L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tức là cả Nguyễn Minh Châu,cả Vũ Tường Vân,Trịnh Thu Trang cho đến Nguyễn Ngọc Hương a :))

Lê Việt Bách đã viết:
Tự giơ cái nik mình ra trước đi,chữ kí gì mà dài thế???

Nick đây:linkinpark_boy90;;)

Mọi người cho nick đi,để anh em sang bên đấy còn chat về chứ không thì tớ buồn chết mất.:D

Mà chả hiểu sao lại bị cảnh cáo.:(( :(( :(( :(( :((

@ Hồng shit: thằng Đông cũng được phết, thằng Võ khá, thằng Trường được.... Kết cục là Shit chấm thằng nào đây???[-x [-x 8-} 8-}

Oa, anh Tú đẹp trai thật đấy, anh Cộng cũng đẹp trai hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...8-} 8-}
Các anh chuyên lý anh nào cũng đẹp trai!!!!!!!!!!!!!8-} 8-} :* , các bạn chuyên lý còn phải học nhiều lém......

À, anh nào cho em hỏi, đề kiểm tra 1 tiết đầu tiên của thầy Nghĩa như thế nào?????:) ;;) ;)

Vũ Thu Phương đã viết:
@ Hồng shit: thằng Đông cũng được phết, thằng Võ khá, thằng Trường được.... Kết cục là Shit chấm thằng nào đây???[-x [-x 8-} 8-}

Oa, anh Tú đẹp trai thật đấy, anh Cộng cũng đẹp trai hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...8-} 8-}
Các anh chuyên lý anh nào cũng đẹp trai!!!!!!!!!!!!!8-} 8-} :* , các bạn chuyên lý còn phải học nhiều lém......

À, anh nào cho em hỏi, đề kiểm tra 1 tiết đầu tiên của thầy Nghĩa như thế nào?????:) ;;) ;)

Chấm bạn Minh này này:D:D:D:D:D:.

Nói thế thôi chứ sao không chấm bạn Phú hay Phúc ý.

Nhân tiện hỏi bạn Phương xem đã cho tên tớ vào danh sách lớp chưa:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Hôm trước lên chả thấy gì cả:(( :(( :(( :(( :((

Mọi người cho biết tại sao lại bị cảnh cáo đi.:(:)(:)(:)(:)((

Vũ Thu Phương đã viết:

Hehehe, còn phải nói, truyền thống của zai lớp Lý là như vậy mà :)) :))
Em hỏi lại mấy anh chị là đề kt chương 0 : " Bổ túc toán " của thầy Nghĩa ntn ạ, chắc là khó lắm 8-| 8-} 8-| 8-} Chết rồi, kt 1 lúc cả vecto, lượng giác, đạo hàm, tích phân thì :(( :(( :((

----------

À quên, đứa nào cũng có cái dòng đấy chứ o phải riêng mày đâu Minh ạ :> Có điều mày o nhìn thấy của đứa # thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nè nè, chít thì chỉ có Phương chít thui, chú TA có bao giờ ngồi nghe thầy Nghĩa chăm chú đâu!!!!!!!!!!!:)) 8-}

(Nhưng mà công nhận, ngồi nghe chăm chú mà Phương vẫn chẳng hiểu gì!!!!!!!!! Hôm qua thầy nói như tiếng Lào ấy>>>>:mad:( :(( :(( :(( Kiểm tra chắc là chít thật rùi!!!!!!!:(( :(( :(( )

----------

Chú TA kiêu quá, P chỉ khen các anh chuyên lý thui, còn các bạn chuyên lý năm nay thì xoàng lém>>>>>>>>>>>:)) 8-} ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vớ vẩn, tiết nào chẳng nghe chăm chú, có điều nửa tiết giải tích hôm trước cái phần định lý tích phan từng phần thì phải :-/ , o hiểu :((
Hờ, mà coi thường boiz lớp lý là ko đc đâu nhé [-x Tui chỉ nói sự thật thôi, các ưu điểm đó đã đi vào truyền thống của boy Lý Ams rồi :)) ;;) :>

Vũ Thu Phương đã viết:

ko biết mình có được coi là các anh chuyên lý ko nhỉ:p

Oh em ơi chị ko học thầy Nghĩa nhưng theo các em 0407 thì hình như là thầy có cho 1 số bài trong sách bài tập ( SBT của SGK ấy).
Nói chung là bài KT đầu tiên thì điểm se ko cao đâu, chuyện bình thường, :D đừng băn khoăn quá:D

Thế thì tốt rùi chị ạ !!!!!!!!!!!!!!

Nhưng mà theo như lời thầy thì thầy chia ra làm 2 ngày thứ 5 và thứ 7 để kiểm tra ------->>>>> 2 ngày bị khủng bố tinh thần, thật là kinh khủng:(( :(( :(( :((

Thầy Nghĩa dạy học là tùy hứng,lúc nào vui thì dạy hay, kiểm tra dễ, lúc nào điên điên thì bài kiểm tra khủng khiếp lắm, chắc phải tương đương với đề thi "vũ trụ" ấy chứ !!

@ Chít: có chứ, anh Chít muh;;)
@ Phương: nghe ko hiểu bài ah phương, thế thì chịu khó tìm các anh Lý khóa trước để các anh ý giảng lại cho, anh Lỳ anh Cộng anh Chít........hoành tráng đây này;;) :))
anh + với anh lỳ nhìu fan hâm mộ wa'8-| :|

Đỗ Anh Tú đã viết:
Thầy Nghĩa dạy học là tùy hứng,lúc nào vui thì dạy hay, kiểm tra dễ, lúc nào điên điên thì bài kiểm tra khủng khiếp lắm, chắc phải tương đương với đề thi "vũ trụ" ấy chứ !!
Xác định rồi :|
vợ : dĩ nhiên :))

@vợ TA: công nhận là mấy anh hoành tráng quá, anh + và anh lỳ đẹp trai lém... (anh + em không nhìn kỹ lém, nhưng mà chắc vẫn hơn mấy bạn 0508 ------>>> thế là đẹp trai rùi, anh lỳ thì khỏi chê) 8-} 8-} ... Nhưng mà vợ TA này, anh Chít là anh nào nhẩy????8-} 8-} 8-}

Ôi, xác định đến nơi rùi, T5 tới là toi coi thầy Nghĩa rùi :(( :(( :(( :(( :((

Bài kỷ niệm thứ 1K của ông sao mà chán thế hả TA[-x [-x [-x
Phải kỷ niệm hoành tráng chứ lị...

à , hôm nay , chủ nhật ngày 16/10 thèng Phúc đắc tội vs tao nên tao quyết định vô đây khêu lại quá khứ đau thương của mày . Phúc bảo : dù Phương có ghét Phuc đến thế nào thì tình này Phuc xin trao về Phuong mãi mãi ....

sao năm nay thầy nghĩa dã man thế nhỉ :mrgreen: lại còn cái trò 2 ngày trời nữa à :mrgreen: Năm ngoái bọn chị học cũng không đến nỗi thế :))
Còn đề kiểm tra thì đúng là trong các loại sách bài tập hết < cái bài toán ý, mà mấy bài về sau cũng thế nốt> Có cái quyển gì to to của thầy Đạt, quyển 121, với quyển sách chuyên thì phải :D
Các em cứ học bình tĩnh từ từ nhá :D nếu ko máu vào đội tuyển thì cứ từ từ mà tiến thôi :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên