L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ô hay tao thề với mày luôn để tao share ảnh cho b-)

mày cho cái photobucket lên đây luôn
đừng up ảnh lên dài topic chúng nó :))

Lê Quang Minh đã viết:
A thang Phu,hom nay tao moi thay may day,nhin ra so bai,tao moi hieu :)) :)) :)) :)) :))
Sao,o lop dao nay co gi vui khong?Hom qua moi di choi voi bon B.Ngan The Gia xong,hay lam) :)) :)) :)):)):))

----------

Sao may chat 5/24 ma len HAO it the.

Tao rat an tuong cai ban ngoi canh may,co gi share anh cho tao nhe.:D:D:D:D:D

Ma neu may chua bỉet thi con Phuong co 2 ID co,nick thu hai no dung de chat voi nhung VIP nhu thang Phu y,hinh nhu la nhocthuphuong gi do.

tao rất tiếc khi phải thông báo với mày đó là bạn mà theo lời cô Châu của mày là trốn tiền học ấy ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

tao nghĩ là nó ko thick mày đâu, ghét là đằng khác :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

cho tao xin nick của phương, mà có phải bạn PHÚ gì đó cấp 1 học với tao ko ( quang trung ây);) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

----------

Lâu lắm mới lên HAO mà nick của tao làm sao ý ko post đc bài ... Chắc là bị quét :( ...
Mà tao là My đây , h tao lại thành topic cho chúng mày buôn chuyện rôm rả , sướng nhỉ :( Mà cái ava tao chụp với bà là từ hồi lớp 8 ... H tao chẳng giống thế tí nào T_T
to bà : Thanks bà cho cháu muợn nick

hehe..topic lớp L1 đã sang trang 2..mò lên nhé..
mà các bạn lí 1 ít lên HAO câu bài nhỉ..
tớ lấy ví dụ trang này thì Lê Hoàng Dũng-Toán...Dô-Thủy-tao- toàn A1..:p

mong là mem lớp khác thì không bị đuổi đi...
ở lí 1 tớ mới quen 2 bạn Tuấn Anh với Bách bò thuôi..:D
cho tớ nhàm quen với..;;)

Lại xuống page 2 rồi, lên nào 8-|
Sáng nay hài hước vãi, Trường với Thủy ngồi xếp hình trái tim trong giờ văn :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Há há, ông TA bố láo nhá!!!!!!!!!!! (bắt chước thầy Nghĩa8-} 8-} :)) :)) )
Ông ko được đem chuyện Trường Thủy nhà mình đi nói rêu rao, không là các bạn ấy ngượng chít!!:)) :)) :))
MÀ hình như theo lời Thủy đính chính là Thủy xếp hình con mèo :)) :)) rùi Trường thấy:-? :-? ----> Trường đập 1 nhát8-} 8-} -----> Thủy xếp lại, Trường lại phá tiếp -----> ra hình trái tim:)) :)) 8-} 8-} -----> cô nhìn thấy......:eek: :eek: 8-} 8-}

@ con My meo: há há, mày lên đấy ah, vui thía... Hôm 20-11 có về ko (nhà Mrs TM)??? (con Bê đề xuất).. Mà mày có nick thằng Duy không (KDuy ấy) đưa cho tao.8-} 8-}

@ Dũng: Con My bạn tao là super xinh + duyên + giỏi nhá!!! =D> =D> .Loại ông là ko bén mảng được:)) :))

@ Thủy: ko bít, để tao hỏi lại nó!!! :> :>

nick duy la` wolverines240490

----------

về nhà MRS làm gì, về trường thôi, mà tao về vào sáng 19, chứ 20 chắc chẳng có ai ở trường

TÓM LẠI, TAO KO VỀ NHÀ MRS MAI, NHỮNG GÌ MRS LÀM VỚI TAO VÀ CON MY (HẠNH LINH ) HỒI LỚP 8 NHƯ THẾ MÀ TAO ĐẾN NHÀ MRS LÀM GÌ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Theo lệnh của LT ........ LP lên đây câu bài ... kéo topic lớp mình lên đầu trang 1 !!!!!!!!!!! :)):)):)) ( trơ vãi )
Hôm nay ........... lớp mình có 6 nhân trốn tiêt Thể dục ....... đã bị ghi tên vào sổ GĐB !!!!!!!!!!!!
Rồi còn cả thầy Nghĩa nữa ......... hết giờ ..... chuông kêu to ( ko bị tẹt mũi ) .... bạn Quân loăng quăng xuống cuối lớp lấy póng ra chơi => thầy Nghĩa cú ( ko đc chơi cùng ) => "xin" lun quả póng ( để thầy chơi 1 mình !!!! Đứa nào block, thầy cho 1 phẩy cả năm !!!!!!!!! )!!! :)):)):))
Các thầy thì như thế ......... còn các cô thì tự nhiên hiền dã man ......... cô Hương "Sinh" còn hỏi thăm mình về giờ thể dục ........ cô Tú Anh thì ...... hixhix ......... hiền !!!!!!!!!!!! :p:p:p
Nói tóm lại: ......... có thể các thầy đã bị giảm biên chế => trút giận lên đầu con em chúng ta ...... còn các cô .. thì ko biết :D:D:D:D !!!!!!!!

P/S: bài dài + điểm chất lượng cho em đi mod ơi !!!!!!!!!!!

bài thế này đâu có dài đâu....không đòi đcl được đâu...:p...tớ đầy bài dài hơn mà vẫn cứ 16 thế này..chán ơi là chán..:((...
mà lớp này ít người vào nhỉ..:(
sao không rủ thêm?

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
tao rất tiếc khi phải thông báo với mày đó là bạn mà theo lời cô Châu của mày là trốn tiền học ấy ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

tao nghĩ là nó ko thick mày đâu, ghét là đằng khác :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

cho tao xin nick của phương, mà có phải bạn PHÚ gì đó cấp 1 học với tao ko ( quang trung ây);) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

----------

Lâu lắm mới lên HAO mà nick của tao làm sao ý ko post đc bài ... Chắc là bị quét :( ...
Mà tao là My đây , h tao lại thành topic cho chúng mày buôn chuyện rôm rả , sướng nhỉ :( Mà cái ava tao chụp với bà là từ hồi lớp 8 ... H tao chẳng giống thế tí nào T_T
to bà : Thanks bà cho cháu muợn nick

May co bang chung gi khong ma bao the.Neu may chi nghi thoi thi chua chac dau vi hoi truoc tao van chat voi no.Tao nghi la tao du thong minh de nho rang no chua bao gio noi ghet tao.

Ma du no ghet tao cung dau he gi.Tao la nguoi vi tha ma .Tao moi duoc hoc cau nay:"To err is human,to forgive is divine":D:D:D:D:D

May van hoc hanh nghiem chinh day chu?Tao danh chat kieu nay vi cai wifi o truong nay nhu Shit,mang laptop ma cung nhu khong co.

Ac,sao tao viet 1 bai ma bon may cau 7 bai lien,bai phuc.

@ Trang:may noi share thi share luon di,ma tao cha hieu sao con My no lai biet tao thich no tu he nam ngoai ca:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Vi thuc ra hom ve truong cu(thang 9)tao moi gap lai no,chac la do hay an chong lon nen xinh han,moi hoi shock.:)) :)) :)) :)) :))

@Dung,may la ai?:D:D:D:D:D

Nhan tien hoi bon may co dua nao di da hoi Chu khong?Nghe ba chi tao bao la vui lam ha?8-|

@ Thuy+Phuong:Ah.Hom truoc tao ve truong NSL chao cac MRS and MR,gap ba Tuyet Mai,ba y khoa lop may co nhieu dua di lam,dung dung tu ba y la"nhu tray hoi y".:)) :)) :)) :)) :))

@ Phuong:tuong doi vui,hom truoc ca dam Junior moi sang(gom ca bon ASEAN va may dua Trung Vuong)di sentosa choi.Ti le 20 nam-17 nu.(da bo The Gia ra ngoai roi)Vui phet day.:D:D:D:D:DTat nhien la to khong the nao quen cac ban Lý duoc.:)) :)) :)) :)) :)) Nho lam :(( :(( :(( :(( :((

sao bạn này câu 1 lúc 3 bài thế này..khiếp khủng thế...lolz...8-}....

hình như ở đây cĩng chẳng ai biết mình là ai...:(...:))....

nó nói thế với tao :D:D:D bố ai mà biết được :D nhưng nó thik 1 thằng đẹp giai cao to học giỏi :D
ngoài ra còn 1 thằng A2 Thăng Long học giỏi đẹp giai cao to cũng đang đăng kí xin chết :))

Thăng Long nghe nói nhìu bạn đẹp trai cao to lém! Cần giới thiệu ko?
Ôi, con gái lớp Lý xinh thế, xinh nhất là bạn Vũ Thu Phương (khen thật lòng):x thảm nào có khối anh lao đao :D
Con trai lớp Lý có bạn nào đẹp trai cao to ko? giới thiệu đê (trừ bạn Võ --> vì tớ thấy bt, trừ thằng Đông --> tớ đã nhẵn mặt). Bi h tình hình la fphair đi soi cấp tốc!

sao con Hồng Anh này đi đâu cũng nói đến bạn Võ thế..ngoài miệng kêu bạn Võ thế này thế kia...thế mà đi đâu cũng nhắc đến../:)...

ý gì đây..chẹp.;;)...
có bách bò hot boi đấy..;;)

@ Hồng shit: hí hí, thanks vì lời khen:eek: :eek: 8-} 8-} :)) :))
Chắc là tại vì lúc ấy gặp tớ trời hơi nhá nhem nên nhìn nhầm 8-} 8-} ---> Phương xấu lắm ----> béo + lùn + đen +.... -----> 8-} 8-} (nhưng mà cũng vui phết=D> =D> =D> )
Thăng Long, Việt Đức, Trần Phú.... toàn bạn đẹp trai thui, nhưng mà Phương chưa cần (chưa đến tuổi mừ), cứ từ từ, cái gì đến sẽ đến :)) :)) :))

Lớp L1 thì nhiều thằng ngoại hình được: Việt Hoàng, Quốc Lộc, Võ, Trần, Duy Anh (hình như là shit bít rùi)... nhưng mà đầu óc chúng nó đen tối lém!!!8-} 8-}

Hôm nay sinh nhật bạn Thủy béo, tình hình là hôm nay mới thấy các bạn nam lớp mình ăn nhanh khủng, ăn tham khủng, ...:)) :)) :))
Mấy thằng vừa xấu vừa ăn tham:)) :)) ( Mod nhà mình ăn nhiều khủng, Phúc ăn tham hệt 1 con pig bị bỏ đói lâu ngày, Phú hình như ngày càng "gay" hơn....)
Tình hình là hôm nay con My đi qua trường, gặp cả lũ đang ngồi ăn sinh nhật ----> mấy thằng L1 dê, chạy ra xem mặt -----> quay về ----> kêu: " xấu quá"------>X( , làm cho lớp trưởng vừa ngượng vừa tức.....X( ----> mấy thằng L1 bố láo:)) :))

@ con My: xin lỗi mày vì mấy thằng bạn tao 8-} 8-} 8-} . Ah, tao công nhận là mấy thằng lớp mày hoành tráng quá, ăn đứt lũ lớp tao hôm nay[-x .
Ah, mày muốn làm quen thằng Võ ah?
PS: thanks mày về nick thằng Duy, nhớ nhắc nó add tao.

@Phương: xem lại đi,hôm nay tôi ăn&nói ít nhất(thằng Long+thằng Phí 2 bên ăn hộ phần của tôi) thế mà vẫn ko thoát-->ai lại chơi cái kiểu vơ đũa cả nắm thế hả
Nhân tiện nhắn lớp truởng mai mang trả tôi q sách.

@My:hôm nay mới gặp mày,trông mày ko giống tao tưởng tượng lắm(có lẽ xinh hơn:p ).Mà cái hôm đến Chu xong,thằng Quốc hỏi tao có gặp mày ko:)) :)) :)) lúc đấy tao đã biết mặt mày đâu chứ:)) :))
Mà sao dạo này tao ko thấy mày ol nhỉ,vẫn xài cái nick me_alone... hay chuyển sang cái khác roài?]
Sao topic này ít đứa lớp mình thế nhỉ,có vẻ hơi buồn:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên