L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hồng Uyên đã viết:
Tình hinh là bạn Bách hot wa'
Cho mấy cái ảnh nè
Hồi lớp 8 :

Bây giờ mới phát hiện ra một chân lý : Bò càng ngày càng đẹp zai ( khen thật đấy, ko đá đểu đâu)

Tình hình này mấy hôm nữa vác máy ảnh đi chụp rồi lăng xê mấy chú lớp mình lên :)) :))
Chú Bull lúc chưa cạo đầu trông bựa quá :)) :)) :))

Sao ko tự lăng xê mình mà đi lăng xê các bạn khác làm gì hả Tuấn Anh???

Tao nói thật chứ chú BÁCH nghĩ mình đẹp zai thì tao cũng chả để ý làm gì, nhưng chú mày nhận mình là hotboy thì *** ** tao nói thật bựa *** chịu nổi, tưởng mình là ai mà nôn ra mấy câu đấy /:)
Ở đời phải biết mình là ai, mày có thích tao lập hẳn 1 cái FC LÊ VIỆT BÁCH, post ảnh mày vào đó ko /:), thích làm hotboy thì tao chiều /:)

oo hay no' thik the' thi` no' nha.n the'
lie^n quan gi` de'n may`? cai' hoi` tha`ng Chi'nh le^n noi' may` cu~ng ba't dau` da' de?u
o? doi` phai? biet' mi`nh la` ai chu'

Thằng Sơn hơi quá
Nó nhận 1 tí cho đỡ tủi thân :))
Có sao đâu :D

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Tao nói thật chứ chú BÁCH nghĩ mình đẹp zai thì tao cũng chả để ý làm gì, nhưng chú mày nhận mình là hotboy thì *** ** tao nói thật bựa *** chịu nổi, tưởng mình là ai mà nôn ra mấy câu đấy /:)
Ở đời phải biết mình là ai, mày có thích tao lập hẳn 1 cái FC LÊ VIỆT BÁCH, post ảnh mày vào đó ko /:), thích làm hotboy thì tao chiều /:)
Bạn Sơn bức xúc j` nào
Bạn Bách hot thì nhiều người công nhận lắm , VD như tao nè
Hơ hờ , ảnh hường j` k mày ?????
Cũng chả cần FC làm cái wai' j` vì toàn là chỗ chửi đểu , mà thằng Bách có gây thù chuốc oán với ai , có bị ai chửi đâu mà phải lập FC , hờ hờ , bạn Bách của tao hiền lắm mày ạ.Đừng ỷ mình bắt nạt nó ......:))

hình như hồi xưa mày cũng tự nhận mày hot :| dek ai nói gì mà toàn để im xem mày làm gì
bây h trâu buộc tức trâu ăn à :|

Hoàng Sơn đã viết:
Tao nói thật chứ chú BÁCH nghĩ mình đẹp zai thì tao cũng chả để ý làm gì, nhưng chú mày nhận mình là hotboy thì *** ** tao nói thật bựa *** chịu nổi, tưởng mình là ai mà nôn ra mấy câu đấy
Ở đời phải biết mình là ai, mày có thích tao lập hẳn 1 cái FC LÊ VIỆT BÁCH, post ảnh mày vào đó ko , thích làm hotboy thì tao chiều
Sơn ah, tớ cũng thấy bạn Bách đẹp zai muh. :x
Đẹp xấu là tùy mắt từng ng` thôi
Sơn nhận xét về Bách như thế thì cũng như bọn tớ nhận xét về Sơn thôi nên tớ cũng k có ý kiến j`
Nhưng mà Sơn ăn nói lịch sự 1 chút đi
Đây là nơi công cộng, n` ng` đọc lắm, nhá :)

Thằng Sơn bị vấn đề gì thế, tự nhiên xông vào chửi bí thư lớp tao =; Nó có làm gì mày o, mày bị điên à =;
@ Hương : tớ chưa bị dở hơi 8-| 8-} :))
@ anh chị khóa trên học thầy Nghĩa : sắp tới thầy sẽ cho kiểm tra 1 bài về chương 0, gồm vecto, lượng giác, đạo hàm 8-} :eek: 8-| Và còn 1 bài nữa về giải tích, tức là tất cả phần toán lớp 10,11,12 8-} 8-} 8-}
Anh chị nào cho em biết form đề cái :))

@ Trang:
Hôm nay nhìn thấy bạn Vũ Thu Phương, xinh thật đấy! Thảo nào thằng Phúc hi sinh nhanh như thế!
Trùi iu, lần đầu tiên trên đời á, có người khen Phương á, là xinh á, á á á:)) :)) 8-} 8-} :) :) :)) :))
@ Hồng Anh: hi hi hi, Phú hơi gầy một tẹo: 1m75, 55kg, hi hi hi
nhưng mà vẫn hơn bạn Phúc đấy ( Phúc 1m78, 70kg-----> ko bít có chính xác không nhưng mà TA bảo thế). Phú đen lém, hí hí, nhưng ngoại hình ổn, HA có muốn ko, P giới thiệu cho, miễn phí dịch vụ8-} 8-} 8-} ;;) ;;)

----------

@ Bách: trùi ui, Bách nhà mình bây giờ hot quá, hot đến mức độ bỏng luôn :)) :)) :))
Lớp trưởng tuyên bố long trọng là sẽ vote cho bí thư về độ "manly" và độ "hot" cao ngất ngưởng của bí thư ...8-} 8-} :eek: :eek: :)) :))
(PS: há há, chú ý dấu ngoặc kép nha Bull "b-) ")

Chỉnh sửa lần cuối:
À ờ thôi mọi người đã có ý kiến thế thì tao xem hotboy LVB sẽ ra sao :)), đây cũng là quan điểm của tao, chả ai cấm tao phát biểu cả :))
@ Trang : tao mà nhận tao hot thi chúng mày cứ chửi đê, ai cầm, huống chi hồi đấy tao có nhận mình là hotboy như thằng này đâu, tao chỉ nhận tao hot thôi đấy chứ, mà đó là quá khứ, còn đây là hiện tại :))
mà cái *** ** có là hotboy cũng im con ** nó mồm lại, việc *** gì phải to mồm nhận mình là hotboy :))

Này bác Sơn iem cóa nàm gì bác dek đâu mà bác chửi iem như chửi chóa thể hử?(4 sao mà 7 điểm chất lg):)):))
Mà tao nhận tao hot về thân nhiệt chứ có hot về "một số chỗ khác" đâu?
Người đáng gọi là hotboy 10L theo tao phải là HTTG

@Hồng shit:con ava của mày hay vãi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Sơn mass miếc linh tinh cái link này trong YM làm giề thế hả :eek:

Lê Việt Bách đã viết:
Này bác Sơn iem cóa nàm gì bác dek đâu mà bác chửi iem như chửi chóa thể hử?(4 sao mà 7 điểm chất lg):)):))
Mà tao nhận tao hot về thân nhiệt chứ có hot về "một số chỗ khác" đâu?
Người đáng gọi là hotboy 10L theo tao phải là HTTG

@Hồng shit:con ava của mày hay vãi.
O my mom, HTTG la thang Gia ha :)) :)) :)) :)) :)) 8-} 8-} 8-} Po hand

@Sơn: kệ nó, nó thích làm hot boy cho nó làm, gì mà mày phải chửi :D

À ờ thôi mọi người đã có ý kiến thế thì tao xem hotboy LVB sẽ ra sao :)), đây cũng là quan điểm của tao, chả ai cấm tao phát biểu cả :))
@ Trang : tao mà nhận tao hot thi chúng mày cứ chửi đê, ai cầm, huống chi hồi đấy tao có nhận mình là hotboy như thằng này đâu, tao chỉ nhận tao hot thôi đấy chứ, mà đó là quá khứ, còn đây là hiện tại :))
mà cái *** ** có là hotboy cũng im con ** nó mồm lại, việc *** gì phải to mồm nhận mình là hotboy :))
Tao chả hiểu mày là cái loại éo j` nữa Sơn à
Với tao những con trai tao chơi cùng và thấy là tốt tính đều là đẹp trai đấy thì sao.Mỗi người 1 vẻ .Tao bảo là thằng Bách là HOT BOY thì có sao k nào ???
Mày là con trai mà tính như đàn bà ý .Về đọ trơ trẽn thì mày hơn thằng Bách nhiều

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên