Lớp Toán 1 thân yêu !

Mấy hôm nay bọn tớ toàn đi chơi với Quốc đến 1h mới về đến phòng :D Tớ mệt quá rồi, tường thuật qua qua rồi mai tớ kể tiếp :D
1 bạn gái bước qua: Ô, ấy là người Việt Nam à?
Quốc: No, I'm Singaporean
........................................
Sau một hồi bạn gái mới ngỡ ngàng hỏi lại: Ơ, thế ấy hiểu được tiếng Việt à.
:)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Này em gái, tường thuật kiểu chi vậy? Mà tả xem ku Quốc thế nào rồi, 1m7x? 6x kg?

Na Chi post ảnh và kể chuyện đi nhé, lâu rồi ko gặp nhớ Quốc ghê ;))
Hi hi, mà 2 bạn chắc lại đang mải mê cổ vũ Mr SVLyon chứ gì :p

Ui chao, tớ thấy Quốc vẫn thế mà, mặt vẫn tròn xoe như hồi cấp 2 :))
Bạn Hiếu Hạnh của Minh Duy xinh thật ấy, càng ngắm càng yêu :x
Hình như trong ảnh có cả bạn Mai TD đúng ko, lâu lắm mới nhìn thấy ;))

Tớ tạm thời upload mấy cái ảnh vừa đi tiễn Quốc ở Changi airport đã nhé;). Những sự kiện ăn chơi nhảy múa tuần qua của Singporean Trịnh tại NUS và NTU sẽ được phóng viên CHiNa cập nhật trong những bài sắp tới;;). Giờ này chắc cháu yêu đang ấm áp trong vòng tay ai đấy mất rồi;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình bên Sing nhìn vui ghê :D, ở nhà có tập hợp lại cũng chưa chắc được nhiều như thế :(
Ảnh chụp rất đẹp. Các bạn nhìn cứ sàn sàn như nhau ;)). Quốc trông chẳng lớn thêm được gì cả ;)), còn Chi thì dạo này sành điệu phết ;;)

Lớp mình bên Sing nhìn vui ghê :D, ở nhà có tập hợp lại cũng chưa chắc được nhiều như thế :(
Ảnh chụp rất đẹp. Các bạn nhìn cứ sàn sàn như nhau ;)). Quốc trông chẳng lớn thêm được gì cả ;)), còn Chi thì dạo này sành điệu phết ;;)
Bé Quốc từ hồi đến giờ cao lên chục phân là ít đấy, hồi xưa chỉ đến vai China là cùng. Trông phong độ ghê, mới trúng mánh có khác.

Được tin đồng chí Quốc mới về VN hôm thứ 6, đề nghị đồng chí gọi điện hỏi thăm anh em cái :D chứ bặt tăm thế này là không được.

hehe,ảnh bạn trai nào chụp với Quốc và chi trông quen quá. hình như mình gặp ở đâu rồi thì phải
còn cả Mai Tuấn Dũng nữa , trông khác quá, tở tưởng giờ này nó ko còn ở Sing nữa rồi chứ nhỉ

đúng quá rồi Hoàng Minh,mày già là đúng rồi,hê hê
sao nhìn mãi không ra Trung Quân đâu nhỉ
Đức Anh:tao mới cắt cua,nhìn không khác gì thằng đầu gấu ngoài chợ

chúc mừng Quốc Anh đã trở về Việt Nam
chúc mừng Đức Anh nhé.
chúc mừng Minh anh:))

Hình như chủ đề forum lớp mình gần đây là nhan sắc của Hoami thì phải ;))
Uhm, em tớ ăn mặc lịch sự trông cũng được đấy chứ ;;). Rõ khổ thân, toàn bị chê già thôi :D

Back
Bên trên