L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
LT nói gì thế, tui ăn có 1 cốc kem + 3 nem + khoai rán + chè thôi chứ có gì mà nhiều. Mà thằng Sơn sáng bị đi ngoài à mà ko dám ăn gì thế :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Đề nghị mai mỗi người mang 12000 đ đoàn phí :))
Làm bí thư là khổ thế đấy.

bạn Võ hot thật đấy ;;)...:))...tớ cũng muốn làm quen...:>...

bách bò làm bí thư à..khổ nhể...suốt ngày tiền nong..mà tình hình là bây h mình chăm vào tô bích L1 quá...:D...kéo cho lên trang 1 nhé..:>cảm ơn đi...:D...

mod ăn nhìu lắm à..:))...hay thía...:))

không được...em đăng ký trước rồi...

nhường tỉ anh Trần..:))...mod thông minh đẹp trai tài giỏi..:x...:))

tỉ chịu không ;)

:( ng` ta có phải nô lệ đâu mà em đẩy qua đẩy lại, tội nghiệp ^^ làm quen thì đâu cần chỉ quen 1 ng` :D quen nhiều cũng đc :D mod thì tỉ ti quen lâu rồi :D chính xác mod là ng` đầu tiên trong HAO mà tỉ ti quen :D và vice versa, mod nhể :x Mo nhớ em Hạnh Linh hồi trước học lớp mình mà bây h đi Sing rồi ko... ng` iu cũ mod đấy... hoho... à... nik YM mới của mod là j` nhể, vứt ra đây cái :D

Lê Quang Minh đã viết:
May co bang chung gi khong ma bao the.Neu may chi nghi thoi thi chua chac dau vi hoi truoc tao van chat voi no.Tao nghi la tao du thong minh de nho rang no chua bao gio noi ghet tao.

Ma du no ghet tao cung dau he gi.Tao la nguoi vi tha ma .Tao moi duoc hoc cau nay:"To err is human,to forgive is divine":D:D:D:D:D

mà mrs mai nhà tao bảo là đi như trẩy hội là gì, ko hiểu 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

May van hoc hanh nghiem chinh day chu?Tao danh chat kieu nay vi cai wifi o truong nay nhu Shit,mang laptop ma cung nhu khong co.

@ quang minh : thanks mày vì đã hỏi thăm tao, tao học hành vẫn thế, nếu trừ những điểm kém đi thì tao toàn là những điểm đẹp :)) :)) :)) :)) ;) ;) ;) 8-} 8-} 8-}

tao chơi với nó mà tao ko biết là nó ghét những ai à :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

mày có thể làm ơn chỉnh lại font việt, tao dịch ko dấu ngu lắm 8-} 8-} 8-}

@ bạn nào đấy mà tớ ko nhớ tên, biết mặt:)) :)) :)) :)) :)) : có muốn biết nick của con my không , tớ có đấy, tớ là bạn SUPER thân của My mà
nếu ấy muốn làm quen với bạn ấy thì khó đấy vì bạn ấy có mấy anh ở Thăng Long trông đẹp trai và học với bạn ấy từ hồi cấp 2 cơ, còn lớp 9 thì thằng ấy toàn đèo my về, lãng mạn như phim hàn quốc :x :x :x :x :x :x :x :x :x và còn mấy đứa ở việt đức nữa, a5 chẳng hạn

@vũ phương :hình như mrs mai đi chơi Gia Lâm vào thứ 7 nên bọn tao sẽ về vào sáng thứ 6 đấy 0:)

@tuấn anh võ : mày trở thành hot boy rồi à, con ngồi cạnh tao đang chết điên lên vì mày, trả hiểu đầy vũ giáo chủ và cái anh gì lý 1 xuống NO bao nhiêu đây ?

tỉ ti sao dám tranh bạn VÕ của em ( lố bịch vãi đạn..:p)..:))...

cái gì..em chưa bít mặt bạn Hạnh Linh đấy..:((..:((...tỉ có share em với..hay ai có cũng được..:D...
nick Ym của mod là...gì nhỉ..quên rồi..thôi ra Ym em vứt cho..:p...

em Thủy đang nói về bạn Hot girl My nào thế..cho chị làm quen với..:x...

mà tình hình là thứ 7 này có bạn Lý 1 nào có hứng thú với chuyện đi xem bóng đá không??:D...
ngu ơi là ngu...tiết 1 học..ok.---> đi xem bóng đá---> tiết 5 về học tiếp...8-}
không hiểu nhà trường nghĩ gì...8-}

nhưng mà còn may hơn khối sáng..không được nghỉ..:))

Đề nghị mai mỗi người mang 12000 đ đoàn phí
Tao đóng roài ........ LP gương mẫu vãi hàng !!!!!!!!!!!! :)):)):))

bạn Võ hot thật đấy ......tớ cũng muốn làm quen......
Hixhix ....... hình như ấy quên "....." !!!!! Đúng ko ?????

tớ làm quen với bạn VTA nữa, đăng kí luôn 1 chỗ
Hixhix ........ chẳng hỉu gì cả !!!!!!!!

không được...em đăng ký trước rồi...
Ko hỉu gì nốt !!!!!!

@tuấn anh võ : mày trở thành hot boy rồi à, con ngồi cạnh tao đang chết điên lên vì mày, trả hiểu đầy vũ giáo chủ và cái anh gì lý 1 xuống NO bao nhiêu đây ?
Nói gì thế ???? Ko hỉu ........... !!!!!!!!!!!

tỉ ti sao dám tranh bạn VÕ của em ( lố bịch vãi đạn..).....
Hixhix .... bình tĩnh !!!!!!!!! Đâu rồi sẽ có đó !!!!!!!! :p:p:p ( ai hỉu chít liền - trừ Mo )

mà tình hình là thứ 7 này có bạn Lý 1 nào có hứng thú với chuyện đi xem bóng đá không??...
Có chứ ........... có khi cả lớp đi ý chứ !!!!!!!! :)):)):))

Lê Việt Bách đã viết:
Đề nghị mai mỗi người mang 12000 đ đoàn phí :))
Làm bí thư là khổ thế đấy.
Bây giờ mà vẫn chưa nộp tiền Đoàn à? Bí thư kiểu gì đấy?:)):)):))

Võ Tuấn Anh đã viết:
Tao đóng roài ........ LP gương mẫu vãi hàng !!!!!!!!!!!! :)):)):))

Hixhix ....... hình như ấy quên "....." !!!!! Đúng ko ?????

Hixhix ........ chẳng hỉu gì cả !!!!!!!!

Ko hỉu gì nốt !!!!!!

Nói gì thế ???? Ko hỉu ........... !!!!!!!!!!!

Hixhix .... bình tĩnh !!!!!!!!! Đâu rồi sẽ có đó !!!!!!!! :p:p:p ( ai hỉu chít liền - trừ Mo )

Có chứ ........... có khi cả lớp đi ý chứ !!!!!!!! :)):)):))
trí thông minh của Võ nhà ta có vẻ giảm đi nhiều khi đc nghe khen nhỉ, chuyện lạ ghê :p, các bạn ý nói rõ thế rùi mà còn kêu ko hiểu;;) ;;) ;;) , thế là ko đc nhá[-x

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
@ quang minh : thanks mày vì đã hỏi thăm tao, tao học hành vẫn thế, nếu trừ những điểm kém đi thì tao toàn là những điểm đẹp :)) :)) :)) :)) ;) ;) ;) 8-} 8-} 8-}

tao chơi với nó mà tao ko biết là nó ghét những ai à :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

mày có thể làm ơn chỉnh lại font việt, tao dịch ko dấu ngu lắm 8-} 8-} 8-}

@ bạn nào đấy mà tớ ko nhớ tên, biết mặt:)) :)) :)) :)) :)) : có muốn biết nick của con my không , tớ có đấy, tớ là bạn SUPER thân của My mà
nếu ấy muốn làm quen với bạn ấy thì khó đấy vì bạn ấy có mấy anh ở Thăng Long trông đẹp trai và học với bạn ấy từ hồi cấp 2 cơ, còn lớp 9 thì thằng ấy toàn đèo my về, lãng mạn như phim hàn quốc :x :x :x :x :x :x :x :x :x và còn mấy đứa ở việt đức nữa, a5 chẳng hạn
Tao quen no lau roi may a,tao chat voi no tu hoi thang 8 co.

Hon nua tao cung chi khen no dep va hoi shock chu da bao gio noi la thik no dau.(Tao so treo cao nga dau lam)

Ben nay khong nhan font VN,ngu lam.

May co hay online buoi toi k?:-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Hic!Mấy hôm nay thầy cô lớp mình làm sao thế nhỉ:-/ :-/ ??Hôm trước thầy thể dục với thầy Nghĩa tự nhiên tức loạn xạ cả lên:-/ :-/ !!Rồi thì các thầy cô còn đi đâu nữa chứ mấy tiết nghỉ rổi!Lạ we' :-/ :-/ !
Hôm nay thì tội nghiệp thằng Long!Chả làm cái đêk gi` cũng bị ông Nghĩa nói!Chắc ông ý đang tức chuyện gỉ rồi!Nghi lắm!!!:-/ :-/ Hay là bị thua bi a nhỉ?? :)) :)) :)) :))

này thằng Hiếu kia
mày spam phong cách thế
Unicode là .... ko giải thik đc tự hiểu đê :))

:)) :)) :))
Lâu quá mới post bài! Hình như bài này mới là bài thứ 2 thì phải! :(( :(( :((
Thê thảm quá !Thật không thể tin nổi là dạo này thầy Nghĩa vô lý đến thế !
Đã thu quả bòng rổ của lớp rùi mà vẫn còn cáu [-( [-( [-(
Thằng Long bị mắng đúng là tội nghiệp !:)) :)) :)) <cười sung sướng>
Không biết những buổi sau mức độ cáu của thầy Nghĩa sẽ đến mức nào????:-? :-? :-? :-?

@Bách : hehehe hình như tao chưa đóng đoàn phí ! chờ đấy [-x bao giờ có tiền tao đóng cho 0:) :))

Lê Quang Minh đã viết:
A thang Phu,hom nay tao moi thay may day,nhin ra so bai,tao moi hieu :)) :)) :)) :)) :))
Sao,o lop dao nay co gi vui khong?Hom qua moi di choi voi bon B.Ngan The Gia xong,hay lam) :)) :)) :)):)):))

----------

Sao may chat 5/24 ma len HAO it the.

Tao rat an tuong cai ban ngoi canh may,co gi share anh cho tao nhe.:D:D:D:D:D

Ma neu may chua bỉet thi con Phuong co 2 ID co,nick thu hai no dung de chat voi nhung VIP nhu thang Phu y,hinh nhu la nhocthuphuong gi do.

:(( :(( :(( :(( cứ chờ đấy !Vài hôm nữa là số bài của tao sẽ tăng ngay ấy mà

@Minh : Mua hộ tao mấy quyển sách thuộc thể loại gì gì đó cũng được nhé:)) :)) :)) :)) để tao từ từ ngâm cứu [-x [-x [-x b-) b-) b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên