Lớp Toán 1 thân yêu !

Thực ra tớ hỏi Anh Tú cách post ảnh lên Forum là để post các ảnh mà mình sẽ chụp trong tương lai cơ, chứ bây giờ tớ chẳng có máy ảnh và cũng chụp đc rất ít ảnh. Mỗi lần muốn chụp ảnh phải mượn máy ảnh của bạn tớ. Mỏi cả mồm nó mới cho mượn đấy:)).
Đây là 1 số ảnh tớ chụp cùng các bạn nhân lễ kỉ niệm 50 năm trường Đại Học Bách Khoa Hnoi. Nhiều bạn lâu rồi cũng ko nhìn thấy Hiệp, Phong phắc và Hà nên tớ gửi cho các bạn xem nè. Ảnh tớ chụp ko đẹp lắm vì ít khi chụp mà. Mọi người xem tạm vậy nhé.

Còn đây là ảnh chụp ở nhà Tú ông trước khi bay sang Thụy sỹ, gửi tặng cho Tú ông nhé hehe.

anh em thấy ko: bọn tớ học ở nhà thì đi học ăn mặc giản dị, tềnh toàng thế thôi, nói chung là cũng khá lôi thôi, ko gọn gàng lắm. Ko như các bạn đi du học, sang nước ngoài thì lại phải khác, đầu tóc phải chỉnh chu hơn là đúng rồi.Hehe

Hì hì, cảm ơn Tùng. Ảnh chụp đẹp đấy ;) . Dạo này học hành ổn không? Thi cử thì ai mà chả lo, quên một lúc đi cũng chả sao, nhỉ.

Ngọc Anh với Chi đi làm rồi à. Thương các bạn gái lớp mình quá. Mấy đứa bên Sing có hay ghé qua thăm các bạn ko thế?

Hè này tớ về VN từ cuối tháng 6 đến cuối tháng 7, có bạn nào về cùng thời gian này thì thông báo để còn gặp gỡ và tụ tập.

anh em hè này chắc về nhiều đây. Thế thì mừng quá. Hình như giữa tháng sáu là bác Vần về rồi đấy.
Hè này hy vọng lại đc đi xa 1 chuyến cùng các bạn.

Ôi không ngờ hè này nhiều bạn về ghê >:D< nhưng mà mỗi người một ngày :( không thể tụ tập đông đủ được rồi :-<

Minh Tú về cuối tháng 6 đến đầu tháng 7 thì tớ ko gặp được rồi :(, cả Nhật Minh cũng qua lại Pháp trước khi tớ về :( Bao giờ Hưng về vậy nhỉ :-/ Thôi các bạn chơi vui vẻ rồi up ảnh cho tớ xem vậy :D. Đến giờ tớ cũng chưa chắc chắn ngày về vì tớ chưa đổi vé, nhưng chắc là từ 5 đến 15-8

Tuần sau các bạn bên NTU có rảnh ko vậy, Quốc sẽ qua từ thứ 7 tuần sau và ở lại 6 ngày. Lúc đầu nó định ở 2 ngày thì tớ còn lo được chứ nhiều thế thì chịu rồi :)) Tình hình là mọi người bên Sing làm cả tuần rồi, Quốc biết chơi với ai đây ;;)

Hưng mày, sao không viết thêm mấy chữ để đỡ phải gõ gạch gạch cho đủ 20 kí tự. Mà mày về cùng đợt với tao hả [@Na: tớ về đến hết tháng 7 chứ không phải đến đầu tháng 7 đâu]. Lâu rồi chưa ngồi tán phét như hồi cấp 3 nhỉ :p.

Ngọc Anh bao giờ về thế mà đã bảo là ko gặp được. À tiện cho tớ hỏi luôn, Trung Dũng bao giờ về thế. Gặp được thì hay.

Mấy bạn bên Pháp ngoài Nhật Minh hình như chả ai về cả. Không biết bên Anh với Mĩ (còn thằng Châu Lê Minh nữa) thế nào.

