đi! Hot boi nào cơ? Võ Tuấn Anh á? Không bình luận gì nữa...
Các bạn lớp Lý 1 có đặc điểm là ở chỗ tối thì long lanh như trong tranh còn ra ngoài sáng thì như quái thú! (sozi, tớ chỉ nói vài bạn thui). Như hum ở SVĐ, thấy bạn... đẹp trai thế, về hí hửng lấy ảnh bạn ấy làm ava... Nhưng rùi hum trước gặp lại, thứ 4 còn nhìn cận cảnh, thấy cơm phở cứ ào ào đòi ra! Về khám mắt mới bít mình vừa tăng 1 độ! Đau đớn thay! Từ nay em hết dám đi soi zai!

Khửa khửa!!! :))
Mãi mới có người nói thật lòng!!! Cảm ơn :))!!!
Hôm nay bị 6 Thực hành Sinh!!! MK!!!
Mặc dù ko chép pài thằng Pò mà bà ý vẫn ghi: " Giống pài Bách!!! " => ngu đek chịu đc!!! ( 2 thằng cùng chép pài ku Đông => giống nhau :)) )
Thằng Đông cho mọi người chép pài, cuối cùng đứa nào chép pài nó 6, riêng nó 5!!! :)):)) Pó tay pà già!!!
Mai ktra Đạo hàm & Tik phân roài!!! Ôn đc kha khá mà vẫn thấy lo!!!
May mà lũ xung quanh mình cũng khá về cái đấy!!! ( Đặc piệt là pạn Xanh hotpoi! Hehe!!! )

Hôm nay ông dạy Sử lớp SINH bảo lớp Lí chúng mày toàn 4,5 điểm 15 phút, hiếm hoi đc vài điểm 7 :))

Ủa... thiệt à?????
Chắc ông ý nhầm sang điểm của lớp Toán chúng mày!!! :))
Mà sợ quái gì, Sử đâu có quan trọng với lớp Lý!!! :)) = > thường thôi!!!

Ông ái!!! Chắc mày nhầm roài!!! Lớp tao làm bài còn giở SGK với vở ghi ra mà :)) !!!!! Hay bạn mày nhầm với lớp L2!!!

ông Sử ấy hôm nay sang lớp Sinh kêu : chấm bài 8 lớp 10,chỉ có thấy lớp Lý 1 điểm thấp nhất,còn lớp Sinh thì ... hehehe!^^ Luôn luôn là thế mừ...:)) :)) :))

Hơ, bài 15' Sử mình quay trong vở ra sao lại chỉ có 4,5 với cả 7 8-} 8-| Sao lại vô lý thế nhờ :-s

Lẫn là cái chắc ..... !!!
Chính mồm ông ý giảng bài thế mà!!!
Ông ý giảng gì, bài ktra viết y xì đúc, điểm kém thì cãi :))!!!

wow, Võ lên 4rum à, chào người quen cái nhỉ
bạn Đơng thích Nhung lớp Sinh à, nhưng tình hình là Nhung khó cưa lắm đấy, cố lên nhé;) ;;)

Khó cưa mới thử thách trình cưa gái của chú ĐÔNG :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đông shit ko có trình kưa gái đâu
Trông thế thôi
Gà lắm
Năm ngoái
Thix 1 em
Cuối cùng bị đá8-}
Chú bé chán đời
Quay sang em #:)-&

Bị đá có gì là lạ, như thằng HS ấy, cưa gái cũng có tệ lắm đâu mà hồi trước cũng mấy lần bị đá đó thôi :))

Hum nay ktra roài!!! Hehe.....!!! Bài ko khó nhưng dài, làm mất toi 2 tờ giấy!!!May mà chuông kêu đúng lúc vẽ xong cái đồ thị!!! Mong là đc 8-9!!! :)P)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên