L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh bảo này mấy em L1 muốn thi vatlyonline thì cứ đăng kí đi vì tuy mới học được cơ nhưng bọn em nắm vững hơn anh là cái chắc.
Cơ kiếc gì?Quên hết rồi.

oh các em Ly1 năm nay học phòng mình năm ngoái. Nhìn các em sáng sủa ghê, chả bù cho bọn L1 khóa mình, bị thầy Nghĩa chê là "tối"

Oài cố lên nhé \:D/ cả Ams ủng hộ bọn ấy ( ko chắc nhưng mà tin thế :D)

Hix tớ có 2 thằng bạn đỗ vào Ams năm nay được 22,23 điểm thoai 8-} nhưng cũng vào lớp A ( hay 1) :D Lí Tổng hợp :( cũng biết bố trượt TH ( ngồi kêu ca cả hè) :D nến so sánh kiểu gì cũng là :D ngớ ngẩn

thi cái gì thế hả mọi người?Chết thật
Sao mình ko biết gì nhỉ?:-/

Thi vatlyvietnam cup ....... mày chẳng chịu đọc gì cả ......... !!!!!!!!!!!!!
Nhớ bảo mấy thằng bạn của mày ở TH là tinh vi vừa thôi ..... tao cá là bọn nó ko = 1 góc thằng Xanh !!!!!!!!!!!!
Ai mún làm quen siêu sao Xanh lớp tớ thì đăng ký !!!!!!!!!!! :)):)):))

Xanh ah???:-o
lá cây hay nước biển, da trời :D

Tớ rất thik mày xanh lá cây và cực kì kị xanh da trời ( tự thấy là rất bửn)

Hờ hờ ...... nó chẳng là Xanh gì cả ....... chỉ là Xanh thôi !!!!!!!!!
Nếu ấy mún biết nó Xanh gì thì trả lời câu hỏi: yêu râu xanh là xanh gì !!!!!!! :)):)):)):)):))

Chào!!!
Hôm nay thằng này không đến để khiêu chiến mà là gửi mấy bạn đề Lý chất lượng của bọn mình, không đến nỗi quá khó nhưng cũng không để mấy bạn khinh đâu.

A. Phần cơ học :
B1(cho không) Ba điểm A,B,C nằm trên cùng 1 đường nằm ngang. B là trung điểm AC. CÙng 1 lúc, 3 điểm chuyển động theo phương thẳng đứng. A chuyển động lên trên vận tốc v. C chuyển động nhanh dần đều xuống dưới kô vận tốc đầu. Hỏi B chuyển động thế nào để B luôn nằm giữa AC.

B2(khoai phết) Trên mf nằm ngang ở sát một bức tường thẳng đứng có một còng tròn bán kinh R lăn không trượt với vận tốc v không đổi. Mặt phẳng của vòng song song với tường. Trên tường có vẽ 1 đường (delta) hợp với phương ngang góc (anpha). Tìm vận tốc và gia tốc của giao điêm ở dưới của vòng với (delta) khi tâm O của đường tron cách (delta) 1 khoảng là h.

B3(bt) Một vật đang chuyển động với vận tốc Vo thì chịu một lực có fuong va chiều không đổi và phụ thuôc : giảm dân theo thời gian : F=Fo-b*t (b la hằng số). Gọi to la thời điểm lực F giảm về 0, lúc đó vận tốc vật là Vo/căn(3) nhưng có phương vuông góc bới vận tốc ban đầu.
a. xác định góc giữa F và Vo
b. Độ lớn và hướng vận tốc của vật tại thời điiem t=to/2 kể từ lúc đầu.

Hình như mấy bồ tạm thời chưa hoc Nhiệt học nên tui post bài sau nha!!

Chúc làm tốt!!:D

Bạn Thu Trang là bạn nào thế??? năm ngoái không làm quen được thì năm nay làm quen di:D
Mà cai thằng Xanh đấy, góc của nó là bao nhiêu độ vậy bạn Tuấn Anh gì ơi!! Học đâu ra cách so sánh trình độ vật lý bằng góc thế?:))

Chỉnh sửa lần cuối:
MK .......... ko biết thế nào là văn vẻ àh !!!!!!!!!
Nhiệm vụ của chú mày là gì thì cứ làm ....... ko hỏi linh tinh ...... !!!!!!!!
Chú mày còn thua nó nhiều lắm !!!!!!!!!!!!

Đề bài bạn TA post khủng quá,mình chưa đọc kĩ & lại thấy dài dài -->chịu.Mà nghe nói ở trường TH bạn nào làm bài này tệ we' (hinh nhu là điểm <3) bị đuổi khỏi khối phải ko TA?Mình còn nghe nói có thầy giáo trng` TH bảo ai bị đuổi thì mang học bạ sang lý ams mà học ko bít có đúng ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán vãi !!!!!!!!!!!!!
Mai đá póng ....... pọn Chu mà bùng tiếp thì đánh !!!!!!!! :)):)):))

Mai đá à
Tao đi xem được rồi
Nhớ đợi tao vs :D

Mk
Ko biết à [-x
Hỏi mấy thằng lớp mày ý
Mà mai thằng jylu có đi ko
Ko thì tao đi vs nó cũng được

Biết làm giè ??????
Mai thằng Jylu phải đi chứ ...... tao đèo nó ........ nó đá hay như vầy màh !!!!!!!!!!

Hờ hờ ..... nói cho mà biết: thằng Jylu đá "hơi" hay ....... !!!!!!!!!!!!!!
Mà này: sao thik câu bài thế ???????
Đi chỗ khác câu đê !!!!!!!!
Ở đây để tao câu !!!!!!!!! :)):)):))
Đùa thôi ...... mày câu thì tao mới câu đc chứ !!!!!!!!!!!!! ( em xin lỗi mod ) !!!!!!!!:p:p:p:p

à , tình hình là bạn Phúc nhờ tớ post hộ 1 bài có nội dung như sau : sự thật xung quanh mối tình tay ba Phúc-Phương-Phú . là thế này , bạn Phúc có bảo là ngày trườc thik Phương chỉ nhằm mục đích gây tưởng bở , ngoài ra chẳng có love liếc gì hết , bạn Phjúc thik Dương T1 cơ

Hom nay moi vao duoc phong may day,mai moi quay lai duoc chien truong L1:)):)):)):)):))

Chao cac ban Ly1

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên