L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
U đá ngu thua là phải.
Đi bơi thằng Phú chắc hay có trò đâm vào các chị rồi xin lỗi là em không cố ý lắm nhỉ :)) :)) Ôi bản chất con người thằng Phú đi ***** đâu nó cũng thể hiện ra. :)) :))

Đấy, thì đã bảo là cũng muốn rủ bạn Phú đi lắm cơ, chỉ sợ có cái bạn nào ấy ấy bạn ý không đồng ý thì sợ lắm :)) Hehe, mún thì ko thiếu ng` hộ tống, n cái ng` mún đc hộ tống thì lại cứ ở đâu ý :(
Không phải sáng mắt vì giai mà là tôn vinh cái đẹp hiểu chưa. Thằng đấy trông hay mà. Bọn ý của mày tao chưa thấy thằng nào đáng để ý. Quy chuẩn đẹp của tao chắc j đã giống ng` bình thường. Dốt.

Ờ, mày là cái chuẩn của cái mớ mày đưa ra hả Trần :))
Tiêu chuẩn ng` iu tao chả đứa nào trong lớp mình đáp ứng đc. Các bạn nam lớp mình tính hay n mà cái khoản để ng` ta nhìn vào thì tệ quá :(

:)) :))
Trần Tuấn Anh đã viết:
Chuẩn cái đẹp của con Link là phải đô con, hàng to, mặt dê :)) :)) :)) :)) :))
thằng này hết thuốc chữa rồi
hỏng :)) :)) :)) :))
bản chất của Trần tao biết từ lâu rồi nhưng không ngờ hỏng thế :)) :)) :))
mà tiêu chuẩn của Linh thì mày không tới đâu Trần ạ :)) :)) :)) đến tao còn không dám mơ tưởng tới :))

Ối, Phú thì Link mơ chả đc nhể :)) Trần nữa :)) Giời, giai 10L muh, cứ gọi là vãi chất thanh niên :))
Thế mày bít tiêu chuẩn của tao là j hả Phú. 100% là mày đoán trượt :))

Hơ, thế 2 thằng đi xem òi ah? Hay đi ngủ đấy? Chắc là đi xem. Trận này có hay lắm đâu mà xem, thà xem trận 2h còn hơn. Chúng mày đi roài thì tao kâu tiếp = niềm tin ah? Vừa bị kick khỏi HAO xong, như dở hơi, quay lại thì chúng mày đã cất bc ra đi :( Sau vài ngày căng thẳng b-( forum lớp mình trống hoác giờ may quá có vài bài cho nó đỡ thê thảm. Cảm ơn sự hợp tác của 2 đồng chí :* Khéo duy trì chắc cũng ko bị đẩy xuống trang 2 đâu :D
Iu lớp mình nhất, đừng làm Link buồn bởi vì Link iu lớp mình nhất :*

Forum lớp mình cần mỗi mày là đủ rồi Link ạ:))
Con gái gì ăn nói oang oang, đanh đá kô tả
Mẫu giai của mày chắc là đanh đá hơn mày chứ giề(Thế thì kiếm đâu ra):))
Bị ông thầy giáo chửi là đanh đá thì biết rồi:))
Nói thật tôpic lớp mình cứ post kiểu này thì kô khéo lên đầu trang mất:))

Giề, tao nói với volume nào mà mày kêu tao oang oang, mày nghe đc giọng tao qua cái mớ chữ nghĩa này ah? Giỏi :)):)):)):))
Mà ai định nghĩa con gái không đc đanh đá, đanh đá mới ra con gái, chứ có cái thằng nào đanh đá mày ko thấy bị chửi là "đồ đàn bà" ah :))

ÚI, hồi xưa các chú lớp mình câu khiếp thế, ngày lên có đến 5 trang chả lên đc đầu trang, chờ sức còi của tao, thằng Trần với thằng Phú luk giữa 2 trận thì câu đc bao nhiu :( Hum qua tao câu đc có 1 tí thì các chú đã chuồn đi xem òi :((
Giời ơi, bao h tao mới đc lắp ADSL. Lắp roài thì thoải mái, chứ bây h vừa câu vừa nghĩ đến cái hóa đơn điện thoại cuối tháng + bộ mặt hầm hầm của mẹ => chùn bc :((
Thằng Xanh ra nhanh lên, ko sớm sủa j nữa đâu nhá :D

@Long chim:Học tiếng anh ntn rồi???Ko chăm chỉ là ko làm được rapper đâu!!!:))Nếu có lên HAO thì vào box rap của tao để lấy kiến thức cơ bản nhớ!!!Phải hiểu cái nền tảng rồi mới tập cái nâng cao được.
@L1:tình hình các đồng chí thi đấu HL ntn rồi???

Chỉnh sửa lần cuối:
sặc chú Long đòi làm...rapper :)) => =)) => Thế nào cac co em hom nay vui choi ntn rồi ? Vui nhộn ko?

Đã ai bắt đầu làm chuyên đề chưa?Ai định bùng thì báo cho tao bắt chước.Hè mà phải học là dã man nhất.

Thằng Bách chắc đỗ ASEAN rồi còn học hành cái j nữa :(
Thằng Trần sao warn tao thế. Hehe, cũng thú vị. Tại mấy hum rùi câu kinh quá hả? Sẽ bớt bớt.

Vụ đi chơi hôm nay đến là nhộn :)) Cái quả nướng chả quả là vô đối. Sau vụ này chắc là dân L1 chẳng đứa nào thất nghiệp hết. Link quyết định hợp tác với Trường thành lập công ty bán bún chả, Link làm giám đốc, Trường làm phó giám đốc kiêm việc quạt chả :)) còn thằng Phú chịu trách nhiệm gắp than. Kiên quyết không cho con Phương béo vào làm vì nó vừa ngồi gỡ chả vừa tắc lẻm :( hết mất toi nửa đĩa. Gắp cho thằng Trường cũng không nên hồn, văng tận nửa mét :))
Hum nay rửa bát lắm quá :(( Mỏi tay.
Chiều chơi cờ tỷ phú. Thằng Phú làm banker mà gian lận quá b-(. Cả nhà chơi rõ bùn cười, vừa chơi vừa làm luật mới :)) cãi nhau loạn cả nhà. oài, lần sau lại đi chơi típ.
Hum nay bọn Trưng Vương họp lớp vui ko?

Lê Thùy Linh đã viết:
Thằng Trần sao warn tao thế. Hehe, cũng thú vị. Tại mấy hum rùi câu kinh quá hả? Sẽ bớt bớt.
Warn ít thôi, top bớt tau bỏ cho. Hôm nay đi off vui nhưng tiền thì :(( Hò, còn đúng 50k tối thịt tiếp trận Anh, hi vọng gỡ vốn trận Bra ( nghe cứ như là bra ý nhờ :)) :)) )

Ờ, chúc mày mất tiền.
Thế làm tn thì đc xóa warn hở mày. Nhìn cái cảnh cáo 10% trông ngứa cả mắt :)) Mà tao câu trong có mấy cái thôi mà :D Chả lấy đâu ra mà nhiều :D
Đêm qua xem bóng đá hét trận 11h thì bị xua đi ngủ :( Sáng ra 7h15 học mà bố 7h mới thèm gọi dậy cuống hết cả lên, xong cuối cùng đến nơi có thông báo nghỉ học đến 14/07 :(( b-(

Phạm Quốc Cường đã viết:
Bình ơi,có phải mày đấy ko???5M NTC???
ờ, đúng là tao rồi đấy

mày cũng bị giống tao Link ạ
hồi đầu hè tao mất 20k đi xem ôm đến chỗ học chỉ để nghe thông báo nghỉ học
bực cả mình

Ngố sừng quá cơ. Tao cũng chả bực mình lắm, gần xịt nhà tao, chỉ có cái phá sản kế hoạch học xong chuồn sang nhà thằng bạn chơi :(
Mà mày cũng học NTC ah? Hehe, lại gặp ng` quen òi. Dĩ nhiên hồi đấy tao ko bít mày. Tao học 5P Bình ạ :D Thằng Cường cũng học NTC ah?

tao học 5M ngay cạnh 5P
nhưng mà hồi đấy tao biết mỗi thằng Trung Hiếu học lớp 5N

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên