Lớp Toán 1 thân yêu !

ông Vần bị ngộ rồi !!!=))
Lấy vợ đi không là hâm đấy..

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này gọi là pre-exam syndromes hay là love syndromes đấy Vần ơi =))

Forum buồn quá hả? Thôi thì tớ đành spam vài bài cho vui cửa vui nhà vậy :D

Nhưng mà bây giờ tớ đi ngủ đã :d để tối còn đi thi :( Thi xong về spam tiếp !

Tớ đã về rồi đây :D

Thi viết thì đã đành, đằng này thi toán mà cũng không làm tốt :( Nhưng mà thôi, đằng nào cũng xong rồi 0:)

Hôm nọ tớ đọc blog của bạn Nam Gà mới biết Lã được Dean's list, ngưỡng mộ quá đi 8->

Hic biết nói chuyện gì bây giờ nhỉ...Bằng giờ này mấy năm trước lúc nào cũng vui...các bạn con trai sẽ ra vẻ bí bí mật mật họp hành, không cho con gái xen vào.... Rồi còn xin giờ thầy Khải linh tinh cả lên: "Thầy ơi cho bọn con nghỉ tiết này để chuẩn bị cho 8/3" và thầy sẽ gật đầu đồng ý ngay lập tức 8-> 8/3 năm lớp 11 tổ chức chung với các bạn lớp Văn, chơi rất nhiều trò chơi và còn thi "Hoa hậu nam" nữa ;) Giải thưởng toàn bắp cải với cà rốt =))

Buồn cười nhất là lần Đức Anh thay mặt lớp lên tặng hoa thầy Nghĩa hôm 20/11: "Nhân dịp 8/3 chúng con xin..." :))

Lảm nhảm quá :-s già rồi có khác :-ss. Thế thôi, tớ đi ăn tối đây :D

Đấy.. thêm được mấy bài rồi đấy:D
... Em vẫn tỉnh táo ... vẫn mạnh ... cả nhà đừng lo ...
Khi nào forum buồn thì em lại post thêm bài đạo nhạc nữa cho vui :)

Trời ơi, đi thi toán về mà phải ngồi lặng một lúc mới tiếp tục ôn bài cho sáng mai thi 2 môn nữa. Muốn khóc quá vậy nè:((

Bọn tớ sẽ thi từ giờ đến 8/3. Môn cuối cùng sẽ là 8/3. Muốn khóc quá vậy nè:((

Ôi một thời đã xa8-> :((

Thôi, tớ phải đi ngủ sớm đây. Spam một chút cho vui nhà vui cửa thôi:D

Mọi ngừoi cố gắng lên nhé.Thất vọng luôn là 1 phần của cuộc sống mà.Mọi thử thách khó khăn rồi sẽ qua thôi.Hêhê.Good luck all my friends!

Chỉnh sửa lần cuối:
China thi cái gì thế?

Bọn tớ thì đang chơi mãi không hết ngày [thở dài]

Lã được đin lít mà không cho anh em biết nhé X( Sắp xếp hôm nào rảnh rỗi làm bữa lẩu đê ;))

Ồ, mấy hôm nay ngồi cơ quan mình cứ hắt xì hơi liên tục, không hiểu có chuyện gì, vào đây mới thấy :)

Tá + N.A: phải giấu chứ, không ai cũng bắt đi ăn lẩu thì tớ sạt nghiệp à? J/K :)) Đừng nóng, để hôm nào mát trời nhé... ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi chao, mấy hôm nay trời mát ghê ý 8-> Lã nhỉ ;;) ;;) ;;) Mưa mấy hôm nay rồi, trời này mà ăn lẩu thì còn gì bằng ;)

@ Lã: bao giờ tổ chức ăn mừng thì nhớ gọi bọn tớ một tiếng nhé :))

@ Tá: bọn tớ thi giữa kỳ mà, tớ còn 2 môn nữa cơ. Trường bọn ấy không có midterm mà chỉ có quizs thôi.

@ QTùng: nếu thế thì cái "phần cuộc sống" đó của tớ hơi bị lớn quá mức cần thiết. :(

Hôm trước tớ hỏi mấy đứa con trai ở đây, chúng nó chả biết ngày Quốc tế phụ nữ là ngày nào >:p Lạc hậu quá đi mất b-)

Hic tớ suốt ngày nấu cơm cháy nhai mỏi răng quá đi :((

Tớ muốn hỏi các bạn đã làm web của lớp mình (Quốc, Hiệp, Việt Hà), tớ cũng muốn làm web thì làm thế nào là dễ nhất, có trang tutorial nào dễ hiểu dễ học nào ko ?
Thanks mọi người nhiều :x

@Tuan Minh: Games chạy 1 tí là treo ,nhạc thì cứ kêu mãi sốt cả ruột , phải end process mới hết:D
@Anh Tú :Cái đấy dễ ấy mà. Chỉ tội hơi mất thời gian 1 tí.

Chỉnh sửa lần cuối:
mai mình đi rồi :) lên đây chào cả lớp phát. về ít ngày, làm gì cũng vội, không gặp được các bạn, tha lỗi nhé. hẹn gặp lại vào mùa hè :)

Ô 8-3 là ngày gì mà các bạn chúc mừng nhỉ ;))

Sao lâu lắm rồi không thấy Tú, Boong, Quốc đâu nhỉ :(( Nhớ mọi người quá, đi đâu bỏ lại tớ bơ vơ một mình spam forum lớp thế này :((

Tớ đang chìm ngập trong đống bài tập và project của học kỳ 2, không biết bao giờ mới thoát ra được :(( Boong thì ko có internet nên ko lên mạng được nhiều. Quốc thì tớ ko biết, chắc là vui duyên mới quên cả bạn bè rồi :))

Na với Chi cứ chịu khó spam forum lớp để tớ còn vào đọc nhé :)

I would like to say the congratulations and best wishes to all our class's girls in the international women Day.
Good luck everybody!

Chúc mừng sinh nhật Quang Tùng nhé. Chúc ấy luôn vui vẻ, học hành tốt. Dạo này thấy Quang Tùng hay lên forum viết bài quá.

À, cái avatar của Ngọc Anh trông hay thế :)

Back
Bên trên