Lớp Toán 1 thân yêu !

Oh, thế là Na với Chi đã sắp hết học kỳ rồi, nhanh nhỉ...Mà sao các bạn bên Sing được nghỉ nhiều ghê cơ :D
Lâu rồi ko nói chuyện với Quốc, ko biết ku cậu biến đi đâu mất rồi làm các bạn gái xa nhà ngày đêm mong chờ (vì có mỗi Cúc Cu là chăm nói chuyện an ủi các bạn nhất ;;) )

Vần với Lã hôm nay sau khi đi làm về rẽ qua chỗ bọn tớ chơi, vì gấp quá với lại sợ Tá đang mải ôn thi :p nên ko dám gọi ;))

Update thông tin một tí, hai bạn Lã Vần bây giờ rất ra dáng người lớn nhé ;;), đi làm rồi có khác 8-> chững chạc hơn hẳn :D. Đến chơi còn mang quà, "đi tay không thấy ngường ngượng" ;;) Thấy hai bạn có vẻ mệt mỏi, phải thức khuya dậy sớm mà, chỗ làm lại xa lắc xa lơ nữa...nhất là Vần, tại vừa mới ốm dậy nữa. Bốn đứa tớ hết bàn chuyện đi chơi ở Sing sau khi thi xong lại bàn chuyện hè đi với lớp ... sau đó quay ngược thời gian bàn chuyện thầy Khải thầy Nghĩa cô Thu, chuyện thi tốt nghiệp đại học vv và vv :D. Tóm lại là rất vui :x, gặp các bạn bọn tớ vui lắm :x hôm nào Tá đến bù nha, dẫn cả bạn Oanh đến thì càng tốt ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Tá lượng thứ cho em...
Ý định sang NUS cũng vừa nảy ra chiều hôm đó thôi .. Tai chú Lã làm ngay đó nên gọi luôn. hi`hi` tại sắp exam cũng không muốn quấy quả anh chị em nhiều, chỉ tranh thủ nói câu chuyện uống chén trà thôi ... sau exam thì mở hội nhé :))

Vần với Lã phải về rồi, bỏ lại ChiNa với một đống bài vở không biết bao giờ mới ôn xong:((

Nhớ lại 3 năm về trước chỉ mong tháng 4 kéo dài thêm một chút, chỉ mong đừng bao giờ đến tháng 5... còn bây giờ cái khát vọng muốn đốt cháy thời gian mới cháy bỏng biết nhường nào:-< :D

Thèm được đi chơi quá<:p . Thèm được về nhà\:d/ . Thèm được gặp lại các bạn:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ui tớ cũng mong đến ngày 3/5 quá :)) no more lec, tut, lab, quiz, exam haha
tớ ở lại đến giữa tháng 7 cơ, 2 tháng rưỡi tha hồ đi chơi :D :D

Tá thi xong cùng ngày với tớ kìa >:D< Chi với các bạn tớ ở đây khoảng 27-28/4 là xong rồi, chúng nó âm mưu mấy ngày đó onl ầm ĩ, rủ nhau xem film hát hò rầm rộ trêu tức tớ :(( :(( :(( huhu. Ấy ở lại lâu thế đã định làm việc gì chưa hay thi xong mới tính :D Khoảng giữa tháng 6 đi chơi đi, sang Malay <:p :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi hi, Na sang Malay thăm nhà bạn ý ah :p
Tết sau về nhớ dắt cả ...về nhé, để còn ra mắt chị em :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị bạn Lã ăn nói văn minh lịch sự chút đi>:p . Ai "móc" ai:|
Bé Lã không ngoan ngoãn thì lần sau sang Biz canteen của NUS tớ muốn giúp cũng chẳng giúp được đâu;;)>:)
Ah, còn đi cả Indo/ Thái nữa chứ:D . Vần với Lã cứ bàn trước đi nhé\:d/
Còn chưa thi mà đã thế này rồi:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ ừ tớ biết lỗi rồi \:d/

Lần sau có gặp bạn Chi ở canteen Biz thì phải mời bạn cốc nước0:)

Oh, thế bọn ấy ko đi Malay ah ;;) Ah, mà tớ thấy bảo là đi Campuchia đẹp lắm ý, bao giờ về nhà và có xiền (ôi chao, ước mơ thật là xa vời) thì mấy đứa bọn mình đi chơi Cambodia một chuyến cho mở rộng tầm mắt tí nhỉ :)

Chi Na còn tháng nữa là thi xong rồi còn gì, thích ghê nhỉ :D

tớ sang Malay rồi, nhưng mới đến Johor Bahru thôi. Không có nhiều cảnh đẹp nhưng được cái 1 đồng của Sing đổi được hơn 2 đồng Malay nên cái gì cũng rẻ ^^ :D
Ước mơ về nhà thì không khó, nhưng có xiền thì đúng là xa vời :))

Ặc, hóa ra chuyện Na ai cũng biết cả rồi, ko ai báo cho mình là sao :|
Đề nghị mọi người bên Sing có về sớm cũng không quấy quả mọi người đang ở quê nhà nhé (hết tháng 6 mới thi xong T.T)
Đùa chứ bác Tá khi nào về thích đánh bi-a cứ rủ em ^^

Bọn em toàn tháng 7 mới về mà, quấy quả gì. À nhưng hình như có Vần là về sớm thì phải :-?

Lã với Chi hẹn hò ở Biz canteen à ;;) :-/ ;)) cẩn thận bị tớ bắt gặp nhé :p.

Johor Bahru là chỗ gần sát với Sing à :-/ Thấy bảo có cái cao nguyên gì gì là đẹp nhất ý...nếu ko ít ra cũng phải đến Twin towers chứ :D

Twin towers ở tận thủ đô cơ mà :))
Tớ chỉ sang lượn lờ và ăn uống thôi (rẻ mà) :p

Tuấn Minh cứ chờ đấy, haha

Nghe nói dạo này em gái khác lắm nhá :p chẳng thấy nói gì với ông anh này cả ;))

Hì hì, anh trai ko biết câu " tình yêu chân chính là phải bí mật" à, ai lại ồn ào quá hết cả lãng mạn ý :p
Mà anh trai cho em gửi lời hỏi thăm chị dâu nhé :x
Chi dạo này rất là nhiều chuyện đấy, khéo lại sắp có cái gì mới giống Ngọc Anh ;)

ATú đã viết:
Chi dạo này rất là nhiều chuyện đấy, khéo lại sắp có cái gì mới giống Ngọc Anh

Chi có cái gì mới ko thì tớ ko biết, nhưng mà tớ có nhiều chuyện gì đâu ;;) :((

ATú đã viết:
" tình yêu chân chính là phải bí mật"
Câu này buồn cười quá, hihi. Làm gì có chuyện này ;)

Anh trai đã viết:
Nghe nói dạo này em gái khác lắm nhá chẳng thấy nói gì với ông anh này cả
Khác cái gì mới được chứ :-/ Em vẫn học hành chăm chỉ này (trừ nh lúc ko được chăm cho lắm), thứ 7 chủ nhật vẫn ở nhà học bài này ;;), vẫn chơi với bạn bè này...đâu như anh mở miệng ra là "Anh nhớ chị em quá" /:) Có lúc chat với 2 anh chị cùng lúc, người nọ nói nhớ người kia em bực phát khóc :| Ờ nhưng mà đó là thuở bồng bột thơ dại ngày nào cũng nhớ nhà, bây giờ cũng quen rồi. Lâu rồi cái gì cũng chai đi...nên ko nhớ nhiều nữa...chứ ko phải vì chuyện kia :(( Mệt quá, van xin mọi người đừng có cái gì cũng suy diễn tớ thay đổi cái này cái kia vì :| Như Bình Boong, cứ gặp tớ là hỏi chuyện ty của tớ sao rồi, nó hỏi thì tớ kể...xong rồi cuối cùng nó kết luận là trong đầu tớ chỉ có chữ "love" thôi. Thật là oan ức, :(( ko biết ai mới là người trong đầu chỉ có "love" thôi x-(

Thấy ai cũng thành đạt và vui vẻ thế này...mừng quá:)
Chúc tất cả mọi điều tốt lành:)

Back
Bên trên