L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Tuấn Anh: chỉ cần em chú ý hơn, anh sẽ xem xét tình hình từ giờ trở đi, không nhất thiết phải phạt để gây căng thẳng, anh biết các em cũng ngoan ngoãn cả thôi mà.

@ Đức Hiếu: có gì Hiếu cứ dùng chức năng ấy mà thông báo, khi thông báo thì người biết trước tiên là các mods của box, còn thì bài thông báo được lưu vào 1 box riêng để BDH có thể đọc, anh sẽ theo dõi, em cứ thông báo nếu thấy cần thiết nhé!

Những trường hợp bị warn thì nhìn vào đó để rút kinh nghiệm cho sau này. Khi nào thấy có đóng góp tích cực thì có thể được xem xét để xóa warning mà. Anh đã xóa warning cho vài người rồi, anh nghĩ nếu các em tử tế thì cũng không có lí do gì để giữ mái cái của nợ ấy cả.

Mod nào vào đây thì chọn các bài viết cần xóa, move qua box chờ loại bỏ đi, để lại đây bừa topic.

Các em nhẹ nhàng với nhau đi nhé, không cần căng thẳng như thế mà. Cứ từ từ giải quyết thắc mắc, đừng biến thảo luận thành tranh cãi.

Thế nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thấy hình phạt warn là xứng đáng mà
Nhg mà hình như có chút thiếu sót :|

a.Đỗ Việt đã viết:
Các bạn Hải Đức, Đức Hiếu, Trọng Hiệp, Thành Phan, Thanh Bình

Rõ ràng là em có tham gia
Và em xin nhận lỗi :|
Thế mà các bạn khác đều đã chịu warn :)|
Còn em thì chưa :|
Đề nghị bạn nào warn thì warn nốt đi :|
Cho em còn đc thoải mái :|
Ko thế này ức chế lắm :|

Tao thấy chuyện này không có gì đáng phải tranh cãi đến thế cả.
1. Chuyện spam bài là cái chuyện mà bất cứ thành viên nào của HAO cũng từng làm. Nếu bình thường chúng mày không kêu con Phương về chuyện nó câu bài thì khi xảy ra chuyện đừng bới móc kiểu đấy.
2. Cái chuyện bọn mày del cả 1 loạt bài hum đấy tao ko bít lý do tại sao, và tao cũng có del 1 bài theo chúng mày. Đấy là phong cách câu bài bình thường của bọn mày. Tao khẳng định bọn mày del không phải vì bọn mày hối hận vì việc spam quá tay. Với lại tao chả thấy bọn mày hối hận thế bao giờ cả. Đừng bảo tao trước nay chúng mày câu bị thằng Trần nhắc mà bọn mày không cãi 1 câu nào nhớ. Nếu anh Việt đã nói là bọn mày làm sai quy định của HAO thì con Phương kéo mod khác vào và cảnh cáo chẳng có gì sai với chức phận của nó cả. Thái độ của bọn mày không đến nỗi phải bài xích con Phương hoặc tức tối thế cả. Việc viết bài trên HAO nếu không đem lại cho bọn mày lợi ích gì cụ thể hoặc không phương hại đến lợi ích của bọn mày thì đừng vì chuyện câu bài mà nhặng cả lên.
Chỉ có vì cái chuyện này mà nội bộ lớp phải cãi nhau thì tao không hiểu nối.

@Anh Đức: Em không biết anh với con Phương đã hục hặc nhau cái gì, và em không định quan tâm vì không phải việc của em. Nếu hai người muốn cãi nhau thì đem ra YM mà cãi nhau. Đừng lôi lớp em vào chuyện của 2 người. Anh ra trường rồi, anh lớn hơn con Phương 2 tuổi và nếu nó có gì sai thì anh có thể bảo ban nó vừa phải đúng với tư cách 1 người lớn hơn nó 2 tuổi chứ không phải là bố hay người yêu nó, thế thôi. Đừng làm những việc như thế này. Chuyện lớp em thế nào, anh không phải thành viên lớp em, nếu góp chuyện hãy góp chuyện khách quan một chút. Em không muốn nghĩ anh đang khích bác bọn nó cãi nhau với con Phương nhưng những lời anh nói buộc em phải nghĩ thế. Với tư cách một thành viên của lớp em phải nói rằng bất cứ người nào hoặc việc gì làm cho nội bộ lớp em mất đoàn kết (cho dù bên trong nó các thành viên có thể có nhiều cá tính và nhiều bộ mặt khác nhau) đều không thể chấp nhận đc.

Thằng Trần warn tao, tao cãi lại câu nào(???).Mỗi lần nó warn, tao dừng hẳn 1 thời gian, và sau đó mỗi bài viết của bọn tao đều dài hơn, có thấy ko mà nói
Cái chuyện bọn tao bảo là undel rồi, warn rồi, thì xóa hẳn mấy bài đấy đi, đừng có giữ lại như kiểu bọn tao xì pam hàng loạt kiểu như thế
Con P câu bài, kệ nó, tao có nhắc gì đến không
BẤT KÌ THÀNH VIÊN NÀO CỦA HAO ĐỀU TỪNG LÀM,NHƯNG CHỈ MỘT MÌNH BỌN TAO BỊ WARN,CÒN CÁC MOD THÌ UNG DUNG, THOẢI MÁI KÂU BÀI, VẬY NHƯ THẾ THÌ CÔNG BẰNG WÁ ĐẤY NHỈ.
Chuyện của Phương với anh Đức thì kệ 2 người, anh ý cũng chả tham gia gì làm mất đoàn kết cả, Phương thik cãi nhau thì bọn này vào cãi thoai.
Chấm dứt ở đây, tao giải thik thắc mắc của mày rồi nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek:
Cái bài này nếu con Link post từ trc mấy tiếng thì có giá trị đóng góp ghê :))
Tao biết là mày biết chuyện và cũng thg xuyên vào HAO theo dõi :))
Sao ko post từ sớm đi :))
Bây giờ bọn tao nói thôi rồi :))
Thì mày lại post :))
Như có vẻ là bới ra ấy nhỉ :))
Cẩn thận lại gây tranh cãi tiếp đấy :))

PS: bận ko đến nhà QM đc :)|
Gửi lời tới nó dùm :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại mấy hum nay tao xung đột với bà già nên mún làm j cũng đêk đc X(
Tao bít roài. Vụ lớp mình đi chơi xôm thật đấy :(

ôi Link :)| !
tao có nói gì nữa đâu nhỉ :)| !
nhận lỗi và hết :)| !
mệt mạnh wá đi :)| !

thế danh sách nghỉ thứ 5 đã có tao, Rikikudo_Wé vs Trung ( wên tên Nhật của nó ) Kún roài :)| !
Noob cố gắng đi đi mày :)| !
bọn tao đi vs lớp cũ mà :)| !

P/S: War nhà tao lỗi roài :)| !
phải cài lại để tối chơi thôi :)| !
chán mạnh wá :)| !

Lê Thùy Linh đã viết:
@Anh Đức: Em không biết anh với con Phương đã hục hặc nhau cái gì, và em không định quan tâm vì không phải việc của em. Nếu hai người muốn cãi nhau thì đem ra YM mà cãi nhau. Đừng lôi lớp em vào chuyện của 2 người. Anh ra trường rồi, anh lớn hơn con Phương 2 tuổi và nếu nó có gì sai thì anh có thể bảo ban nó vừa phải đúng với tư cách 1 người lớn hơn nó 2 tuổi chứ không phải là bố hay người yêu nó, thế thôi. Đừng làm những việc như thế này. Chuyện lớp em thế nào, anh không phải thành viên lớp em, nếu góp chuyện hãy góp chuyện khách quan một chút. Em không muốn nghĩ anh đang khích bác bọn nó cãi nhau với con Phương nhưng những lời anh nói buộc em phải nghĩ thế. Với tư cách một thành viên của lớp em phải nói rằng bất cứ người nào hoặc việc gì làm cho nội bộ lớp em mất đoàn kết (cho dù bên trong nó các thành viên có thể có nhiều cá tính và nhiều bộ mặt khác nhau) đều không thể chấp nhận đc.
Em nên xem xét lại,anh đang giúp lớp em đoàn kết đấy chứ:)).Đọc bài trước của anh sẽ thấy là anh giúp các em nhắc nhở mod Lê Thị Thùy Linh.Còn nói chung,nếu trong 1 tập thể đã có thành phần tự tách rời ra trước-hại bạn theo cái kiểu "đem bạn ra làm bia"-thì anh đã nói là anh không chấp nhận.Chuyện con Phương đem bài viết trong lớp đi oang oang cho ít nhất 4 mod đã quá rõ ràng rồi còn gì.Ở lớp anh,mọi người làm việc là vì tập thể.Con Phương tự tách ra,chứ không phải anh làm mất đoàn kết.Nó khích bác anh trước-lúc nào cũng thế.Lần này là vì anh hại con Thị Thùy Linh bạn nó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô :))
Tao nói có sai đâu :))
Mày thấy tác dụng của việc đóng góp muộn màng của mày chưa hả Link :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông cảm con Link hum nay mới onl, cho nó hạ nhiệt đi :)|...

PS: biết là các chú ko đi, nhưng là LT vẫn phải nhắc: 8h sáng thứ 5 ở cổng trường :)|
nếu LQM có onl thì làm ơn gửi tin nhắn cho tớ nhá... số phone của ấy ko gọi được :(( gọi cả sáng rồi :((

ờ ha :)| !

@Wé: 8h sáng thứ 5 ngày 15/6 ở cổng trường Trưng Vương :)| !
nhớ đi ko tao vặt lông :)| !

P/S: bài cuối :)| !
chúc cả nhà vui vẻ :)| !

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao nhớ rồi, khỏi phải nhắc
P/S: Bài spam cuối cùng trong box này:)|
Tạm biệt cả nhà:)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao bận :)|
Chịu ko đến nhà QM đc :)|

P/S: bài spam cuối cùng trong cái topic này :)|
Chúc cả nhà ở lại kâu bài mạnh khỏe :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi stop được rồi chứ gì, đau đầu.
@anh Việt : em sẽ nhắc nhở.
@all : thứ 5 bọn lớp cũ tao đi CVN chơi trước khi bọn đi du học SIng về Sing nên tao ko đi được nữa.

ok Trần :D:D:D không có vấn đề gì
@ Link: tình hình là con gái được khoảng 5-6 đứa :)) ok vụ nấu ăn roài :))
còn con zai được thằng Quân, Trường, Phú, Long và chủ nhà :)) tối nay tao gọi típ... (ah quên tao chưa gọi thằng Long đâu mày gọi đi :)))..Theo ước tính của tao tao có thể rủ thêm được vài thằng nữa... nhưng chủ yếu là nữ đến là quan trọng vì còn nấu ăn 8-}

Lớp mình cãi nhau xôm quá
Từ NVTL đã chuyển sang lỵ=08 rồi`:))
----
Đi đến nhà LQM thì ta kô đi đươc
Tao bận đi Móng Cái rùi
Chuyến đi đầu tiên và cuối cùng của hè:|

2h sáng ngày 13 tháng 6
<1 bát mì tôm 2 trứng + 2 chai fanta để dành từ trưa hôm 12 :)) thêm 2 con cá mực hôm đi biển chưa kể 2 túi bắp rang bơ mua buổi chiêu :))>
trận Italia- Ghana bắt đầu trong tâm trạng hơi lo lắng bồn chồn vì phong độ Totti và các đồng đội :(( <khủng hoảng bóng đá Ý sau 24 năm, phải chăng đó là định mệnh :))>
không hổ danh là đoàn quân áo thiên thanh mà ta hâm mộ bấy lâu nay
vào trận các cầu thủ Ý ép sân liên tục bằng các đường chuyền bóng rất đẳng cấp và vô cùng khó chịu của Totti + Pirlo dành cho viên ngọc của châu phi ghana . Tình huống nguy hiểm nhất trong 30 phút đầu là cơ hội dành cho Gila thế nhưng khônng có bàn nào được ghi
lo lắng ,bồn chồn ,sợ hãi :)) <sợ Ý bị phản công bất ngờ ,bọn châu phi khỏe lắm >
thế nhưng điều gì phải đến đã đến
từ một quả phạt góc bên cánh trái , Totti chuyền bóng cho Pirlo và ngay lập tức chàng lãng tử thành Milan tung 1 cú sút về phía khung thành Ghana
VÀO RỒI
1-0 cho các cầu thủ Ý ,lúc này sướng quá nhưng không dám hét :(( bố mẹ dậy chắc hết xem :))
sang hiệp 2 chắc không phải kể các anh em cũng biết Iaquinta ghi thêm bàn nữa ấn định chiến thắng 2-0 cho Ý
chỉ cay nhất quả thằng số 3 của Ghana tên gì gì đó vào bóng thô bạo với Totti khiến anh bị lập tức thay ra :(( chưa đến mấy phút nó còn đạp Pirlo 1 cái :(( lẽ ra thằng ôn này phải bị cho thẻ đỏ :))

phú điên sang bóng đá mà post chứ :))
Có đứa nào bít chính xác đt QM không nhỉ... 8-}

@ Link: mày ơi tao bảo, Quân bít nhà QM đấy :D:D:D... có lẽ hơn 9h nó đến thẳng nhà QM luôn :x..
mày đem sách luôn cho tao :x

Thằng Phú, chưa nhìn thấy mẹt đã thấy Ý roài :)) Mày theo dõi đầy đủ nhở? Phụ huynh tao cứ cái đà lăn quay ra ngủ thế này tao chả xem đc cái j cả, đêm vừa ngủ vừa nghe tường thuật bên nhà hàng xóm. Hum nọ nằm nghe đài mẹ phát hiện ra tịch thu mẹ nó òi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên