L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Happy new day mọi người !!!!!!!!!!!!!!!!!
Hum nay sẽ ....... chẳng có sự kiện gì xảy ra cả !!!!!!!! :)):)):))

----------

Hixhix ........ bi h mới là 0h ...... mình lanh chanh wá !!!!!!!!!!:))

này..chú Dũng thế kia mà không gọi là spam à...

là tớ tớ cho hẳng 50 nhé...
học tập tớ mới được cộng 2--> đcl lên 18 rồi ;)

mà chú Phong hóng hớt bị treo acc rồi à..:))

Mọi người cho tớ hỏi sao tuần này kiểm tra gì mà lắm thế?Lại còn dự giờ nữa?

@ Võ:Sao mày câu bài siêu thế?Tháng trước mới thấy 2 bài,giờ đã trăm mấy.Bravo!

Đào Văn Huy Phú đã viết:
@Minh : Mua hộ tao mấy quyển sách thuộc thể loại gì gì đó cũng được nhé:)) :)) :)) :)) để tao từ từ ngâm cứu [-x [-x [-x b-) b-) b-)

Mày thích mua thể loại gì bên này cũng có,Magazines?(Có cả 8 day,Style,Playboy8-| 8-| 8-| 8-| 8-| )Stories?Hay sách học?NHưng tao nói trước là mày sẽ có mắt như mù đó vì sách học có tầm 800-1000 newwords.Vpcabulary cua may không lại đâu.(Bọn tao bên này còn chật vật mà.:)) :)) :)) :)) :))

cả nhà tao bị cảnh cáo 30% rồi
con Mo còn nói j nữa
chiều nay lớp Lí có ai đi đến sân vận động k0 :D??

Lê Quang Minh đã viết:
Mày thích mua thể loại gì bên này cũng có,Magazines?(Có cả 8 day,Style,Playboy8-| 8-| 8-| 8-| 8-| )Stories?Hay sách học?NHưng tao nói trước là mày sẽ có mắt như mù đó vì sách học có tầm 800-1000 newwords.Vpcabulary cua may không lại đâu.(Bọn tao bên này còn chật vật mà.:)) :)) :)) :)) :))
Mới nghe mày nói mà tao đã thấy kinh rùi :)) :)) :))
:)) :)) :)) nhưng với tao thì có làm sao :)) :)) :)) :)) khi trình anh của tao vẫn còn lùn quá :)) :)) :))
vì vậy thay vì mua sách thỉnh thoảng mày giúp đỡ tao về khoản ngoại ngữ là được rùi
hehehehehehe:)) :)) :)) :))

@ Tuấn Linh: nói thế nghĩa là sao nhẩy???8-|
Mà hôm nay nói chuyện với 1 bạn lớp Sinh mới bít Phong là lớp phó ----> kinh khủng8-} 8-}

@ Dũng: còn ăn nói thế thì còn bị warn dài dài.:)) :))
Mà tình hình là 19-11 cu có về không?? Hôm đấy mẹ tui bảo là không tổ chức gì, chỉ tiễn bác hiệu trưởng về hưu----> chỉ đến cổng trường rùi đi chơi luôn đi!!!8-} 8-}

@ Phú: tốt nhất là nên nhờ mấy thằng ở đây dạy cho, trình thằng Minh ông ko leo được:))

@ cả nhà: hôm nay gặp bạn Hải Thanh, xinh khủng!!!;;) ;;)
Tình hình là lớp Lý chỉ có mỗi 5 mống. Trường mình dẫn trước mà để thua---> chán hẳn. Nhưng được trường mình cổ vũ rõ hăng8-} =D> =D> =D>

@ Thủy + con My: thằng Duy thất tình a???:)) :)) :)) Không tin được, ngoại hình được, học hành khá, mà lại bị đá!!!:)) :)) Mai đi học phải nói chuyện với thằng cu mới được.. Tội nghiệp,.:))

Tình hình là hôm nay gặp bạn Dương T1---> ngoại hình ổn, cao 1m70, học giỏi----> LT mới hỏi về tình hình chú Phúc nhà mình:)) :)) :)) ---> cưa gì mà chỉ mới dám đến nói chuyện 1 lần, Dương khen là cao, nhút nhát:)) :)) ----> cười nôn cả ruột:)) :)) :)) . Tình hình là nếu chú Phúc đã kích hoạt được account thì nhớ đọc bài này nhá!!:)) :)) ( chú mod sửa email cho nó đi nhá, tội nghiệp thằng bé mãi không lên được Hao):)) :))

@ chú Minh: tình hình là kiểm tra rốn, nghe đâu sắp thi học kỳ.
Hôm nay gặp con Mai Trang, nó mới về chơi, sao cu ko về chơi ???[-x

uh hôm đấy sẽ về mà Phương
thế ko định tổ chức ah
sao lại chỉ tiễn thôi
phải tổ chức văn nghệ j đó chứ :D

----------

và mở ngoặc là ko câu nữa
chỉ viết khi ai hỏi đến mình thôi
ko thêm mấy cái warn nữa thì pó tay :|

mọi ng ui hôm wa trg` mình đá bóng thế nào vậy??
Mình định đến xem nhng m` lại gap thằng bạn rủ đi chơi.Về nhà má hỏi kq thắng hay thua---->bó chiếu,em đành phải đạo là trường mình thua 1-3

@ Lý 1: Tớ bít nhờ thế này thì hơi ngại! Các ấy có ai có tài liệu về Shakespeare ko? Đặc biệt là thơ Sonnet của lão ý ấy! Làm ơn.... Gửi tin nhắn ch tớ, tớ sẽ đến trường và hậu tạ! Thanx!

Ô hay, cái ông greatest playwright ấy! Chậc, nổi tiếng nhất nước Ah còn giề! Ông ấy vít 154 bài sonnet mà mình bít mỗi bài 66.... Khốn nạn!

thế là khủng rồi con j` nữa.Nhưng mà hỏi lớp lý cái này thì chắc chắn bọn này ko bit' j` đâu

Thì tớ mún nhờ để mà hy vọng! Lớp Lý có ai iu văn thơ ko?? Tiện thể, tìm lun hộ tớ bi hài kịch của lão ấy lun! Okie?

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỏi thằng Võ ấy,nó hay đọc sách thơ văn lắm,hỏi j` nó cũng bít

@ tất cả những ai yêu thích Lý và rảnh rỗi buổi tối hôm nay: tối nay 7h15 tại cổng chính trường ams, những thành viên tham gia cuộc thi vatlyvietnamcup online trên mạng sẽ có mặt (nhưng số lượng tương đối ít), quân TH đã sẵn sàng tuyên chiến rồi. Toàn quân ams tối nay chỉ có khoảng 5-6 người. Vì vậy P rất cần những bạn có kiến thức tốt, nhiệt tình đến trường (đúng giờ, đợi nhau ở cổng chính) tham gia vào ban cố vấn để tham dự cuộc thi này.
Tham gia vì danh dự của dân ams chúng ta. Dù không phải là siêu sao nhưng không hề thua kém TH, dù không học nhanh bằng nhưng sẽ chiến thắng TH.
Bạn nào hiện đang ở trên Hao muốn tham gia liên lạc với P: p_beo2303 hoặc anh hxduc88hoặc vtanh_90(Võ). Khuyến khích các bạn L1, các bạn có kiến thức tốt về thiên văn hay các lĩnh vực Vật lý khác...=D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên