Lớp Toán 1 thân yêu !

@Chi: tớ với cậu chắc đồng cảnh ngộ, dạo này YM của tớ cũng lỗi suốt. Hôm đấy tớ lại tưởng là YM của tớ bị lỗi, không biết chung qui là thế nào8-}
Cây héo mất rồi thì đúng là khi nào tớ phải mua lại rồi.

@Pháp Thụy Sĩ: nếu không có gì thay đổi chắc tớ sẽ mua vé bay đến thẳng Zurich vào tầm tối 23 hoặc 24 và bay đi từ Zurich vào sáng 31.Tớ phải quay trở lại Anh cho năm mới theo đúng truyền thống. Chắc mai tớ book vé, kế hoạch của các bạn thế nào rôi?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Tâm : Tớ định sáng 24 đi tàu qua Thụy Sĩ, nếu sáng 31 Tâm về thì chắc tớ cũng về ngày 30 hoặc 31 gì đó.
@ Đức Anh và Quân : lịch của bọn ấy thế nào, chắc bọn mình đặt vé tàu đi cùng nhau chứ ?
@ M Tú : thế từ Geneve đến Zurich thì làm thế nào hả Tú :D ?

@Tâm:hehe,nhận đc Card của mày rồi.Thanx nhé.
@Mọi người: Chuyện sang Thụy Sĩ thế thì coi như q định rồi nhỉ.Chắc cuối tuần này sẽ bàn cùng mấy đứa bên này coi mua vé ra sao.Mà sao A Tú về sớm thế?Nếu ko phiền M TÚ thì tớ thích đón năm mới bên đấy hơn (chứ ở Lyon có cái j đâu)

Hiện tại phong tớ và HM đang hỏng mạng,phai dùng ở khoa nên có j thì mọi người gửi mail hộ nhé ,sẽ cố gắng check đều.

Chúc mừng sinh nhật Quốc nhé.Hy vọng Kỳ Nghỉ đông năm nay cậu sang chơi đc với mấy bạn bên Pháp,Thụy Sỹ và Anh.Cố găngs thu xếp việc học và làm để đi chơi nhé.Như vậy sẽ đông vui lắm đó Quốc ạ.
Mọi người ơi.ngày 20/11 thế nào đây?Các cậu ở trong nước định thế nào nhỉ?
Chưa thấy ai có ý kiến hoặc ý tưởng,dự định gì cả?Các bạn chắc đang ôn thi học kỳ nên im hơi lặng tiếng hết rồi.Nhưng theo tớ thì 1 năm mới có 1 dịp như thế này,cả nhà nên cố gắng đóng góp ý kiến và thu xếp thời gian đi thăm thầy cô giáo nhé.
-------------

Có gì cứ liên lạc qua di động hoặc Yahoo hoặc số điện thoại nhà với Lớp trưởng xem sao.

ô,dạo này sinh nhật rôm rả thế,chúc mừng sinh nhật mấy đồng chí,hehe
Quang Tèo ở nhà tổ chức đi chơi 20-11 rồi up ảnh lên xem cái,cho nó có không khí

Chúc mừng sinh nhật Quốc nhé, sao không nói gì đến việc đi Thụy Sĩ nữa hả? Anh em đi du học hè về tao gặp gần hết rồi, không biết mày bây giờ thế nào.

Chúc mừng sinh nhật Quốc luôn, quà của mày thì bọn tao có sẵn nhưng để hết ở Thụy Sĩ rồi, cố sang đấy mà lấy về :))

Chúc mừng sinh nhật Chi và Quốc nhé. :x
Tớ khó nhớ ngày sinh của các bạn lắm, chỉ nhớ lớp mình nhiều người sinh vào tháng 8 với tháng 11 thôi. Sắp tới lớp mình còn ai sinh nhật ko nhỉ cho tớ chúc luôn :D

@Minh Tú:à thế thì cái trò wandering đấy thì tớ cũng chẵng lạ gì, ở Anh cũng phổ biên lắm. Nếu có cái gì để ngắm thì cũng hay, nhưng mà chọn được tuyến đường nào dễ đi, có nhiều cái để ngắm cũng không dễ. Với lại nhằm ngày giông bão thì xui.
Còn vụ nhà ở thì tao chỉ góp ý thôi, còn tùy mày quyết đinh.
Ừ, bọn mình có hẳn một tuần để làm cái gì mình thích cũng được mà. \:d/

@ Tâm : Tớ định sáng 24 đi tàu qua Thụy Sĩ, nếu sáng 31 Tâm về thì chắc tớ cũng về ngày 30 hoặc 31 gì đó.
@ Đức Anh và Quân : lịch của bọn ấy thế nào, chắc bọn mình đặt vé tàu đi cùng nhau chứ ?
@ M Tú : thế từ Geneve đến Zurich thì làm thế nào hả Tú :D ?
Thì mua vé chứ sao. Được cái ko phải đặt chỗ và mua vé bằng automat nên rất tiện [có thể mua 1 phút trước khi tàu chạy vẫn ok]. Khi nào bọn ấy đặt vé xong thì báo cho tớ giờ bọn ấy đến Genève rồi tớ qua đón.

Tớ cũng muốn lắm QTèo nhưng vướng một số chuyện thôi.

Ừ ko biết mày bây giờ trông thế nào rồi nhở Váy

Được rồi được rồi con dog Nho : ( Mà tao chưa nhận được card của mày đâu đấy

Hic hic, tớ chẳng bao giờ gặp Đức Anh và Quân cả :| Mà tớ thì đi lúc nào cũng được nên bọn ấy cứ bàn nhau giờ đi về đi, rồi bao giờ đặt vé thì đặt luôn hộ tớ với :), tớ gửi tiền sau :D

Hi hi, chúc cả nhà một tuần vui vẻ nha :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa.sao dạo này chẳng có ai lên sôlô nhỉ.Forum lớp vắng như chùa bà đanh vậy.
Thôi để mình vào đây solo 1 tẹo vậy.
Tình hình 20/11 vừa rồi có 6 bạn đến chơi nhà thầy Khải đen.Đó là những bạn chưa đi thăm thầy đợt trước.Hôm đó vui phết,cuộc nói chuyện tào lao với thầy và cả nhóm thật rôm rả và rất cởi mở.Riêng có Phong phắc khi rót nước mời thầy và anh em có vẻ hơi lúng túng,cậu ấy run tay lắm.
Chắc có lẽ là ở nhà quen đc mẹ chăm sóc,chẳng phải đụng tay đụng chân làm gì,suốt ngày chỉ có ăn,ngủ,chơi và học.Do đó đâm ra luống cuống trong tình huống đó.:))
Riêng có lớp trưởng Thuận ko thể đi đc vì bận làm trưởng ban tổ chức lễ hội ở trường Ngoại thương.Oai ra phết.
Hôm đến chơi nhà thầy,phải nói thật là tớ rất ngạc nhiên về 1 bạn gái lớp mình trong nhóm.Đó là Bình boong.Trời ơi,lâu ko gặp.Bây giờ thấy Bình boong xinh xắn hơn trước bao nhiêu,lại trông chững chạc và người lớn lắm.Ko còn vẻ trẻ con như hồi cấp ba nữa.Bây giờ thì đúng là 1 thiếu nữ đang dần trưởng thành rùi.
Nói chung hôm đó gặp lại các bạn tớ thấy rất vui mừng,vì bạn nào cũng lâu ngày ko nhìn thấy mặt rồi.
Hôm chủ nhật vừa rồi ở Ngoại Thương có tổ chức ngày hội âm nhạc.Very interesting các cậu ạ.Bên NThương có vẻ rất có thế mạnh về màn nhảy nhót.Các em ở đó nhảy đẹp lắm,lại hot nữa chứ.Trang phục rất ấn tượng.Váy ngắn vừa đúng tầm mắt.Phải công nhận là đêm hội tập hợp nhiều bạn nữ xinh thật.Tớ vào đó cứ như con nai ngơ ngác,lạc vào giữa một rừng hoa đẹp.:))
Hehe,hôm nay vừa thi xong 1 môn nữa rui.Thôi ta lại tiếp tục lên đường,có gì thông báo với cả nhà sau.
Các bạn nào có dự định Noel này về thì post lên Forum hoặc Yahoo để bọn tớ ở đây còn biết nhé mà đến chơi,chứ đừng có im hơi lặng tiếng mà kẻo anh em trong nc lại trách móc sau này.
Chào cả nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Quang Tèo viết nhộn quá... đọc vui vãi cả nước mắt ra quần :))
Phong Phắc bị chứng Parkinson như vậy ko là do hồi lớp 12 đã nhiều lần bị thằng Lý với thằng Nhật Lỗ "cưỡng hiếp" từ phía sau ... :D từ này dùng hơi mạnh ... nhưng mà nó đúng cơ cả nhà ạ .. Tao cũng thấy tội nghiệp cho nó .. nhưng thân ốc không mang nổi mình ốc .. Chỉ biết ôm hận :D Đến giờ nhiều lúc nghĩ lại cảnh đó... tao lại thấy bàng hoàng sởn cả gai ốc :( ...==> " Phong Fucked " bị động chứ ko phải Phong Phắc đâu =))

Các girl FTU mặc váy ngắn vừa tầm mắt nghĩa là thế nào??? Lớp mình học Engineering nhiều, em đề nghị anh Tung Quàng cho số đo cụ thể. Như em định nghĩa , vừa mắt nghĩa là 15 centimet' dưới rốn...:p ... còn như Độ nó định nghĩa chẳng hạn, chắc là chỉ cần 15 cm phía trước con` behind thì don't care :))

Cả nhà vui vẻ nha:)) Ai choi bòi gì thì nhớ update de moi nguoi con biet

PM for Quang Teo` (public view) : "Bình Boong đấy ... Don't hesitate " :X

THI TOT NHA CẢ NHÀ ... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các girl FTU mặc váy ngắn vừa tầm mắt nghĩa là thế nào???
hê hê,thế mà không hiểu,ngang với tầm mắt Tèo nhà ta chứ còn thế nào nữa=))

Khổ thân các em ngoại thương, gặp fải thằng Thuận tổ chức thì còn gì nữa :(( trời lạnh thế này mà đã fải mặc mini jupe lại còn fải để vừa mắt Quang Tèo nữa :((
@ Vần: vừa mắt tao tưởng fải là cái mày định nghĩa - 1cm chứ :p
-------------

Các bạn bàn luận đi Thụy Sĩ vui vẻ quá =(( tiếc là tớ không đi được %-( mà đi thì mọi người đã dự tính kinh phí là bao nhiêu chưa :enlighten

Nhật cứ mang cả em đi tớ trông giúp cho, ko sợ bé phải buồn đâu ;))
Kinh phí thì tớ ko biết, cứ tưởng Minh Tú bao cả đám chứ :))
@ Quang Tèo : đọc bài của cậu tớ cười chảy cả nước mắt, cậu chịu khó viết bài nhé cho forum lớp mình còn có cái gì mà đọc chứ :D
@ M Duy : bạn M Duy dạo này rất là hay stay up late, đã thế lại còn online nữa, thể nào đầu óc thật là đen tối :p
Ôi chao, còn 3 tuần nữa cơ đấy, một tuần mà cứ tưởng như là cả thiên thu vậy :))

A Tú: hi`hi`... thực ra "xanh vỏ đỏ lòng"..ko đen tối đâu, nhưng mà luc đó mới thi xong nên bốc lên cho vui thôi. Các bạn hiểu cho nhé !

Atú bảo mang em nào tớ không hiểu >:)
thằng vần trưởng thành từ 12 Toán nên thế là normale kô có gì lo lắng >:)

Back
Bên trên