Lớp Toán 1 thân yêu !

Ồ, đúng vậy, hôm nay sinh nhật Quang Tèo. Happy birthday to you, man. Keep your power high.

Suýt nữa thì lỡ mất ngày sinh nhật bạn Quang Tùng :-ss may mà còn 50' nữa. Thôi thì muộn còn hơn không nhỉ ;;) Chúc Tùng luôn vui vẻ hồn nhiên ;;) như bây giờ, hihi.

Hay quá, có Minh Tú khen avatar của tớ kìa :D Ở đây không có na, hôm trước bạn tớ đem cho, thấy vui vui nên up hình lên đây làm avatar :x

Cảm ơn Minh Tú,Lã Duy và Ngọc Anh nhiều nhiều lắm.Rất vui và bất ngờ vì các bạn nhớ đến sinh nhật tớ.Hôm nay cũng vui.Có 2 bạn gái gửi tin nhắn chúc mừng.Mẹ tớ mua bánh gatô về để cả nhà thưởng thức...Nhưng buổi tối chẳng đi chơi đc đâu vì Hà Nội cả ngày hôm nay thời tiết thậm tệ kinh khủng.Trời lạnh và mưa phùn,đường phố ẩm ướt quá.
Cái avatar của Ngọc Anh quả là độc đáo.Trông cũng baby phết!
Thôi chúc cả nhà 1 kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi Tùng ơi, tớ và An chúc mừng sinh nhật ấy nhé ;):x

Thanks MPhương và An nhiều lắm.Hè này mà các bạn về,bọn mình lại rủ nhau đi làm 1 bữa nhé.

Tớ chúc mừng sinh nhật bạn Nghĩa :p:x:x:x hè này hy vọng lại được đi đú với bạn nhé :x

Chúc mừng sinh nhật bác Nghĩa nhé.
To Tuấn Minh:chúc cậu mã đáo thành công cuộc thi Robocom toàn trường Bách Khoa.Bọn Điện tử viễn thông mạnh phết đấy.Cẩn thận nhé!:))

Chán quá, topic lại buồn xìu rồi.
Hôm trước có mấy em gửi link bình chọn bài hát được yêu thích nhất trong tuần, tớ nghe thử vài bài thấy cũng hay hay. Chắc mọi người bận quá, khi nào rảnh nghe thử xem!
Ở đây đang mưa to quá nè, cứ mấy hôm trời nắng chang chang rồi lại tự dưng mưa dữ dội. HN còn lạnh không 0:)

Hà Nội bắt đầu mưa rồi... mưa mùa hạ... mưa làm trỗi dậy kí ức những ngày xưa cũ...

Uh, uh, topic chẳng có gì, tớ vào tán chuyện cho vui :D. Dạo này thầy Khải thế nào rồi, lớp mình có ai biết ko ? Hôm trước ở Lyon có mưa đá, mà trời thì lạnh run, thật là kỳ cục :-S.
Mà chẳng mấy chốc mà sắp hết năm học rồi đấy nhỉ, hè này lớp mình có những ai về nhà, các bạn chắc có kế hoạch đi chơi bời gì chứ ;;)

hehe Tú à.Tớ thấy còn quá sớm để nói về chuyện chơi bời hè này đấy:))
Hôm nay ở HNội trời nóng quá,những 35 độ c cơ đấy.
Tớ vừa đi xem chung kết Olympia sáng nay,lâu lắm ko vào trường quay S9 rồi.Ko khí khá sôi động.Cũng nhờ Thuận cho vé đấy,chứ vé chung kết kho kiếm lắm:))
Hè này hy vọng nhiều bạn về,lại nhờ ATú tổ chức cho anh em lên rừng xuống biển nhỉ.

Chẹp chẹp, hè này tớ ko có được về đâu, vì phải đi làm thực tập 2 tháng hè mất rồi :(( Nhưng mà bọn ấy cứ tổ chức đi chơi đi, có gì tớ tư vấn chương trình cho (dạo này tớ mới học được mấy trò rất vui, mặc dù hơi bệnh tí :D).

Ah, mà hè này Cúc Cu về đấy, các bạn bên Sing chắc cũng về, lớp mình chắc vẫn đông vui thôi :)

thế à.Hè này Tú ko về à.Thế thì cậu tư vấn online đê:))
Cúc cu là ai đấy nhỉ?Có phải là Quốc nhà mình ko?Nếu thế thì hay đây.Cậu này đi 4 năm rồi chưa thấy về nước lần nào.
Nhưng khả năng là hè này ít bạn về lắm ATu à,vì chắc các bạn đều bận đi thực tập cả.Phía trước bọn mình còn cả 1 kỳ thi học kỳ gian nan nên bây h cứ lo thi cử xong cái đã nhảy.:))

Quang Tùng dạo này thức khuya nhỉ, bài gửi tận lúc 2:09 AM (giờ VN) cơ đấy.
À cậu có biết tình hình thầy Khải thế nào ko? Phải mấy năm rồi tớ chưa gặp lại thầy đấy.

Quốc về ngày giờ cụ thể thế nào?

Đang giờ nghỉ ở cơ quan, vào chào các bạn tí thôi.

Đi làm rồi hả Lã?Nghe bận bịu và oách phết nhỉ.Cậu kể ra cũng tệ thật.Hè về ko tranh thủ đến chào thầy 1 câu gì cả.Để đến nỗi mấy năm rồi ko gặp thầy.
Tình hình là tớ cũng chưa có tin gì mới về thầy cả.Vì đã mấy tháng nay ko đến chơi thăm thầy rồi.Chắc là thầy vẫn khỏe mạnh,hy vọng là thế.
Có thể là trong tháng này tớ sẽ qua nhà thấy để gặp thầy 1 buổi đấy.
có gì tớ sẽ thông báo tinh hình cho anh em đc biết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ nhỉ, sau đợt thầy phải vào viện rồi không nghe tin tức gì nữa. Chắc mọi việc vẫn ổn thôi, bởi vì nếu hồi trước thầy hút khoảng 30 điếu thuốc 1 ngày thì bây giờ chắc chỉ hút có 29 điếu thôi :-ss

Lã với Vần đi làm thế nào, có mệt không :D Bên NTU hay ghê, cho internship vào thành 1 module luôn

Bọn tớ cuối tháng 4 đầu tháng 5 là thi xong rồi. Nếu về sớm thì sẽ chẳng có ai mà chơi, vì các bạn phải cuối tháng 6 mới thi xong. Thế nên bọn tớ ở lại đến 1-7 mới về, chẳng biết có xin được việc gì ko nữa :p Năm 1 mà. 15-8 bọn tớ quay lại Sing, mặc dù năm học bắt đầu từ 13-8, chưa kể phải bỏ rất nhiều hoạt động trước đó nữa :D. Mà tớ nán lại chỉ để bắt mọi người tặng quà sinh nhật b-) >:) :">

Quốc thì chả biết thế nào, hồi trước nó bảo tớ đầu tháng 6 nó về. Nhưng cả tháng nay ko gặp nó rồi, ko biết có thay đổi kế hoạch gì ko. Chắc sớm hay muộn thế nào cũng về thôi, còn phải về xem mặt bạn gái mà =))

Mới cuối tháng 3 mà ở nhà đã nóng vậy rồi à :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên