L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi bọn mày đừng có cãi nhau nữa

thằng Xanh thích thì cứ câu bài như bọn nó ý
bọn nó không sao thì mày cũng không sao đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi, chúc thằng Xanh đi đứng vui vẻ :)) Đi có em nào xinh thì cũng cẩn thận không nó lại chài hết cả tư trang nhớ :)) Chuyện quà cáp mày có cố tình quên cũng không đc đâu mà, yên tâm. Quyển số của tap viết nhanh rồi trả nhá, thằng bạn tao nó gào lên như là cháy nhà ý.
PS: thằng Hiếu đừng post bài = cách del thế nữa.

Lê Thùy Linh đã viết:
Thôi, chúc thằng Xanh đi đứng vui vẻ :)) Đi có em nào xinh thì cũng cẩn thận không nó lại chài hết cả tư trang nhớ :)) Chuyện quà cáp mày có cố tình quên cũng không đc đâu mà, yên tâm. Quyển số của tap viết nhanh rồi trả nhá, thằng bạn tao nó gào lên như là cháy nhà ý.
PS: thằng Hiếu đừng post bài = cách del thế nữa.
thằng Xanh làm gì mà dại gái đến nỗi bị chài hết tư trang:))
chết thật
cháy nhà mà không đến cứu à cẩn thận không nó chết cháy đấy

Ờ, nó mà chết cháy thì tao đỡ điếc tai đc 1 tháng :)) Cứ cái đà này thằng Xanh để quyển sổ tao lên mốc rồi mới thèm trả đây :(
Thằng Xanh không dại gái, chỉ dại gái mạnh thôi :))

nếu mà lên mốc thì chắc nó không trả đâu
tại vì mốc màu xanh nên khi thằng Xanh nhìn vào tưởng đang soi gương
và nó không biết đấy là quyển sổ để mà trả

Thằng này, nói nó ghê quá cơ. Bạn Xanh nhà mình đẹp trai 8-} học giỏi 8-} mày nói thế em nào dám cưa bạn ý. Chết chết :))

sao tao lại nói nó thế nhỉ
sau này nó ế vợ lại trách tao

chết thật :))

Thằng Bình cẩn thận đấy
Sau này tao mà ế vợ thì tao tìm đến vợ mày:))
@ Link : mai tao đi với
Đi Móng cái hoãn rồi
Mai tao trả sổ cho mày:D

----------

Anh Bình kiếm đâu mấy cái hình hay thế, dchir cho anh em với:D

khá quá nhỉ :((
lần đầu tiên trong 1 ngày mình vào HAO mà chỉ thấy lên 1 trang :))
mà có chuyện gì mà phải cáu với nhau thế nhỉ
cứ vui vẻ như tui xem Wolrd cup có hơn không :))
khổ thân Linh không được xem :))

chết thật
mai tao không biết là nên đi với lớp cũ hay lớp mới đây
bọn lớp cũ cũng hẹn 8h trước cổng trường
không biết chọn cũ hay mới đây

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình ơi,có phải mày đấy ko???5M NTC???

Oài, vừa nghe kon Thủy tạ kêu như mày xong Bình ạ. Cố mà đi :)) Kon Thủy mai cũng đi đêy :))
@Xanh: hehe, trời quyết định hoãn cái vụ chơi bời của mày dành lại cho lớp đấy. Thế ghi sổ tao đến đâu òi :D

Không, đc xem òi. Ít nhất là trận 8h. Đấu tranh cho quyền lợi chính đáng. Mấy trận kia đã tìm đc cách lách luật :p Xuống ngủ dưới tầng 1 vừa nghe đài vừa ngủ, đóng cửa nên bà già đêk để ý vì bà già trên này cũng đóng cửa bật điều hòa. Có điều sáng ra phải thu dọn nửa tấn chăn với chiếu mệt quá. H này mày vẫn onl hả Phú :-\

vừa lên thôi
có xem trận lúc nãy không hả linh báo :))
thương Sheva quá :((

Đá như dở ý. Tao xem mất công hò hét. Hum nay mất 2 quả đầu vì cái tội đi bơi về muộn, ăn cơm xong phải dọn :(( Thấy bọn U chưa chi đã ăn 2 quả tao đoán 4-1. Nhục vãi. Chệch vì cái tội bọn nó đã ngu quá chứ đêk phải tại tao. Quả thằng Casilas bỏ cầu môn thế mà ko ăn đc. Mẹ tao bảo bọn này thua cũng đáng, đêk thương đc.

thế Linh thích Ucraina hả
Trận này Tây Ban nNha thắng là đáng rồi :))
mà hôm nay đi bơi có bị anh nào đâm vào người không :))

Thì chả 1 đống đấy kòn j, làm tao bơi đc 1 luk thì mấy hứng bò lên. Mẹ, ấn tượng 1 năm trở lại với bể bơi là đông kinh khủng. Sao HN không xây thêm vài cái nhở? Có xây chục cái nữa cũng vẫn thiếu b-(
Tao ko thik U, chỉ có điều xem xong phát cáu X( đứa chả bít j như tao cũng cáu thì :(( Nó đá ngu quá, n mà thôi, ráng chịu. Chỉ có anh thủ môn U thì trông iu vãi :x

hức
đúng là sáng mắt vì giai :))
thích mấy anh đẹp trai thì chuyển sang Ý đi :))
mà đi bơi nên có người đi kèm để tránh tình trạng bị đâm vào người đấy Linh ạ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên