L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Linh ác nhân thất đức nhé! Các bạn ý đã im rùi mà mày còn lôi chiện riêng tư của các bạn ý ra! Cẩn thận ko thằng Phúc giết mày đấy! :))

Trần Thu Trang đã viết:
sao năm nay thầy nghĩa dã man thế nhỉ :mrgreen: lại còn cái trò 2 ngày trời nữa à :mrgreen: Năm ngoái bọn chị học cũng không đến nỗi thế :))
Còn đề kiểm tra thì đúng là trong các loại sách bài tập hết < cái bài toán ý, mà mấy bài về sau cũng thế nốt> Có cái quyển gì to to của thầy Đạt, quyển 121, với quyển sách chuyên thì phải :D
Các em cứ học bình tĩnh từ từ nhá :D nếu ko máu vào đội tuyển thì cứ từ từ mà tiến thôi :">
Hi vọng thế chứ nếu mà cho đề lấy bài trong mấy quyển kiểu như nâng cao giải tik 12 hay tương tự thế chắc toi luôn :|

:))
Mày iêu lắm nhể
Mỗi năm 1 thằng
Ko biết sang năm sẽ là đứa vô phúc nào đây :-?

HỒNG shit ơi mày iu cái gì của thằng "jôli", đừng bảo là cáu giầy của nó :))

Công nhận là bạn HA yêu hơi bị nhiều đấy :| pó tay 8-}
Hiện tại còn 3 ngày nữa sẽ đến ngày định mệnh 8-| :-s

Tuấn Anh ơi, yêu có nhìu nghĩa lém! Thằng Jylu là bạn thân của tớ từ lớp 9, không iu ko được. Hơn nữa nó là" bạn đời" của tớ, ko iu làm sao sống được? TỚ iu nhìu à? Nhầm to, thực ra bi h tớ cũng ko biết mình có iu ai ko nữa!
3 ngày nữa là 20/10, sao gọi là định mệnh? CHưa mua được quà cho người iu à?

tớ thấy đẹp trai nhất lớp lý là bạn Jylu và bạn Bách! Với cả thường người ta khen con trai Lý 2 đẹp trai hơn lý 1!(mạn phép các bạn lớp Lý)
Một tuần có mấy tiết Lý đấy?

@ Linh: bạn Phúc nói thế thiệt á????????????:(( :(( :(( :(( Linh về nói với Phúc đề nghị dứt điểm ngay, P là không muốn dây dưa..... Yêu sớm làm gì cho khổ, yêu rùi là cuộc đời nham nhở lém...............:)) :)) :))

Chít chít, đứa nào ca tụng con trai lý 2 trước mặt lý 1 thế nhỉ??????:)) :)) :)) Dù con trai 10 lý không được sánh bằng các anh lớp lý nhưng mà vẫn ăn đứt con trai lý 2 chứ lị...=D> =D> =D> =D> =D>

Mà nè, @ con trai lý 1: 20 -10 có tổ chức gì ko đấy, đừng để con gái lý 1 thất vọng nhá............=D> =D> [-x [-x 8-} ;;) ;;)

Đúng,các chú làm ăn thế nào chứ đừng noi theo bọn anh,chị em lớp 12 Lý năm nay nghỉ khỏe rồi,thôi thì mấy chú thay mặt đàn anh tổ chức 1 buổi cho chị em... Để anh bảo mấy đứa lớp anh đến góp vui cũng được rồi :D

TÌnh hìng là bọn tao rất khoái đấu bóng rổ với các chú lớp Lí 1, đc cái chơi đẹp và có bài bản :D

Đỗ Anh Tú đã viết:
Đúng,các chú làm ăn thế nào chứ đừng noi theo bọn anh,chị em lớp 12 Lý năm nay nghỉ khỏe rồi,thôi thì mấy chú thay mặt đàn anh tổ chức 1 buổi cho chị em... Để anh bảo mấy đứa lớp anh đến góp vui cũng được rồi :D
:)):)):)):)):)):)):)) bó tay ko chấp nhận được :))
Lý 1 có mấy bạn đẹp giai thế còn gì :>

Nguyễn Thu Trang đã viết:
tớ thấy đẹp trai nhất lớp lý là bạn Jylu và bạn Bách! Với cả thường người ta khen con trai Lý 2 đẹp trai hơn lý 1!(mạn phép các bạn lớp Lý)
Một tuần có mấy tiết Lý đấy?
0306 lý 1 đấp chết lý 2:))

1 tuần có 6 tiết lý :D

nói thế thôi, con trai ams 0508 ko dc lung linh cho lắm! Nhưng mà cũng tạm! Đã bảo mạn phép các bạn lớp Lý rồi mà, đừng đay ngiến thế!

Vũ Thu Phương đã viết:
@ Linh: bạn Phúc nói thế thiệt á????????????:(( :(( :(( :(( Linh về nói với Phúc đề nghị dứt điểm ngay, P là không muốn dây dưa..... Yêu sớm làm gì cho khổ, yêu rùi là cuộc đời nham nhở lém...............:)) :)) :))

Chít chít, đứa nào ca tụng con trai lý 2 trước mặt lý 1 thế nhỉ??????:)) :)) :)) Dù con trai 10 lý không được sánh bằng các anh lớp lý nhưng mà vẫn ăn đứt con trai lý 2 chứ lị...=D> =D> =D> =D> =D>

Mà nè, @ con trai lý 1: 20 -10 có tổ chức gì ko đấy, đừng để con gái lý 1 thất vọng nhá............=D> =D> [-x [-x 8-} ;;) ;;)

Tat nhien la con trai Ly1 phai hon dut con trai Ly 2 roi.Nhat la khi ban Phu lai hoc lop Ly 1:)) :)) :)) :)) :))

Ban Phuong cu yen tam,20-10 con trai Ly1 nhat dinh se to chuc that tung bung,khong de con gai Ly1 that vong dau(cu hy vong di)It nhat cung phai co.Voi ti le gan 3/1,con trai lop Ly1 ma khong lam gi thi xau ho qua.

Nhan tien,hom day la hom kiem tra cua thay Nghia:),co 2 lua chon,cu chon di:

1.Xin thay cho nghi buoi do de to chuc 20/10.
2.Khi thay kiem tra thi nhac bai cho cac ban nu.Con trai thi "chua nhac bai xong chua di ngu".:D:D:D:D:D

Các bạn Lý 1 đông con zai, lớp mình có 3 mống, tủi thân quá đi!
Này, ấy xem thế nào chứ ở 0508 Lý 2 trông okay hơn Lý 1. Điển hình là bạn Phạm Tuấn Minh lý 2, cute ko chịu được!

Hồng shit ui,sao mày ko kể nốt bạn Hoàng Long với Bùi Quang hoặc là Quế Anh ra??? Toàn các bạn "đẹp trai"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên