Lớp Toán 1 thân yêu !

thằng ku Hiệp mới đăng ký HAO hả,tiến bộ ghê."Biển học vô bờ,quay đầu là bờ"-->không nên học thì an toàn hơn :D

@Minh Ku:
tao đăng kí từ tháng 6 năm trước cơ.Nhưng không thèm check mail, hòm thư lại bị spam nên k0 tìm thấy thư.
Trong 10 người giàu nhất hành tinh thì không có ai học Đại học tử tế cả.
Mình lỡ học Đại học rồi thì ....(Quay đầu là bờ8-} )

Được!Câu nói này hay đấy.Hiệp béo bây giờ triết lý sâu xa quá.:))
Chúc mừng cậu gia nhập Diễn đàn của lớp mình.Thế Forum cũ died rồi phải ko?Đồ free mà lại.Chỉ tồn tại đc có 2 tháng là cùng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ hải vô biên
Quay đầu thị ngạn
hê hê,iem triết lý còn uyên thâm hơn thằng ku Hiệp bác Tèo ạ

@Minh Ku: Học hải vô biên chứ
@ QT:Nó chết bởi vì không ai vào , chứ không phải vấn đề kỹ thuật.
Nếu ông ham thích thì có thể xây dựng nó.
Hoàn toàn không có vẫn đề gì cả.
60% phần mềm ở máy của Hiệp là free

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế à.Tốt.Chắc sẽ qua nhà Hiệp để xài ké vậy.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiệp béo làm tớ thật là ấm ức, chỉ muốn bỏ học về ngay nhà mở công ty kiểu như là :"cổ phần xe ôm" hay là "trách nhiệm hữu hạn môi trường và đô thị"...Hay là để tớ học thêm chục năm nữa rồi ra chợ Bưởi bơm xe đạp mới lị nghiên cứu topo cho nó oai nhỉ =))
Thôi cố lên còn 3 năm nữa thôi là xong rồi, lúc đấy thì lecture ko còn, cái cảnh cặm cụi nhân nhân chia chia ma trận cũng ko còn nữa, đạo hàm tích phân mình cũng chia tay luôn :D Mấy năm nữa chắc đầu óc bọn mình lại toàn bị ám ảnh bởi "money, money, money", lúc ấy lại tha hồ mà tiếc cái thời sung sướng bây giờ đấy nhỉ ;))

tô pô là cái gì thế?

Chi Na đã sang Sing hết chưa? về nhà có tụ tập với lớp buổi nào không?

oa oa,Anh Tú chỉ còn 3 năm nữa thôi à,sao mà ít thế,chắc kiểu này tớ là thằng tốt nghiệp đại học chậm nhất lớp rồi

Chi với tớ sang Sing từ đêm mùng 7 rạng sáng ngày 8 ;)) Lớp mình hẹn hò có đúng 1 lần, nhằm đúng lúc tớ về quê :d Hôm đó ít người đi quá nên cuối cùng cũng bị hủy bỏ.
Tá ơi dạo này hành tung của ấy bí ẩn quá nhé ;;) có gì mới thì phải báo cáo với lớp mình đi chứ ;))

Hì, các bạn lớp mình có gì mới là phải báo tin vui cho lớp nghen, ko nên giấu diếm là bọn tớ lại ko biết mà chúc mừng, như vậy gọi là "ích kỷ" (chỉ thích một mình sướng vui:p)
Tiêu biểu cho hiện tượng này là bạn Tá với bạn Nhật Minh, thay mặt cả lớp tớ vô cùng phê bình 2 bạn :D Đề nghị hai bạn nhanh chóng update tình hình mới lị khao lớp nhé :p

:"cổ phần xe ôm" hay là "trách nhiệm hữu hạn môi trường và đô thị"...
Cái này bây giờ cần thiết lắm.
Rất nhiều gia đình cần đưa đón con đi học mà không tìm được chỗ tin cậy.
(Không thể tin được mấy gã xe ôm ở đầu đường được)
Nhà tớ cũng thế mà.
Nghe nói ở Hà Nội cũng có dịch vụ này rồi nhưng vì độc quyền nên giá hơi cao.
(mấy thằng cha nghĩ ra trò này hình như cũng là dân CNTT:D )
Chờ Anh Tú về đó=)) =))

anh em vợ con đề huề rồi, thằng Minh Ku vẫn còn vác cặp đi học :)) hay ku ráng học thêm vài năm rồi đi học cùng con tớ, chú cháu đi với nhau cho dzui :))

hê hê nói đùa thế chứ cái thân mình cũng còn 4 năm nữa cơ, haiz

sao lại có tớ ở đây thế +_+ tình hình là đang thi +_+ và cũng còn 3 năm mới ra trường +_+
tết này có bạn nào về việt nam không? haiz ... +_+

-Đức Anh:cảm ơn mày vì cái thiếp với đồng xu nhé;sang năm cố tìm cơ hội qua tao chơi một bữa đi

bạn Đức Anh thật là dễ thương, gửi thiếp cho bạn bè ở khắp năm châu trên thế giới ...:x :eek:3

hê hê,Đức Ku dễ thương mà,được cái gửi thiếp ch tao theo đường người ta bơi qua biển nên thiếp đến hơi chậm,hê hê

mày để kỹ xem khéo nó thả trôi trên biển tình cờ trôi đến chỗ mày ấy chứ :D

Back
Bên trên