L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mie thằng VTA
mày nói đểu tao ah
mày bảo tao spam
thế mày đang làm j thế :))
thằng Võ thì hot cái j tule
nói ra nó tưởng thật h :))

Trích dẫn bài Đào Văn Huy Phú
Sao nói xấu lớp mình khủng vậy ! Mà tui có "gay" lắm đâu !

L1 ơi ! Dạo này Phương nó bị làm sao ý!
không thể hiểu nổi !ai có thể trổ tài thám tử conan điều tra hộ cái
Mà con trai L1 đâu có đáng ghét lắm
Tiêu biểu là chú Võ nè Rất nhiều bạn lớp khác để ý đó chứ

Ông không phải là gay lắm hay không mà là bố của gay!!:)) :)) :))
Mà dạo này P có làm sao đâu nhỉ??? Mà P làm sao thì ảnh hưởng gì đến Phú nhỉ??8-} 8-} 8-} Bây h mới bit bản chất Phú dê và gay :)) :))

@ các anh: hôm nào rủ các anh L1 0306 xuống lớp em cho bọn nó học tập.

8-} Tình hình là hôm nay lại hoc 5 tiết lý buổi chiều, LT tranh thủ ăn cơm xong lên post bài :)) :)) . Hôm nay buồn cười, Xanh, cu Trần, Bò, Bình, Lt, Linh + Chiệp thất thểu kéo nhau đi ăn bún chả ----> đến nơi hết chỗ, bị đuổi-----> quay lại hàng cũ :)) :)) :)) ----> đến hàng cũ đã thấy chú Võ và Phúc ngồi chầu chực----> cả bọn chờ dài cổ mà ko được ăn----> cu Trần ăn lắm quá ko ăn nổi cơm :)) :)) :)) :))

Tình hình là nếu có anh chị khóa trên nào tình cờ vào đây thì cho em hỏi tài liệu về phần dao động của thầy Nghĩa, em đang cần photo gấp 8-} 8-} 8-} -----> hôm nọ thầy giảng xong chẳng hỉu gì. Cu Xanh đứng lên bật thì bị mắng "Anh về học kỹ lý thuyết " :)) :)) :))

Cho hỏi chút: Cái bạn có cái đầu như quả chôm chôm sáng nay vào L1 có phải là bạn Phong nhĩ ko nhỉ??? Muốn gặp LT làm gì???8-}

@ Con My và Thủy: tình hình là tao đã add thằng Duy, dạo này nó dại gái lắm mày ah. :)) :)) . Sáng nay gặp nó lúc đi học ---> ko thể chịu được :)) :))

Dã man quá bà con ơi !
Hôm nay thầy "Nhĩa" cho cả lớp làm bài nghiên cứu ạ !b-) b-) b-)

Đúng như lời đồn đại
Khi thầy mà cáu lên thì đúng là kinh hoàng !:(( :(( :(( :((
sau bài giáo huấn của thầy thằng Nam sợ hãi !:(( :(( :((
Lúc về nó còn không dám chơi bóng !:-? :-? :-? thực ra nó có ném mấy quả?
Tuy nhiên trươt gần hết :)) :)) :)) mình ném vào được mỗi quả:(( :(( :((
thê thảm quá !
Mai thứ 7 !Thế là 1 tuần học nữa sắp sửa trôi qua :)) :)) :))
nhưng tuần sau kiểm tra nhiều quá cười không nổi đành khóc vậy:(( :(( :(( :((

Chú Phú đáng khen đấy !!!!!
Vào post bài ...... :)):)):))
Tuần sau ktra vãi lắm + 2 tiết dự giờ => xác định !!!!!! :)):)):))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
mie thằng VTA
mày nói đểu tao ah
mày bảo tao spam
thế mày đang làm j thế :))
thằng Võ thì hot cái j tule
nói ra nó tưởng thật h :))

Thật đấy
lên xem thấy các bạn gái toàn khen anh Võ
KUTe
8-} 8-}

Khen đểu màh mày cũng nghe đc => pó tay mày !!!!
Mày ko hiểu àh ?????

Mie ........ tao đ ham .......... !!!!!!
Mày cứ hót đi ......... để xem mày bị chửi như thế nào !!!!!!!!!!!!!

hihi
hiểu rùi
nói đùa thui mà
mà quên ko chúc chú sinh nhật vui vẻ
mặc dù anh ko quen bít chú lém
:D:D:D:D
@TQM: thế này ko gọi là spam chứ

Vũ Thu Phương đã viết:
8-} Tình hình là hôm nay lại hoc 5 tiết lý buổi chiều, LT tranh thủ ăn cơm xong lên post bài :)) :)) . Hôm nay buồn cười, Xanh, cu Trần, Bò, Bình, Lt, Linh + Chiệp thất thểu kéo nhau đi ăn bún chả ----> đến nơi hết chỗ, bị đuổi-----> quay lại hàng cũ :)) :)) :)) ----> đến hàng cũ đã thấy chú Võ và Phúc ngồi chầu chực----> cả bọn chờ dài cổ mà ko được ăn----> cu Trần ăn lắm quá ko ăn nổi cơm :)) :)) :)) :))

Tình hình là nếu có anh chị khóa trên nào tình cờ vào đây thì cho em hỏi tài liệu về phần dao động của thầy Nghĩa, em đang cần photo gấp 8-} 8-} 8-} -----> hôm nọ thầy giảng xong chẳng hỉu gì. Cu Xanh đứng lên bật thì bị mắng "Anh về học kỹ lý thuyết " :)) :)) :))

Cho hỏi chút: Cái bạn có cái đầu như quả chôm chôm sáng nay vào L1 có phải là bạn Phong nhĩ ko nhỉ??? Muốn gặp LT làm gì???8-}

@ Con My và Thủy: tình hình là tao đã add thằng Duy, dạo này nó dại gái lắm mày ah. :)) :)) . Sáng nay gặp nó lúc đi học ---> ko thể chịu được :)) :))

bây h mày mới biết thằng duy dại gái à, :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

bản chất nó ko thay đổi được ,với cả nó đang yêu nhưng hình như không được, bị đá rồi, tội nghiệp :)) :)) :)) :)) :)) :)) , phải không MY ?:)) :)) :)) :)) :))

mie thằng Tule còn nói nữa là mai tao xử
mày làm tao hơi ức chế rồi đó

Bà LT sao cứ kêu tui ăn nhiều thế hả gầy thế này phải ăn nhiều chứ chẳng lẽ ăn giữ eo à :)) :)) :))
Hahaha cả lũ noob tao đã bảo đừng có copy từ sách 12 mà ông Nghĩa kiểu gì chẳng biết ko nghe cả lũ thi nhau chép bị ổng cho 1 bài :)) :)) :))

mày đừng có warn tao
nói trc' đấy
mod khác warn tao thì đc
nhưng mày đừng có
tao đã xơi 60% roài

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên