L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi thôi bình tĩnh nào! Đây là topic lớp lý 1 mà chửi nhau thế này thì ko hay ho gì đâu! Vả lại ko nên gây thù chuốc oán giữa 2 lớp như thế!( Rút kinh nghiệm vụ năm ngoái với lớp 10 Sinh-> sợ các chị thế!!:)) )

Lý Khánh Hậu đã viết:
Thôi thôi bình tĩnh nào! Đây là topic lớp lý 1 mà chửi nhau thế này thì ko hay ho gì đâu! Vả lại ko nên gây thù chuốc oán giữa 2 lớp như thế!( Rút kinh nghiệm vụ năm ngoái với lớp 10 Sinh-> sợ các chị thế!!:)) )
Lớp Sinh hình như có truyền thống anh chị

Thì xin lỗi,bắt tay cái(cấm bóp) :))

Ông chơi đẹp nhỉ
Nhưng yên tâm , chỉ mình ông chơi đẹp thôi
Thứ nhất: dạo này cả nhà ông gặp hạn,bị trộm,mất ví,mất vé tháng---> ngày mai to chuyện có khi đuổi học cả hai chú(chứ ko phải tao sợ mày đâu Sơn)
Thứ hai:Từ này ông sẽ bớt tính bạ đâu chửi đấy(cả mày đấy Sơn),may lần này là thằng Sơn chứ những thằng tướng tá cỡ Gorrilaz,King Kong thì chắc ông lên bàn thờ

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp Sinh làm sao có truyền thống bằng T2 nhẩy :D

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Tao mà để yên cho nó nói gì thì nói , anh em tao ở trường có còn coi tao ra gì ko /:)
anh em mày có coi mày ra cái éo gì đâu lo gì bị coi kô ra gì nữa :))

trên đời ghét nhất mấy thằng ăn tục nói phét mồm thối ngoài mấy cau chửi chả nói được câu nào ra hồn :))

----------

Vũ Quốc Chiêm đã viết:
lớp Sinh làm sao có truyền thống bằng T2 nhẩy :D
toán 2 công nhân năm nao cũng thuộc loại nghịch ngơm hổ báo nhất khối :))

Chỉnh sửa lần cuối:
năm nay bọn iem còn có thêm mấy nhân nữa hay lém :))

ặc ặc tệ nạn thía cơ à :|
hy vọng iem ko bị ảnh hưởng mấy truyền thống ấy :|

thế à,bi h em mới bít..........truyền thống của lớp Sinh hình như năm nay lại lập lại đấy ạ.......:D:D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
1 truyền thống muôn đời của toán 2 là vào wc hút thuốc :))
1 truyền thống truyền từ đời này sang đời khác:)) :))
Mỗi tội năm nay T2 chưa có chú nào như thế cả0:) 0:) =D>

Bắt tay nhau giảng hòa nào! Hôm trước lên Lý 1, thấy bạn Đông đpej trai vãi! Thấy bạn Phúc cao ơi là cao, còn bạn Phú thì chưa nhìn thấy! Hình như tên bạn Phú có 4 chữ hay sao ấy nhẻy?

@Hồng shit:con ava của mày hay vãi
.
Bách ui, thằng Đông đpej trai thía còn rì, xứng đáng hot boi Lý 1!

Con Hồng shit lại đi quảng cáo cho vợ bé đấy! Em tư Jylu có hot lắm đâu mà cứ khen nức nở! Thường thôi!!!

Chậc, hôm nay dc cái kẹo, chị Hồng Shit phởn quá ăn nói lung tung! Biết thế hôm nay mình cũng đi để dc ăn kẹo của hai bạn, Hậu nhey?

Tao cảnh cáo thằng Sơn, ko vào đây chửi bậy linh tinh, có chuyện bé tí mày gây sự với nó mà cũng làm ầm lên :)
@ Chiêm : vào tử tế thì vào, đừng có vào phá rối + khiêu khích :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên