L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thu Trang đã viết:
mà tao có nói xấu gì bạn Võ đâu :D:D:D khen bạn Võ đẹp trai cơ mà :D:D:D :)) chỉ khen thế thôi đừng tưởng bở linh tinh :),cái ảnh mà đứa gì gửi lên HAO trông cute lắm :) )
Ai đẹp dzai cơ? Á, lớp Lý có dzai đẹp mà giấu nhá. [-x

Sếp xí xớn quá, cứ thấy zai là mắt long lanh! Cường chuẩn bị đi nên phải tìm bé khác huh?

Nói ra thì xấu hổ chứ dzai đẹp thì gái nào mà chẳng liếc ( câu này của Bò)
Thằng Cường thì liên quan gì ở đây? Vớ vẩn

Đúng quá, zai đẹp gái nào chẳng liếc, girl xing zai nào chẳng soi :)) :))
Cường à, sắp đi du học ?? có phải Cường Hóa 1 ko :)) ;;)

Hơ, chuyện của người ta, xí xớn nhỉ? Đã bảo chẳng liên quan gì đến Cường mà, toàn là tin đồn vớ vẩn, rubbish

Hehe... Pó tay mấy người!!! Bàn luận chuyện chi thế????

Lịk ktra lớp Lý tuần tới như sau:
+ T2: ktra Đại
+ T3: ktra Văn + Thể dục
+ T4: amen .... ko có
+ T5: ktra Tin
+ T6: ktra Thể dục ( lại chạy )
+ T7: amen .... may ra ko có ...

Tối post bài tiếp!!!Hehehe.....

----------

Mai ktra có khác ..... Đek có đứa nào lớp mình post bài!!! Buồn vật!!!!
Vừa rồi xem lại cái đề ktra hôm wa, dễ vật .... vậy mà hôm wa chật vật mãi mới làm xong => cú !!!! :|

----------

Ặc ặc ...... tí quên .... !!! Thứ 5 này còn ktra Hóa 15' nữa !!!! Cứ học hành kiểu này dễ ăn 1 con 0 nữa lắm!!! :)):)):))

Oài, chú Võ lên Hao mà liệt kê cả cái danh sách to đùng, định khủng bố tinh thần a????
( chú Võ hình như quên vụ KT hóa, anh (có thể), và nộp bài Tiếng anh thuyết trình nhá!!!!!!!!!!!:(( :(( :(( :(( :(( )
PS: cái ava của Võ và Giang đẹp thía!!!!!!!!!!!!!!

Hehe ..... từ 1 người mà ra, ko giống nhau thì ........ giống ai???
Đúng là ... :|
Người iu tớ xinh nhẩy??? :p
Oài, mới nhớ ra 1 chuyện :D: sáng nay lên bảng đc 9 Địa ( đau! :p )
Thầy "tịt mũi" cho điểm rộng nhưng chỉ vì cái TBĐ mà 9!!!
Mai ktra Thể dục và Văn, mọi người cố lên nha!!!

Oài!!! Topic lớp mình bị đẩy xuống cuối trang 1 roài!!! Tội nghiệp!!!
Chìu nay thực hành, cứ phải nói là chán!!! Mang tiếng là đi thực hành mà lại đi ghi ghi chép chép những cái gì ý!!! Chán lắm rồi....! Nhưng nghe bảo cái đấy quan trọng => ngậm đắng nuốt cay mà chép!!!
Mai ktra Văn 2t về Truyện cổ tíck!!! Ặc ặc!!! Trong đầu chẳng còn chữ nào!!! Trước đấy lại còn phải ktra Chạy ngắn nữa chứ!!! Đúng là ác mộng!!! :)):)):))
Niềm an ủi duy nhất vào ngày mai là: thầy Nghĩa sẽ chính thức dạy Lý!!! :))
Hehe .... cú lên các pạn!!!! :p

Thứ 2 lớp Trung sẽ tổ chức Halloween! Bạn nào Lý 1 muốn tham gia thì đến dăng lý trứoc nhé! Phải mang theo kẹo để chơi *trick or treat*, với cả phải hóa trang nữa!

Dòi, ui, tổ chức Halloween thì phải hóa trang. Mày định hóa trang thành gì? Tao đang tìm mấy cái bộ váy đen mà ko tìm được! Các bạn khối sáng đến chơi cùng cho vui! (nhớ là phải mang kẹo!:D)
Thằng Đông lại đi bồ bịch rồi! CHú bé trông thế mà đào hoa! Hot boi lớp Lý thik một em lớp Sinh! Phong ui, tha cho nó đi!

ô hay sao ko thấy mời Anh 1 mà mời hóa 1 b-)
tao cá là bạn Võ ở ngoài ko ăn nói kiểu như trong này đâu :)) :D (có gì phật ý thì xin lỗi )

Ô hay con HA với con Dòi! Chưa chuẩn bị gì mà đã ti toe đi mời các bạn ý hả? Vả lại anh 1 anh 2 pháp 1 pháp 2.... ko mời lại đi mời lớp lý????Hâm àh???
Btw,thấy em Jylu bây giờ hot lắm rùi mà sao lại đi trang người iu với thằng Nhĩ thế??? Bó tay!

tao cá là bạn Võ ở ngoài ko ăn nói kiểu như trong này đâu (có gì phật ý thì xin lỗi )
Trang ui, mày làm nó phật ý rùi đấy :D. Bạn Võ thì ăn nói lúc nào chẳng đứng đắn. lịch sự! "hot boi" lớp lý mừ! Chỉ tội bạn ấy hơi tinh vi thoai!
Ô hay con HA với con Dòi! Chưa chuẩn bị gì mà đã ti toe đi mời các bạn ý hả? Vả lại anh 1 anh 2 pháp 1 pháp 2.... ko mời lại đi mời lớp lý????Hâm àh???
Btw,thấy em Jylu bây giờ hot lắm rùi mà sao lại đi trang người iu với thằng Nhĩ thế??? Bó tay!
EM mời tất cả các lớp buối sáng ạ!

bạn Đông mà hot là nhờ công lăng xê + công chụp ảnh của bạn shit :))

Ui zo*i`, không có tớ lăng xê + chụp ảnh thì nó cũng hot sẵn rùi! Thế mà ko hỉu làm sao còn mắng tớ!
@TRần Tuấn Anh: 20/10 tớ đến gặp thằng Đông rhif bị nó chửi cho một trận. Nó bảo ấy nói với nó là tớ chửi nó trên HAO. Nhưng thực sự thì tớ có làm rì đâu, đúng ko? Tớ ko bít thía nào, ấy cứ nói chuyện lại với nó. "Tình cảm vợ chồng" của bọn tớ ko thể bị sứt mẻ như thía được!

May hom nghi khong len ma tran dia Ly1 thay doi nhieu wa.:eek:

Thu nhat la thuong cac ban di hoc,kiem tra nhieu wa.

Thu hai la quan Ly 1 dau het,de quan lop khac post bai ầm ầm:-s

:> :> :> :> :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên