L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khổ nhỉ? Phải chọn lựa những gương mặt sáng giá chứ? Thế Lý 1 có những ia đẹp trai nào?Thằng Jylu của tao, thêm bạn Phú của Phương... là hết! À, thêm bạn Trần Tuấn Anh :D vào nữa! Mày nghĩ bạn Gia hay bạn... (thôi, nói ra lại sợ bị tạt axit) đẹp trai lắm hả?

Ui, bạn Gia đi Sing rùi còn đâu? Mà công nhận xét những bạn đẹp trai của 2 lớp thì lý 2 hơn hơn lý 1 thật!

Đã bảo rồi mà! Hôm trước tao nhìn thấy mấy bạn lớp Lý 1 xong, về gặp ác mộng!

Chít shit rùi shit ạ.............. Con trai Lý 2 làm sao sánh bằng con trai lý 1 được (hí hí, chỉ được một vài người thui, còn đâu thì như nhau cả :)) :)) :)) )

@ shit: thằng Minh học cấp 1 với P, cẩn thận nhá!!!!!!!!!8-} 8-} :-? :-? [-x [-x
@ các anh: con trai lý 1 năm nay chán lém, ko tổ chức đâu!!!!!!!!!!!:(( :(( :(( :-s [-x

Bạn Gia
Chất!8-|
Học ở lớp ngồi 1 mình 1 bàn ở cuối lớp vì ko ai đủ trình =
Ko nói 1 câu nào
Tập quân sự đi rề rề, nghe bảo: "mày đi nhanh lên đi" lập tức chú vọt lên đầu hàng
(mấy cái trên thằng bò nó kể, sai các bạn đừng chửi tớ :)) )

Bạn Gia
Chất!
Học ở lớp ngồi 1 mình 1 bàn ở cuối lớp vì ko ai đủ trình =
Ko nói 1 câu nào
Tập quân sự đi rề rề, nghe bảo: "mày đi nhanh lên đi" lập tức chú vọt lên đầu hàng
(mấy cái trên thằng bò nó kể, sai các bạn đừng chửi tớ )
Đừng có nói xấu thiên tài lớp lý thế chứ.Ko hay đâu.

Ờ, thế thì sao :))
Gia là đại nhân tài, niềm kiêu hãnh của lớp Lý đóa, các bác đừng có châm chọc bạn ý :))
@ nhân trong lớp : chắc cuối cùng là o làm hả, với cả mai thầy kt rồi, thêm 1 tiết hóa nữa là 3 tiết kt thì tổ chức gì ..... 8-}

ờ khoe thế thôi :D quên còn quen cả con nữa :D hết rồi :|
ngoài ra thì thấy 2 bạn đẹp trai :D là võ tuấn anh và Đông (cute :x) :D

Lên page 1 nào 8-|
Hic, kiểm tra hóa làm như shit bỏ mất 2 câu nhỏ của 2 bài, phần còn lại làm ba lăng nhăng !@#$%^&*() 8-} 8-} 8-} chắc ko vượt quá điểm 7 :((
Lý còn bê bết hơn, cả ngày hôm qua ngồi ôn đạo hàm + tích phân thì hôm nay ông Nghĩa cho đệ vào kt phần vecto + lượng giác :(( :(( :(( :(( Ôn lệch lý thuyết nên sau 2 tiết đoàn kết bàn bài vẫn bỏ 1/3 của 1/2 đề 8-|

Cả lò chào lớp phó chưa??????
Chán vãi!!!!!
Đăng ký lâu rồi ( 1 tháng ) mà đến bây giờ mới đc kick hoạt!!!! :D
Nhìn mọi người nói chuyện mà đau lòng!!!!!

Hôm nay ktra Hóa và Toán ( Lý )!!!!
Hóa làm đc hết (nhờ bạn bên cạnh 1 ít), ko bít có sai ko!!!!!
Lý còn 1 câu, như shit, câu đấy trong SGK mà đek đọc, chán vật!!!! Đáng nhẽ làm hết, đau đek chịu đc!!!!
Thứ 7 này có lẽ đỡ hơn, đạo hàm và tik phân đc học kỹ hơn 1 tí!!!

Bài đầu tiên post thế này thôi đã!!!! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hot boiz lớp lý đã lên :)) Bớ bớ mọi người vô xin chữ kí nào blabla :)) :))
Mie, hóa tao làm sáng nay xác định rồi, bài 3 ko làm hết bài 4 làm sai linh tinh :((

----------

Hot boiz lớp lý đã lên :)) Bớ bớ mọi người vô xin chữ kí nào blabla :)) :))
Mie, hóa tao làm sáng nay xác định rồi, bài 3 ko làm hết bài 4 làm sai linh tinh :((

Lúc nãy post 1 bài mà mạng lại down!!!! F cái mạng :))!!!!!!
Hot boiz lớp lý đã lên Bớ bớ mọi người vô xin chữ kí nào blabla
Thằng Trần nhớ, mày dám ăn nói thế à!!!!

ngoài ra thì thấy 2 bạn đẹp trai là võ tuấn anh và Đông (cute )
Oài, tớ mà ........... à???????? Thế thì chắc là trường mình toàn diễn viên điện ảnh!!!!! :))

Hot boiz lớp lý đã lên Bớ bớ mọi người vô xin chữ kí nào blabla
Ấy nói lại đi! Hot boi nào cơ? Võ Tuấn Anh á? Không bình luận gì nữa...
Các bạn lớp Lý 1 có đặc điểm là ở chỗ tối thì long lanh như trong tranh còn ra ngoài sáng thì như quái thú! (sozi, tớ chỉ nói vài bạn thui). Như hum ở SVĐ, thấy bạn... đẹp trai thế, về hí hửng lấy ảnh bạn ấy làm ava... Nhưng rùi hum trước gặp lại, thứ 4 còn nhìn cận cảnh, thấy cơm phở cứ ào ào đòi ra! Về khám mắt mới bít mình vừa tăng 1 độ! Đau đớn thay! Từ nay em hết dám đi soi zai!

Đã bảo rồi, người ta sinh ra có muốn thế đâu! Đừng có bôi bác! Dc cái nhà bạn ý buôn kẹo hay sao ý, hôm nào gặp cũng ném cho 1 đống kẹo! Phải công nhận là lúc đói meo chẳng có gì ăn thì kẹo đây ngon thật!

:eek:
Thế mày ko ăn trưa à :))
Mie thằng jylu muốn chém nó lắm ồi
Jylu đâu lên HAO tao vs mày chửi nhau cái

Vì câu " Mày .... bố " sáng nay hả Phong :)) :)) :)) :)) :)) Bó tay trêu nó sờ ti mẹ nhiều quá nó tức đó mà :)) :)) :)) :)) :))

Còn nhiều chuyện lắm
kể đây ko tiện
cú nó lắm rồi

thằng ĐÔNG thích con Hà lớp SINH, hay vãi, tội nghiệp chú Phong rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên