Lớp Toán 1 thân yêu !

Chúc cả lớp một năm mới tràn đầy hạnh phúc nhé,bạn nào vẫn còn ở trạng thái e độc thân thì mau chóng ghép đôi được,còn những ai đã ghép đôi xong rồi thì ở trạng thái bền vững nhé.Còn lại những bác nào vẫn còn ham hố chốn tu hành thì chúc sẽ mau chóng thành chính quả.

Năm nay bên Sing ăn tết muộn hơn VN 1 ngày, thành ra đêm mai mới là giao thừa:)) Mình thì cứ lịch VN mà theo. Chúc cả lớp năm mới tràn ngập hạnh phúc và ấm áp tình yêu thương.

Nào, xông đất topic lớp mình nào! <:p
Chúc các anh em đồng chí năm mới thành công, vạn sự như ý, học hành tấn tới.\:d/
Chúc các chị em luôn xinh xắn, vui tươi và hạnh phúc. ;;)
Chúc lớp mình vẫn luôn là lớp 12 Toán thầy Khải - chúc thầy sớm trở lại phong độ như hồi bọn mình còn cấp 3.
Hi vọng sớm gặp lại mọi người. :-h

PS. Bọn Trung Quốc năm nay đón Tết muộn một ngày so với mình, làm tớ cứ tưởng mai mới mùng một, suýt nữa thì lỡ giao thừa >:p . Xem ra tết của Vn cũng có nét riêng đấy chứ! ;)

hờ hờ, mãi mới online được
chúc cả lớp năm mới vui khỏe, học hành thi cử trót lọt, kiếm được nhiều tiền xài nhé ^^
tớ ở nhà rồi, anh em đi đâu đú đớn thì gọi nhé :D

Hehe,bay h moi len chuc Tet ca nha duoc.
Ma lop minh nam nay co dinh to chuc di choi dau ko the.Co j lam som ,cho to di voi;)Mung 9 Tet da lai phai quay ve ben kia roi.

Lớp mình đi mùng 6 đê ^^ mà tình hình cũng ko nhiều người đi đâu.Đề nghị bác nào đứng ra tổ chức, em chỉ đi ké thôi.
Lâu lắm ko gặp tuyển =)) Đức Anh nhề :))

Ghen tị với mọi người ở nhà quá :|
Ước gì bây giờ tớ cũng đang ở nhà :((
Cả lớp năm mới vui vẻ :)

Hehe,dung la lau lam ko gap tuyen roi.The tom lai la anh em dinh to chuc ntn the?Co j nhan YM nhe,hehe.

hic, mai đi buổi sáng à. Khiếp hãi, khiếp hãi. Mấy hôm nay không có hôm nào tớ dậy trước 10 giờ sáng cả :-ss

Tình hình là buổi sáng có 4 bác đi chơi (ko có mình) lát nữa anh em qua rủ thì đi ^^ (cứ bảo đi thăm thầy Khải là lại thế đấy =)))

Hic, sao mà lớp mình rã đám thế ? Thấy bảo năm ngoái đi đến nhà thầy Khải đông vui lắm cơ mà :)
Học trò bây giờ chán thật, thế mà ngày xưa mình cứ thích làm cô giáo cơ đấy ;)) May mà ko đâm đầu vào trường sư phạm =))

Chiều đi oánh bạc với Thuận, Huy, Su hờ hờ! Việt Hà đến định đánh ké vài ván nhưng ko ai nhường chỗ. Cuộc đời xô đẩy thế là Sun rủ Linh nhà ta đi xyz... ;)) Bác Huy luyện chưởng ác lắm, đánh bài vô đối, ai muốn biết thì cứ hỏi Thuận là biết :))

Hic, sao tết mà ở nhà buồn chán thế...Tớ mà như cả nhà thì tết ở nhà tớ phải đi chơi thả phanh, ăn uống tơi bời :D

Ý, mà cái topic này lại xẹp rồi. Nhiều lúc cũng thấy lạ, càng lớn càng có nhiều điều khó có thể chia sẻ được với bạn bè, hoặc là xa nhau lâu rồi nên cũng chẳng biết nói chuyện gì nữa. Thở dài một cái nào :)

"Ánh mắt ấy quá thắm thiết ân tình người ơi bao đêm em luôn thầm nhớ ...
Có sóng gió lòng em vẫn yêu người, tình yêu ta trao cho nhau đắm say...
Tình hồng như mơ, tình nồng như thơ ...
Dù thời gian bao đắng cay đổi thay...
Từng lời anh nói, đừng là mây khói, mình cùng chung đôi giấc mơ uyên ương... "

Bài thơ em mới sáng tác... dạo này tự dưng chán trường ...đâm ra em bị điên ...

Forum lớp mình buồn quá :|

bị điên à,cũng đáng ngại đấy,mày "học" vừa vừa phải phải thôi,không tẩu hỏa nhập ma thì đi cả đời trai trẻ đấy Vần yêu:D
hay mày đi thi thêm mấy chương trình nữa đi để anh em thưởng thức với

Back
Bên trên