Ôi không ngờ hè này nhiều bạn về ghê >:D< nhưng mà mỗi người một ngày :( không thể tụ tập đông đủ được rồi :-<

Minh Tú về cuối tháng 6 đến đầu tháng 7 thì tớ ko gặp được rồi :(, cả Nhật Minh cũng qua lại Pháp trước khi tớ về :( Bao giờ Hưng về vậy nhỉ :-/ Thôi các bạn chơi vui vẻ rồi up ảnh cho tớ xem vậy :D. Đến giờ tớ cũng chưa chắc chắn ngày về vì tớ chưa đổi vé, nhưng chắc là từ 5 đến 15-8

Tuần sau các bạn bên NTU có rảnh ko vậy, Quốc sẽ qua từ thứ 7 tuần sau và ở lại 6 ngày. Lúc đầu nó định ở 2 ngày thì tớ còn lo được chứ nhiều thế thì chịu rồi :)) Tình hình là mọi người bên Sing làm cả tuần rồi, Quốc biết chơi với ai đây ;;)

Lúc cô đi làm tôi chơi 1 mình (tự sướng) <:p

báo cáo các bác em về từ 12 đến 22 tháng 7. Híc về 10 ngày không biết là có được đi chơi xa với các bạn không nữa :(

Tớ về 27/5 đi ngày 06/08. Tụ tập, hội hè gì thì cứ gọi nhé. Hơn 20 kí tự rồi đây.

Ờ, năm nay dân tình về nhà vui nhỉ, mình cũng ghen tị ;))
Bọn ấy tụ tập vui vẻ nhé, nhớ post ảnh lên này cho bạn xem ;)
Mà có quà cáp gì thì càng tốt <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe cái chủ đề về và ở lại hè quả là nóng hổi, tự nhiên làm cho forum lớp nhộn nhịp hẳn lên sau 1 thời gian dài bị died.

về nhiều thế hic hic sướng quá, tớ được về có 10 ngày hu hu hu hu.
À cuối tuần này ở Sing thế nào :-/ tớ phải đi làm tối thứ bảy rồi, chỉ còn tối chủ nhật thôi :(
Cúc cu sang đây hả mày, từ bao giờ đến bao giờ
có sang kịp weekend này đi tụ tập không?

Từ thứ 7 tuần này đến thứ 6 tuần sau. CN tụ tập nha Ếch cưng.

thằng Quốc bỏ ngay kiểu ăn nói đấy đi, cưng kiếc cái giè :))
sau đấy rồi mày về nhà bao lâu?

"Về nhà bao lâu" á, khó trả lời đấy hic hic
Ơ thế chủ nhật tụ tập ở nhà Tá à, nghĩa là na phải lọ mọ sang NTU hả? Mà chủ nhật Chi đi làm cả ngày rồi, biết làm sao giờ? :(
Thứ 7 này tớ tiện đường đi làm về sẽ đi đón Quốc ở sân bay (sau lần đi làm này Chi và tớ đã thông thạo đường hẳn ra :)) ) nhưng Quốc phải chờ tới 5 tiếng lận, khổ thân quá :p Nỗi lo duy nhất của tớ là sau 3 năm, Quốc thay đổi nhiều quá, đẹp trai hào hoa phong độ ra bao nhiêu tớ không nhận ra ;;) Sau khi tớ bày tỏ nỗi lo lắng này, Quốc tâm sự chân thành "Thì đấy, Quốc lo cũng là lo cái đấy....Với lại cũng sợ bây giờ Na vừa béo vừa xấu Quốc không nhận ra nữa" =)) Ôi tình hình này hay là Quốc bảo na hôm đó Quốc mặc áo hãng gì quần hiệu gì đi giầy màu gì đội mũ màu gì ;)) không thì na lại kiếm mỏi mắt chẳng thấy đâu :p

Các bạn trai lớp mình giờ nổi tiếng lắm nha ;)) sắp có người thành Mr Lyon rồi kìa =)) Cả nhà vào ủng hộ các bạn ấy nhé :x

Đầu tiên là Đức Anh thông minh đẹp trai ;))
http://www.svlyon.org/forum/viewtopic.php?t=1672&start=0

Tiếp theo là Hoami hồn nhiên dễ thương :p
http://www.svlyon.org/forum/viewtopic.php?t=1668&start=0

Cuối cùng là bạn Trung Quân tài hoa :)
http://www.svlyon.org/forum/viewtopic.php?t=1676

Chỉnh sửa lần cuối:
anh em bên Lyon giỏi that. Ảnh chụp pro vãi.Trông Đức Anh hao hao giống thầy bói mù , còn Họa Mi thì quả là khủng vãi lúa.Chúc 3 anh trở thành Mr Lyon nhé.

Back
Bên trên