L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quyển sách long cả bìa lẫn ruột của thầy a???? Sách năm 74 đấy, không kiếm được đâu.

Đúng đúng ....... chính nó đấy ......... !!!!!!!!! Hixhix ...... chẳng lẽ lại phải mượn Mr.Ngh~ !!!!!!!!!!

Mà hình như thầy còn có quyển Ma trận S nữa (nhưng mà tiếng Nga )
Nhưng mà LP ơi, thầy còn một đống sách tàng trữ ở nhà, không thể bít hết được!!!!

Hy vọng là thầy cho mượn thoai !!!!!!!!!!! Ko thì chẳng biết học sách nào !!!

Mà hình như nhân TRung Anh đấy LT quen đấy!!!

Làm ơn chấm dứt đi !!!!!!!! Chán lắm rồi !!!!!!!!!!!!!

@ anh chị khóa trên: :(( :(( :(( thế nay thi chết người ah, gần 40 đứa ma chỉ có mấy mống là HS giỏi:(( :((

:)) hồi chị học lớp 10 chị cũng nghĩ thế:)).
Chỉ hết HK1 lớp 10 thôi rồi thường là đâu vào đấy thôi mà, các thầy cũng chẳng để cho học sinh thiệt quá đâu, rồi lại cộng điểm cho gỡ, xóa 1 số điểm kém.
em p là lớp trưởng ah?

mie cái bọn này chat trên L1 ah
chúng mà ra Ym đê
ngại đọc bỏ mie :))

Em Phương post bài ầm ầm, bài nào cũng dài ngoằng ngoằng... sợ quá !!

Thằng Võ lại học cái từ chán lắm rồi của thằng Đông hả
Ăn cắp bản quyền :))
Vs lại hình như tao biết em CE của mày rồi :))
Bạn tao đóa
Tao mối cho
Đảm bảo lấy tiền :D

Cho tớ bon chen cái nào : Lí 1 có bạn nào là Fan bự của Harry Potter thì lên 0407 phần Harry'n HBP đăng kí làm thành viên nhé, hạn cuối là ngày mai

mie cái bọn này chat trên L1 ah
chúng mà ra Ym đê
ngại đọc bỏ mie

Hờ hờ ........... kệ bọn tao ........... topic lớp tao chứ !!!!!!!!!!!!!!!!

Thằng Võ lại học cái từ chán lắm rồi của thằng Đông hả
Ăn cắp bản quyền

Hờ hờ .......... ai bảo nó hay nói thế !!!!!!!!!!!!!!!!

Vs lại hình như tao biết em CE của mày rồi
Bạn tao đóa
Tao mối cho
Đảm bảo lấy tiền

Tao bảo thế nào rồi??????? Chấm dứt ngay, mày hết việc rồi àh?????
Thứ nhất: tao đã tỉnh ngộ rồi ...... mày hiểu tao nói gì chứ?????
Thứ hai: chán lắm rồi !!!!!!!!!!!!
Dù sao cũng cảm ơn mày đã có lòng tốt ...... tuy đã quá muộn :)):)):)) !!!!!!!!

Cho tớ bon chen cái nào : Lí 1 có bạn nào là Fan bự của Harry Potter thì lên 0407 phần Harry'n HBP đăng kí làm thành viên nhé, hạn cuối là ngày mai

Có đây :D !!!!!!!!!! Cho tớ đăng ký với !!!!!!

----------

Mod ơi ...... bài tớ dài => cộng điểm chất lượng đê !!!!!! :))

Quyển sách long cả bìa lẫn ruột của thầy a???? Sách năm 74 đấy, không kiếm được đâu. Mà hình như thầy còn có quyển Ma trận S nữa (nhưng mà tiếng Nga )
Nhưng mà LP ơi, thầy còn một đống sách tàng trữ ở nhà, không thể bít hết được!!!!

Sách đấy ngày xưa thầy dùng đập nhau suốt,rách là phải.Ma trận S thì hình như là sách dạy nấu ăn :)) :)).Còn đống ở nhà thì chắc là "Sách người lớn" mượn làm gì :))

hehe, thoát li rồi mới dám nói cái này cho các em :D
lớp chị có hẳn 2 quyển sổ điểm chính cơ đấy =))vì vụ này mình suýt bị đuổi học :D chi tiết hơn thì ko kể được :-s, nhg đại khái các em cứ yên tâm là thế nào về sau cũng ok hết thôi, chị Tuyền nhờ ;;):x

@ chị Tuyền: em là lớp trưởng, nhưng mà là bị bọn nó bắt làm :)) :)) :))
@ anh Tú: hí hí, mấy ngày hôm nay cần thư giãn sau tiết của thầy Nghĩa nên em mới post ầm ầm, với lại viết dài loằng ngoằng cho thằng mod cộng điểm chất lượng (nhưng mà hình như nó ko được quyền cộng hay sao ý!!!:(( :(( :(( ) ---> mới lị phải làm gương cho thằng Võ không câu nữa!!! =D> =D> =D> 8-} 8-}
À, hôm giao lưu với bọn lớp Nga, có phải anh là cái anh mặc áo khoác màu xanh nhạt, lên sân khấu làm giám khảo cho trò chơi của lớp Nga không??? Mấy đứa lớp em khen anh đẹp zai, em cận ko nhìn rõ, nhưng mà nhìn cái ảnh của anh trên Hao thì đúng là hot thật!!!! =D> =D> =D> =D> 8-} 8-} 8-}
@ chị Trang: lớp em kỳ này là die rồi, có mỗi chú Xanh là hiểu tất cả những gì thầy Nghĩa nói...----> bái phục.:eek: :eek: :eek:
@ chú Bách: sao mãi mới lên thế ....
mà nhân tiện đề nghị chú Bách hằng ngày rửa chân thật kỹ!!! Không được đến lớp đầu độc bạn bè đâu nhá!!!!!!!!!!!!!!!!:(( :((

Ặc ặc ........... LT khủng bố àh ?????????
Bài dài như đúng rồi ý !!!!!!!

mới lị phải làm gương cho thằng Võ không câu nữa!!!

Oánh chít giờ !!!!!!!!!!!!!

Mà đồng chí BT ( bí thư ) này .............. yêu cầu đồng chí rửa chân + đi tất nhé !!!!!!!!!! Có muốn có vợ ko vậy ?????????

Hí hí, thông cảm, mấy hôm nay hơi hâm nên post dài.
Mấy lị có nhiều chuyện để nói, post mỗi lẫn 1 ít nó lại double, thế thì post luôn 1 lần cho nhanh :)) :)) :))
Ơ, mà Bí thư không đi tất mà đi giầy a???? Thảo nào mùi kinh khủng thật, bay từ đầu đến cuối lớp, báo hại bọn tổ 1 chạy hết sang tổ khác lánh nạn, tội nghiệp :)) :)) :(( :(( :(( :(( ---> tholobioi, kinh khủng...:(( :(( BT không gương mẫu tí nào!!!!
(Chít, lại post bài dài nữa rùi :)) :)) )

:))
Thằng Bách này chuyên za đi giầy mà k đi tất , cho mát :))

Bách đã chuyển hệ rồi
Bọn mày ko biết à
Từ h bách đi tất mà ko đi giầy
Đi tông :))

xin lỗi mọi người khi đã vào box L1

@vũ phương : tao chưa có Y!M của mày, cho tao xin nhé, có gì quẳng cho tao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên