L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẹp, mấy hôm ko lên mà topic lớp mình nhiều bài quá....
@ Hồng shit: hiiiiiiiiii, Phú không đẹp trai lắm đâu, căn bản là hơn Phúc. Chẹp, riêng khoản thể thao là ăn đứt Phúc rùi...8-} 8-} 8-} ... Nói thế mấy mem L1 đừng hiểu lầm nha
@ Minh: chuẩn bị đi rùi mà ăn nói lung tung, tui mách 0303 của ông bây giờ :)) :)) :))
Thiệt tình là P cũng chẳng hiểu nữa, lớp mình cứ đồn ầm lên chuyện tình 3P mà P chả hiểu là tại sao????:eek: :eek: :eek: 8-} 8-} 8-} ;;) ;;) ;;)

chẹp, lâu qua mới lên Hao, sao mà bài post nhiều thế...
@ Hồng shit: hiiiiiiiiiiiiiiiii, công nhận là Phú không đẹp trai, nhưng vẫn hơn Phúc, nhất là thể thao thì ăn đứt ...:) :) 8-} 8-} ;;) ;;) (mấy mem L1 đọc xong chớ hiểu lầm à nha)
@ Minh: sắp đi rùi mà còn post bài lung tung, tui mách 0303 bây giờ :)) :))
À, sao lớp mình lại đồn đại chuyện tình tay ba PPP nhỉ??? Có chuyện gì đâu??
:(( :(( :(( :(( :((
PS: @ Hồng shit: thằng Đông lùn lém shit à!!!:)) :))

J-lu bình thường , ko cao nhưng cũng ko lùn như Phương nói , trông hơi " ngu ngu " nhưng tạm được . thế bạn Trường thì seo ? cao ráo , tốt bụng => có tố chất gây hot ko ?

Trường bị tóc xoăn và nhiều mụn 8-}, Lí 1 thấy có thằng ĐÔNG xứng đáng làm hotboy :D

Thằng Đông trông hơi trẻ con quá thì phải, còn thằng Trường thì quá nhiều mụn :)) :)) :)) Còn lại mỗi thằng Võ thôi thì phải. 8-|

Thằng Võ trông cũng tạm ổn, người cũng nở nang rắn chắc, mỗi tội học sinh ams mà ko biết bóng rổ thì thiệt thòi quá :p
Đông là ngon rồi, tao hơi kết cái giầy của nó :>

@ Lê Quang Minh:cũng biết forever cơ à:) tớ thích bài đấy lắm :)
tớ nhớ hồi xưa ấy hay ngồi với Ánh Dương :D
cái thứ 2 là đi đâu cũng gặp
cái thứ ba là ấy có má lúm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
@ Sơn: lần sau đừng thế nữa, sơn bảo là sơn thay đổi mà thế này sao mọi người tin được :)
@ anh Cộng : anh + còn bớt thời giờ vào dạy bảo đàn em nữa chứ :))
anh thời gian chủ yếu để ngồi nhớ các em Pháp 2 thôi ;;)

Thằng Võ trông cũng tạm ổn, người cũng nở nang rắn chắc, mỗi tội học sinh ams mà ko biết bóng rổ thì thiệt thòi quá
Đông là ngon rồi, tao hơi kết cái giầy của nó
Không biết bóng rổ thì đã sao? Có những người bít 1 tẹo mà cũng tinh vi tinh tướng! Hot là được!
Bạn Jlu có quả giầy khủng bố, rất ấn tượng, rất hot!

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
anh thời gian chủ yếu để ngồi nhớ các em Pháp 2 thôi ;;)
kiểu này con gái P2 về mất ngủ cả đêm anh + ạ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Hôngg Anh kết võ à, tưởng Võ có ng iu rồi chứ, bạn ngọc linh ý;)

ặc ặc ngọc linh pháp 2 à :(:(:(
yên từ từ
hình như có đứa nói với mình cái này rồi :D
nhưng hình như là con bé khác
:D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
@ Lê Quang Minh:cũng biết forever cơ à:) tớ thích bài đấy lắm :)
tớ nhớ hồi xưa ấy hay ngồi với Ánh Dương :D
cái thứ 2 là đi đâu cũng gặp
cái thứ ba là ấy có má lúm :D

Bạn Trang này nhớ rõ quá nhỉ,hình như tớ biết cậu thì phải,cũng có má lúm?:-/
Forever ah`,tớ co hẳn bản,vừa đánh piano vừa hát được cơ :D thích thì tớ send cho.:D:D:D:D:D:D

Viết thế thôi,chủ yếu là để topic không bị xuống trang 2.

@ Hồng shit : tao thấy mày kết cả "Juli" ( :)) ) cả thằng "Vớ" hả :)), Juli hay hơn nhiều :))

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
kiểu này con gái P2 về mất ngủ cả đêm anh + ạ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Hôngg Anh kết võ à, tưởng Võ có ng iu rồi chứ, bạn ngọc linh ý;)
Mọi người bình tĩnh , Ngọc Linh này là NL # chứ ko phải bạn Linh học P2 đâu ạ :)) Mà hình như nó cũng đá NL rồi thì phải, bây h đang thik con nào thì em ko biết :))
@ anh + : anh câu gái lộ liễu quá, ai lại thế bao h :))

Trần Tuấn Anh đã viết:
Bạn trong ava của chú Minh hình như học lớp Toán1 thì phải, o biết mình có nhầm o :-/ Mà bạn Hồng Anh xin lỗi Phúc rồi mà vẫn nói thế có khác gì ko xin lỗi ko, đúng là Phúc với Phương không có chuyện gì hết cứ lôi chuyện bàn tán linh tinh chỉ làm bọn nó cáu thôi [-x :)
À, mà cái phần dài dài o phải chữ kí của thằng Minh đâu, đấy là phần trong bài post của nó đấy, để ý kĩ là giữa bài với chữ kí có 1 dòng kẻ đen :)>-

Mày"háo sắc" quá đấy Trần ạ.Nhìn đâu cũng thấy bạn quen.Em gái tao đấy,kém tao 4 tuổi.Mà hình như nó không học 10Toán Ams đâu:D.

Cẩn thận không tao mách vợ mày đấy:))

Viết thế thôi,chủ yếu là để topic khong bị xuống trang 2.:D

Nhân tiện,mày nói đúng đấy,tao biết thừa là không đủ chỗ cho chữ kí nên mới chịu khó post vậy.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Quang Minh đã viết:
Mày"háo sắc" quá đấy Trần ạ.Nhìn đâu cũng thấy bạn quen.Em gái tao đấy,kém tao 4 tuổi.Mà hình như nó không học 10Toán Ams đâu:D.

Cẩn thận không tao mách vợ mày đấy:))

Viết thế thôi,chủ yếu là để topic khong bị xuống trang 2.:D

Nhân tiện,mày nói đúng đấy,tao biết thừa là không đủ chỗ cho chữ kí nên mới chịu khó post vậy.:D
Hơ, nếu mày còn đến trường được thì sang lớp T1 tao chỉ 1 đứa cực giống con em gái mày luôn, mà tao bảo giống thì có gì háo sắc hả [-x =;
@ anh Tú : anh đẹp trai vãi. 8-|

Thế tao nhớ cả khối Pháp luôn, P1-P2 từ 03-06 đến 05-08, nhớ hết !!! Ôi ... đông đúc quá !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên