L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Thu Phương đã viết:
@: Trang L1: Phương đây, tớ rất vui vì cậu đã vào topic lớp mình để post bài :)) :)) 8-} 8-} . Tớ cũng rất tôn trọng ý kiến của cậu là topic của lớp mình nên nghiêm tục hơn 1 tẹo (ông mod làm ơn để ý dùm nha), nhưng mà Trang nè, bạn không thấy là tình hình ở trên lớp mấy ngày hôm nay rất căng thẳng hay sao?? Một đống kiến thức kiểm tra, một đống bài tập, và cả một đống kiến thức mà thầy Nghĩa mới nhồi vào nữa. Về nhà ai cũng cố gắng học, đến lớp thì cắm mắt nghe giảng, mà bây giờ thời gian để lên 4rum trò chuyện thoải mái cũng nói về vật lý, Trang nghĩ mọi người có thể chịu nổi hay không?;;)
Vì vậy Phương nghĩ topic này là nơi mọt người trò chuyện thoải mái hơn một chút, chứ không cần phải cứ vào topic L1 là phải nói về Lý. Vì topic này lập ra để mem L1 gặp gỡ, trao đổi thông tin. Và sau này ra trường thì đây là nơi để gặp nhau nói chuyện, chả lẽ lúc đó cũng nói về lý hay sao????:(( :((
Phương biết Trang là một học sinh nghiêm túc và muốn tốt cho L1, nhưng Phương cũng là con gái L1, cũng là mem L1, Phương hiểu ý muốn của Trang nhưng Phương mong Trang hiểu cho ý muốn của mọi người được thư giãn khi lên HAO.
@ Võ và các mem khác: ý kiến của Trang là đúng, đề nghị là câu bài vừa phải thui, nói chuyện thì không sao nhưng đừng ỷ vào đó mà spam bừa bãi.
@ Do The Anh: đăng ký thi vatly cup như thế nào nhỉ?

Thui, nói thế thui nhỉ... Tự dưng hôm nay tâm trạng quá!!!!8-} 8-}

Hoc ben ay vât va ghe ha,nhung van con suong lam:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

That khon nan,wifi thi nhu Shit,hw thi tam 150 page,cha hieu tai sao minh lai sang day.

Nho Hanoi wa'.

@Vũ Thu Phương: Hôm nào tôi với bà lại chat nữa nhé, rồi còn gặp mặt nhau nữa!:D
Sao topic L! lại bị đẩy xuống P2 thía?
Mà công nhận bạn Trang lớp Lý nghiêm túc quá --> ko cần thiết!
Hôm gì thằng Đông Sex nó chê con gái lớp Lý xấu. THằng điên! Hôm trước gặp bạn Linh lớp L1 xinh phết! CÒn bạn lớp trưởng chắc cũng xinh lắm nhỉ?

@ Hồng Anh: chuyện, con gái lý mà. Bạn Linh là hơi bụ một chút nhưng mà rất xinh. Lớp lý còn cả Mai, Hồng, Minh Thủy... tất cả đều xinh và giỏi!!!=D> =D> =D> =D> (Trừ một số đứa, như lớp trưởng chẳng hạn, sợ Hồng Anh gặp xong là thất vọng liền, lớp trưởng xấu lém!!!8-} 8-} :(( :(( :)) :))
Nhưng mà con gái Lý 1 là number one, còn zai Lý 1 xếp xó, vừa xấu, đầu óc lại vừa đen tối (boy Lý 1 đừng có tự ái nhá 8-} 8-} 8-} ).
Để hôm nào, Phương bảo mod đem máy ảnh đến chụp gái zai lý 1 post lên topic nha!!!! =D> =D> =D>
@ Minh: nhớ nhà, nhớ Hà Nội hay là nhớ ai>>>>>???? (tự hiểu)
@ Võ: câu ít thôi, không là chít với thằng mod. Mà web đấy die rùi, làm sao mà vào đăng ký??? :(( :((
@ Mod: đề nghị Trần nhanh chóng động viên mọi người lên Hao và topic lớp mình, để nó rớt xuống trang 2 trông thảm hại lém.
@ Phú, Sơn: sao vào viết có một tẹo thế hả?? Phải viết bài chất lượng như Phương chứ!!!=D> =D> =D>

Ai nói thế nào cũng được, nói tôi kiêu tôi cũng chẳng phản đối, có điều tôi phải nói với các bạn điều này:
-Thứ nhất, các bạn ko hiểu ý tôi, thực ra tôi ko muốn tất cả chúng ta nói chuyện về VL mà chỉ muốn các bài viết ở đây thật sự đáng để đọc hơn. Tôi ko thích kiểu 100 bài như một mà tôi muốn mỗi bài viết chính là những ý kiến hay, một ý kiến đáng để mọi người suy nghĩ
- Thứ hai, chính vì để bài viết có chất lượng thì cần có những chủ đề hay, hay chí ít là những diều gây tranh cãi. Có thế thì mới có những ý kiến phản biện để các bạn tự ngẫm lại mình, mặt khác cuộc sống cần có những đổi mới hay những gì đáng suy nghĩ thì mới thực sự đáng để tận hưởng, cũng như một forum cần có những đề tài hay thì mối thực sự thu hút được các thành viên, mới thực sự là forum có ích( ko nói HAo vớ vẩn đâu nha)
Cuối cùng, ý kiến của tôi thực ra chỉ là muốn cho HAO hấp dẫn hơn mà thôi, dó cũng chính là điều mà tát cả các thành viên trên HAO đều hướng tới, phải ko?

@ Trang L1: Phương đây, có lẽ Trang nên đọc kỹ bài viết của Phương và tất cả những góp ý của mọi người một chút. Phương không muốn L1 có xung đột và tranh cãi tranh cãi trên forum này về vấn đề làm thế nào để topic tốt đẹp hơn, hay làm cho forum hấp dẫn mọi người hơn. Phương biết là ý kiến của Trang là đúng, nhưng hình như nó quá nghiêm túc, và hình như Trang đang làm cho vấn đề thêm trầm trọng hơn.
-Thứ nhất, các bạn ko hiểu ý tôi, thực ra tôi ko muốn tất cả chúng ta nói chuyện về VL mà chỉ muốn các bài viết ở đây thật sự đáng để đọc hơn. Tôi ko thích kiểu 100 bài như một mà tôi muốn mỗi bài viết chính là những ý kiến hay, một ý kiến đáng để mọi người suy nghĩ
Theo Trang như thế nào mới được coi là một bài viết chất lượng???
Chẳng lẽ đó là một bài viết về vấn đề thời sự, chính trị, hay bàn luận về vẫn đề học tập được post lên topic L1- 1 topic của lớp L1 để mem L1 thư giãn, nói chuyện thoải mái và giao lưu với lớp khác?? Đó là một điều không tưởng. Một mặt Phương cũng biết rằng, lên topic là để nói những chuyện lành mạnh chứ không phải lên để spam bài bừa bãi, nhưng mà Trang đã quá cứng nhắc và nghiêm túc. Trang đã vào các topic của anh chị khóa trên hay chưa??? Trang có tìm thấy bài nào gọi là "không đáng để đọc" hay chưa??? Những bài viết của các anh chị không tập trung nói về 1 vấn đề nghiêm túc như Trang nghĩ nhưng theo Phương thì nó thực sự đáng để đọc. Những bài viết đó là những tâm sự, những suy nghĩ thẳng thắn của anh chị, những điều mà không kịp nói với nhau, hay sự giao lưu giữa các lớp ... cũng giống như topic lớp mình bây giờ và nhiều topic của các lớp khác. Đành rằng khóa 0508 có nhiều chuyện đáng chê trách, chất lượng bài không tốt, nhưng không thể vì thế mà Trang quy chụp cho tất cả mọi người là bài viết không chất lượng, hay vấn đề không nghiêm túc.
Phương nghĩ Trang nên cởi mở và nhìn vấn đề này một cách thoáng hơn.
Phương cũng là mem của Hao, mem của Lý 1 đương nhiên cũng muốn topic tốt lên, nhưng không cần phải cứng nhắc như vậy. Nếu muốn post vấn đề nghiêm túc thì Phương nghĩ Hao đã có những topic mang những chủ đề đó rùi.
Nhưng dù sao, ý kiến của Trang cũng là một ý kiến rất đáng tiếp thu, đề nghị bạn mod chú ý.Dù vậy nghiêm túc không phải là không tốt, nhưng nhiều khi cũng không cần thái quá như vậy.Mong Trang đọc và hiểu những suy nghĩ của Phương và mọi người về ý kiến này.

Viết thế thui nhỉ?? Hôm nay lại tâm trạng nữa rùi....8-} 8-}

Theo lời khuyên của mọt người bạn, tớ sẽ chấm dứt mọi cuôc tranh cãi ở đây, tùy các cậu nghĩ sao cũng được, tớ ko muốn tình bạn của chúng mình bị rạn nứt bởi những chuyện ko nên. Lúc này, có lẽ tớ ko nên nói nhiều thì hơn. Chúc box L1 0508 tiếp tục như bây giờ, hay và là nơi để các mem L1 giao lưu với các bạn trong và ngoài lớp, và mong rằng các bạn sẽ quên đi tất cả những chuyện ko hay trong mấy ngày qua, OK?
Cho tôi xin lỗi tất cả vì làm các bạn phải tốn nhiều lời bàn luận và những căng thẳng ko cần thiết.

Hê, bà Trang làm gì mà căng thẳng thế, chẳng việc gì phải cãi nhau vì 1 vấn đề nhỏ như vậy cả, học trên lớp đã căng thẳng rồi, nói thật tui chẳng muốn lôi lý lên đây nói nữa, cứ tán gẫu về chuyện trên lớp cho nó giải tỏa tâm lý, chứ như hôm nay học 4 tiết lý buổi chiều xong về lại học lý tiếp để thành thần kinh à 8-}

Hixhix .............. học hành căng thẳng wá !!!!!!!!Thía màh các anh chị khóa trước chịu đc !!!!!!!
Ai đó làm ơn giảng lại bài cho tớ .......... Hixhix ...... ko tài nào hiểu đc tất cả ( hờ hờ ....... hỉu đc hết thì thành siêu sao roài !!!!!!!!! )

Ko có nhiều ng` chịu đc đâu em ạ,nhất là môn Lý. Chủ yếu là : kệ nó:)) Hk 1 lớp 10 có 8 hs giỏi:D các học kì sau thì có 8 hs tiên tiến:))

Hôm nay là thứ 7, hôm qua là thứ 6, một ngay tồi tệ: 5 tiết lý buổi chiều-0------> không thể hiểu nổi thầy đang cho làm cái gì???---> thầy cho 1 bài, đi chơi, lúc về chữa cho 1 nửa cái bảng, cuối cùng phát hiện là làm tích phân sai!!!:)) ----> cả lớp hoan hô vang trời---->8-} 8-} 8-}
@ anh chị khóa trên: :(( :(( :(( thế nay thi chết người ah, gần 40 đứa ma chỉ có mấy mống là HS giỏi:(( :((
À, thầy NGhĩa chuẩn bị kiểm tra chương động học chất điểm, có anh chị nao hảo tâm giúp chúng em bít dạng đề của thầy.
PS: chả hiểu hết những gì thầy nói :(( :(( :(( . Có mỗi bạn Xanh là trâu thôi!!!

----------

@ Dũng: con Phương là đứa nào thế???? 8-} 8-} 8-}
Ăn nói cho đàng hoàng nhá....X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị P và bạn Zũng ko câu bài ............ !!!!!!!!!!!!! :)):)):)) ( nhắc nhở tôi suốt màh thế àh ?????? )

Hum nay ............ tiết Toán thì chẳng có gì ..........
Tiết Lý thì lại tiếp tục " hiểu đc 1 tí" !!!!!!!!! ( hờ hờ ....... đặc biệt là hiểu đc phần " dao động " :)):p:p:p:p !!!! )
Hóa thì ktra 1 tiết .......cô giáo hôm nay trông lớp mình công nhận là xinh ...... !!!!!!!!!! ( mún làm wen :)):)):)) !!!!!!!!!! )

Ối xời
Tưởng có bạn Hương rồi mà :)) ;;)
Hôm nay thấy 2 bạn nói chuyện ... phết ;;)

Này này ......... tao nói thế nào ??????? Ko vào topic lớp Lý nói chiện tình củm nữa !!!!!!!!!!!!!!

Típ tục nói về vấn đề học tập: chán lắm rồi .......... cái trang web để đăng ký thi vlvn cup die rồi !!!!!!!!!!! Như shit !!!!!!!!!!! Hixhix ....... thằng Xanh nó cũng thất vọng lắm !!!!!!!! Tội nghiệp thằng bé !!!!!!!!

@ Võ: die thì nhờ các anh chị giúp đăng ký cho, thằng Xanh mà không thi thì phí một đời lá, tàn một đời hoa!!!:)) :)) :)) , Xanh nhà mình không thi thì là một tổn thất lớn cho Ams đó!!! =D> =D> =D> =D>
@ Võ tiếp: Phương biết nhân Trung Anh mà chú Võ thích rùi !!!!!!!!!!!!!!!!!!1[-x [-x [-x :)) :)) 8-} 8-} ;;)

Ối xời
Tao có ý gì đâu
... mày muốn điền gì vào mà chả được :))

@ Võ tiếp: Phương biết nhân Trung Anh mà chú Võ thích rùi !!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Này này ......... pó tay với LT ( lớp trưởng ) thôi đừng có tò mò nữa ..... chấm dứt rồi !!!!!!!!

Phải gương mẫu như LP chứ !!!!!!!! :)):)):p:p Post bài nào cũng phải liên quan đến học tập !!!!!!!!! :)):)):))

Ai có quyển "Cơ học" ( sách cũ - và cũng là "bảo bối" của Mr.Nghĩa !!!!!!! ) ko ????????? Tớ mún foto ....... hixhix ........ trong đấy có bao nhiu thứ mà Mr. Ngh~ dạy !!!!!!!!! Phải đọc lại thì mới hỉu kỹ đc !!!!!!! Hixhix ....... !!!!!!

Đến thằng Xanh còn có lúc bất lực cơ màh !!!!!!! :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Quyển sách long cả bìa lẫn ruột của thầy a???? Sách năm 74 đấy, không kiếm được đâu. Mà hình như thầy còn có quyển Ma trận S nữa (nhưng mà tiếng Nga 8-} 8-} )
Nhưng mà LP ơi, thầy còn một đống sách tàng trữ ở nhà, không thể bít hết được!!!!:)) :))
PS: Há, chú Võ dùng từ bất lực là có ý gì nhẩy???
Mà hình như nhân TRung Anh đấy LT quen đấy!!! =D> =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên