Lớp Toán 1 thân yêu !

Ok, to di duoc Teo a :((
Ca lop di choi vui ve nhe, oh, ma moi nguoi co gang di nhieu nhieu cho vui ko lai tiec day :)

thứ bảy ngày 14 tớ thấy là ngày đẹp và hợp lý lắm
hôm đó cũng ko có bóng đá asian cup
cả lớp cố gắng thu xếp đi nhé.

tốt quá rồi, nhưng toàn bạn đang ở nước ngoài.
xem ra ngày 14 này chọn bừa mà khá hợp lý, tớ đã nhận được hồi âm của 7,8 bạn. Trừ Đài ra thì các bạn còn lại đều ok
có Đào Mạnh Dũng là tớ ko tài nào liên lạc đc
còn Vần, Thùy Linh, Bình, Thu Hà, Chi và Quốc, cả Chô nữa đều nói là sẽ tham gia.

Chiều hôm thứ bảy tớ đi ăn cùng lớp mình được, đến tối thì có lẽ tớ phải về trước vì đã hẹn với mấy bạn của tớ mất rồi. :(

Mọi người thấy có nên mời thầy Khải đi cùng ko nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ sẽ đưa Tú về nhé
theo tớ thì không nên mời thầy Khải đi cùng lớp, để anh em thoải mái một chút,
Một hôm nào đó sẽ đến chơi thăm thầy.

Lại là Phương Nguyên :-s hôm trước 9D mới nhậu nhẹt ở đấy hôm nay lại đến đấy à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Số dđ của Đào đây 0904252142. Có thể hôm nay anh trai Đào của tớ cũng đi;;)

Nghe chữ "lại" củaTM thì có vẻ tình trạng của cái quán Phương Nguyên cũng đáng ái ngại nhỉ:-s . Tớ thì tớ vẫn thích quán hôm chia tay bọn tớ đi Sing ý:D . Thôi có gì cả nhà mình cứ gặp nhau cái đã<:p

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn Chi đã post số của Đào Mạnh Dũng
tớ liên lạc với cậu ý mà cả số cố định và di động cũ đêu bận hoài
cái quán hôm chia tay đi sing thì chỉ dành để uống nc thôi
còn quán này là quán ăn cơ mà
làm sao so sánh hai quán với nhau đc hả cậu
ăn ở Phương Nguyên xong, có thể về quán nc đó uống nước nói chuyện cũng đc .
Thực ra Phương Nguyên hơi xa, tớ thấy cái quán ở cạnh hồ tây mà hồi hè năm lớp 12, Nho Tâm tổ chức 1 bữa liên hoan chia tay cậu ấy sang Anh học.
Quán đó gần mà cũng thoáng
để xem tình hình thế nào đã
cứ gặp nhau rồi tính:))

Cuối cùng lớp đi chơi thế nào rồi? Trưởng BTC Quang Tèo vào tường thuật + up ảnh cho anh em ngoại quốc xem phát nào?

:))Nghe Lã nói trưởng ban tổ chức:)) oai quá:))
thank you
tớ chỉ đứng ra hô hào anh em thôi, chứ Thuận mới là chủ trì vụ đó.
buổi đi ăn theo tớ là khá thành công, hình như là được 20 bạn, như vậy là tụ họp rất đông đủ rồi.
còn ảnh thì không có để up lên Lã à
đó là điều đáng tiếc nhất vì trong lúc đánh chén, có 1 số hình ảnh rất ấn tượng. Lý do là cả 3 bạn tớ nhắn tin mang máy ảnh đi chụp đều không mang đi. Vần mang máy đi thì hết pin, Hưng có máy thì tớ lại ko nhớ ra để nhắn cậu ấy mang theo. Đâm ra không chụp đc bức ảnh nào.
để lần sau sẽ rút kinh nghiệm:)

thế tình hình kế hoạch đi thăm thầy Khải và đi du lịch Sầm Sơn thế nào rồi nhỉ
Chẳng thấy có hồi âm gì cả.
tớ ko có nick của Đào Mạnh Dũng
bạn nào có thì gửi cho tớ nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nick của Đào đây daomanhdung86
Anh Đào của tớ đang bận nên lần này không đi thăm Thầy Khải được đâu.
Còn về đi Sầm Sơn, tớ vừa mới check lại lich đăng ký môn học của bọn tớ. 31/7 và 1/8 tớ và Na sẽ hơi bận :(. Bọn tớ chỉ có thể đi được vào 4/8-5/8 thôi:-<

Hik, từ từ đã nào, để tớ bàn với Na thêm đã :-s
Ấy đi mùng 6/8 rồi phải không?:-<
Nếu ở Sầm Sơn có internet thì mọi việc sẽ ổn thôi:D . Bạn Hưng chỉ cần đảm bảo cho bọn tớ internet là được;) . Không thì cùng lắm bọn tớ sẽ chơi trò điều khiển từ xa;))

NA vừa về mà bắt đi ngay thì tội lắm.
Với lại, nếu ko tính tớ thì mọi người sẽ có nhiều options hơn.

Ngọc Anh và Hưng, mọi người chọn ai ;;)

Đùa tí thôi, lớp mình đã ít rồi thì cố đi hết đi :x chẳng còn mấy dịp nữa mà. Lúc nghe mọi người bàn bạc đi vào 31/7 và 1/8 tớ cũng hơi ngại :-s. Thực ra chuyện đăng ký môn học thì chẳng có gì, bây giờ là thời buổi nào rồi mà sợ ở đó không có net :-/ (@Chi: lúc đó là round 1, toàn bid môn cores thôi thì ko sợ bị outbid đâu, mình bid một tí là xong thôi mà :p:x) Chẳng qua là tớ lười thôi, sợ mệt :"> nên mới phàn nàn...Với lại, tối 29 mới về mà sáng sớm 31 đã chạy đi chơi với bạn rồi sợ bố mẹ nói :)

Đừng chuyển sang 4,5/8 làm gì, để Hưng còn đi được. Mà tớ cũng ko thích đi 4,5 lắm vì 2 hôm đó là thứ 7 chủ nhật đông đúc chật chội lắm. Chơi vào ngày thường tự do hơn. Sao ko chia đôi ra thành 2,3/8 nhỉ 8-> Nếu ko được thì cứ giữ 31/7 và 1/8 đi, chắc là tớ sẽ đi được thôi, ko lo đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy, các bạn đi ngày nào tớ cũng tán thành :D

bên nus đăng kí môn học muộn nhỉ :D bọn tớ xong hết cả rồi, còn chờ waitlist nữa thôi

Hic hic, các bạn làm tớ ghen tị quá, ko biết bao giờ tớ mới được về nhà đi chơi với lớp mình :|
:(( :(( :(( =(( =(( =((

các bạn định đi đầu tháng 8 à :D giá lùi được 15 ngày thì tớ đã đi được rồi :p thôi nói thế tớ cũng biết là lúc tớ về các bạn di tản hết cả rồi còn đâu :( thôi chịu vậy, hè này về anh em nào còn ở lại ^o^ mình đi vũ trường đi ^o^ :p

@ Tú+ NMinh: về nhà đi:D

Nói chung 31/7+1/8, tớ, Na, Hưng và thầy Khải đều đi được. Mấy môn của khoa tớ bid khó hơn Na một chút nhưng mà chắc cũng không có vấn để gì đâu;))

Về địa điểm Sầm Sơn thì đã được chọn rồi, nhưng mọi người có ý kiến gì thì cứ phát biểu và trao đồi nhé.Tớ nghe chị họ tớ bảo ở gần Hạ Long mới có bãi Vân Đồn gì đó cũng đẹp lắm8-> . CÒn tớ thì đi biển nào với lớp mình cũng được;)

Cũng sắp đến ngày rồi đấy nên bọn mình phải chuẩn bị bây giờ đi là vừa<:p

Back
Bên trên