Lớp Toán 1 thân yêu !

anh em cập nhật thông tin cái, thằng Quốc bị gãy vai là sao?
khổ thân thằng bé vừa mới về nhà mà đen vl. chúc mày sớm khỏi còn đi chơi ;) -%%

Quốc bị gãy vai à? Tội thằng bé. Ai bảo mới về đã chơi tới bến luôn để ra nông nỗi này :(

Bọn ấy đi thăm Quốc nhớ chụt chụt nó mấy cái hộ tớ nhé. Lâu rồi ko gặp, nhớ ghê :">
Mà đấy, Quốc vẫn liều như ngày xưa nhỉ, đã ko biết đi xe máy lại còn thích đú cơ :p

Chiều hôm nay đến nhà Quốc đông lắm, thấy thằng ku vẫn cười cười nói nói, không phải lo lắng nhiều đâu. Chắc chỉ mươi hôm nữa là lại tung tăng được thôi :)) Mà hôm nay bắt quả tang atu gọi Quốc là "kưng" =)) nghe cũng được đó :p

Khổ thân, làm sao mà tai nạn thế? Chúc chóng lành bệnh nhé.

Chào bạn Duy.
Theo tôi là vụ đá bóng này hơi khó đấy vì lớp tôi lâu rồi không đá bóng với nhau.Hơn nữa giờ này nhiều bạn vẫn chưa về nghỉ hè nên lực lượng không đông đảo lắm.
Cảm ơn bạn vì đã có một ý tưởng rất hay.

nghe giọng Minh Ku sao bi quan thế. Hè này rỗi rãi về chơi, đi đá bóng với anh em được không?
Hôm nay 19 tháng 6 là sinh nhật Minh Tú nhỉ:))
Chúc mừng sinh nhật Tú ông nhé hihi
giữ gìn sức khỏe nhé.
Chúc mọi người có một kì nghỉ hè vui vẻ và nhiều ý nghĩa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi ôi, tớ cũng chúc mừng sinh nhật Minh Tú ko sang ngày 20 mất :D
Chúc Minh Tú học giỏi và hay được về nhà chơi với các bạn ;)

Ôi ôi, tớ cũng chúc mừng sinh nhật Minh Tú ko sang ngày 20 mất :D
Chúc Minh Tú học giỏi và hay được về nhà chơi với các bạn ;)
May quá, lên trang của lớp vừa đúng hôm sinh nhật Minh Tú. Chúc Minh Tú học giỏi, được đi chơi nhiều nơi để khi nào lại làm guide cho cả bọn:D

Uh nhỉ, chúc MTú sinh nhật vui vẻ nhé <:p
Hồi trước năm nào cũng đến nhà MTú chơi ấy nhỉ, rồi lại tụ tập ăn uống 8->, hay phết ;))

tối qua xem chương trình Hành Khách cuối cùng trên vtv3. có bạn Thuận lớp minh lên tivi đấy. Đội trưởng của đại học Ngoại thương.Hihi
thế tình hình các bạn thế nào nhỉ?
chẳng thấy ai lên tiếng gì cả

hê hê 22 mất rồi nhưng vẫn chúc mừng sinh nhật Tú sẽ. Chúc ông học tốt và gặp nhiều điều tốt lành nhé :)

CMSN Tú Giới Tính! Sang tuổi mới mặc áo không dây đừng mặc áo 2 dây nữa nhé :)

tối qua xem chương trình Hành Khách cuối cùng trên vtv3. có bạn Thuận lớp minh lên tivi đấy. Đội trưởng của đại học Ngoại thương.Hihi
thế tình hình các bạn thế nào nhỉ?
chẳng thấy ai lên tiếng gì cả

Chương trình đấy thế nào ?

Anh em có ai cần tìm kiếm nhạc hoặc e-books thì lên http://www.uizaa.com dùng thử nhé. Nếu kết quả không như ý muốn hoặc bị lỗi thì nhắn lại cho tao. Hiện đang ở giai đoạn thử nghiệm.

tao suggest mày đổi tên uizaa nghe chán vãi cả lúa :))

"Hành khách cuối cùng" nghe cứ ná ná kiểu "Final Destination" thế nhỉ :-ss

chương trình hành khách cuối cùng nhắng phết
khá sôi động
toàn là sinh viên các trường đại học và cao đẳng tham gia
nội dung thì khá đơn giản, chơi vui là chính, thắng thì được đi du lịch tuần châu.
tối thứ 5 lúc 8h trên vtv3 có phát sóng chương trình này đấy
tôi dùng thử uizaa.com của quốc rồi. tôi định search về sách lập trình c
cũng được phết;

Back
Bên trên