Lớp Toán 1 thân yêu !

thông báo với bà còn tình hình là chú Hoa Mi đang ở tạm trú ở phòng Tá. Ngất ngây trước non nước hữu tình, đắm say trong (những) tấm lòng thôn nữ nồng hậu ... Hoa Mi đang trăn trở về bước đường đã qua của mình. Anh đang tự hỏi mình nên tiếp tục hành trình tới đất Pháp hoa lệ, hay là gửi gắm cuộc đời nơi vùng đồi Nanyang nên thơ này... câu trả lời sẽ có trong 24 giờ tới.

Bình minh trên SAF - Tá

Ôi ôi, thế là forum lại buồn như chấu cắn...Hoa Mi ko chịu tường thuật lại vụ chơi bời đú đởn ở Sing là có ý gì đây ( phải chăng anh đã làm điều gì tội lỗi :D ? )
Dù sao thì Singapore phồn hoa với 2 bạn gái xinh đẹp cũng ko giữ được chân Hoa Mi, anh đã dứt áo trở về INSA tiếp tục đi tìm đường cứu nước...Than ôi !

Tình hình là phần hình của album đã xong hơn một nửa rồi, chắc chỉ trong tháng này là xong ( nếu mà Hoa Mi chịu bỏ một ít thời gian vàng bạc để làm nốt phần của bạn ý :p )...

Nhưng mà có một cái là như thế này, cái album này khá nặng, khoảng 400 hay 500 MB gì đó nên tớ ko biết làm cách nào up lên cả...Có ai biết up vào trang nào ko thì giúp bọn tớ với :D

Lã, Tá, Vần ơi, sau hôm các bạn về tủ lạnh của Chi bị thâm hụt trầm trọng:(( , kiểu này kế hoạch sống đến hết tháng 10 rồi mới đi chợ của Chi đã bị đổ bể:)) . Vần bảo sẽ mang food and drink sang cho Chi cơ mà;;) . Ah hôm đấy về có ngủ ngon không hả Tá;)

Ấy có nhầm không thế, kế hoạch chỉ đến hết tháng 9 thôi chứ :p Rau để làm sao được 2 tháng :-s Loại rau tuổi thọ cao nhất là bắp cải cũng chỉ sống sót được 1 tháng thôi. (tớ thử nghiệm rồi mà :D)
Ôi, bọn mình "tâm sự" với nhau về chuyện cơm nước rau quả ở ngoài còn chưa đủ, lại lên đây nói tiếp thế này :))

Hihi, kế hoạch là sống đến khoảng giữa tháng 10 sau đợt midterm, cũng phải nói quá lên 1 tý cho nó hoành tráng chứ:)) . Tớ nhớ là lần trước tớ để được bắp cải sống sót sau 35 ngày mà:-?
Để thay đổi bầu không khí tớ đề nghị chuyển sang chuyện Miss World 2006 kẻo bọn mình trở thành những bà nội chợ quê mùa mất:))
http://www.missworld.tv/teams/default.sps?iTeamID=1437
Hoa hậu Việt Nam năm nay xinh thật:x
http://www.missworld.tv/bio/bio.sps?iBiographyID=92278

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi hi, hoa hậu năm nay trông thanh thoát chứ ko béo mập như mấy năm trước ;). Tớ nhớ cái váy của cô Mai Phương trong đêm chung kết Miss World năm 2000 gì đấy thật là một nỗi kinh hoàng :D

Hoàng Huyền Chi đã viết:
Lã, Tá, Vần ơi, sau hôm các bạn về tủ lạnh của Chi bị thâm hụt trầm trọng:(( , kiểu này kế hoạch sống đến hết tháng 10 rồi mới đi chợ của Chi đã bị đổ bể:)) . Vần bảo sẽ mang food and drink sang cho Chi cơ mà;;) . Ah hôm đấy về có ngủ ngon không hả Tá;)

:( I am really sorry abt it... but it's not all of my fault... pls blame everything on Hoami ... :D :)) since his trip in S'pore was too short.

Anyway, hai tuần nũa bên này recess rồi, I'd like to invite u girls to NTU ... then u can attack my fridge also :D .... Hopefully it will make u happy :))

thằng này bày đặt tiếng Anh bậy quá :))
hê hê, tớ dạo này đêm nào cũng ngủ ngon mới chết chứ. Có gì đến recess 2 bạn wa đây dọn dẹp cái tủ lạnh của Vần cho bõ ghét ^^

Hì hì, Chi ơi, cái món hạt sen hầm nấm ấy ngon nhỉ, bao giờ nhớ trổ tài cho bọn tớ ăn với nhé :D ( tớ vừa nuốt cái gì ực một cái ý :"> )

Hôm qua thấy Chi phải học nhóm thâu đêm suốt sáng thương quá là thương cơ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này thấy Chi đảm đang ghê cơ =D> , chẳng bù với hồi ở nhà không bao giờ ra tay thể hiện.
Mà Chi đi họp nhóm thâu đêm suốt sáng cơ à, khổ thân ghê. Không biết họp xong thì tăng được mấy lạng nhỉ :))

Bình và Tú lại làm tớ phổng mũi rồi;;) . Theo như lời của Hoami hôm đấy thì con gái tốt nhất là nên sang Sing hết:p . Bình và Tú cứ yên tâm, khi nào có dịp thể hiện là tớ sẽ thể hiện liền:>. Dạo này tự dưng đâm ra buồn chán cơ:(( , chằng tha thiết nấu nướng bày vẽ gì nữa cả vì không có người để thể hiện:)) .

Vần, Lã, MDuy, nếu recess week bọn tớ mà đến được thì sẽ contact trước. Nhưng lần này đề nghị 3 bạn làm bếp trưởng;;) để Na và Chi có dịp thưởng thức chứ nhẩy;)

Bình ơi, sao Bình không ở đây mà có thể biết được nhỉ:)). Hôm nào có Miss World, nhớ bảo tớ để tớ bật VTV3;), lâu lắm rồi không được xem tivi:|

Hoàng Huyền Chi đã viết:
Vần, Lã, MDuy, nếu recess week bọn tớ mà đến được thì sẽ contact trước. Nhưng lần này đề nghị 3 bạn làm bếp trưởng;;) để Na và Chi có dịp thưởng thức chứ nhẩy;)

Đề nghị ăn Lẩu :) Các bạn đồng ý không ? Bạn Vần với bạn MDuy là hai bạn ah`? :D =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui cha, hấp dẫn quá đi ;;) Chi ơi, kiểu này project với assignment cứ để tạm đấy đã, mình đi chơi chứ nhỉ :)) Mà nghe Tá quảng cáo phong cảnh NTU thơ mộng quá cơ, toàn đồi núi với rừng cây :x ...Vừa có đầu bếp tài ba Vần lại có cả hướng dẫn viên du lịch chuyên nghiệp Tá nữa chứ :> Bạn Lã làm gì đây nhỉ ;;)

Ôi, bên tình (bạn) bên học bên nào nặng hơn :-?

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Ui cha, hấp dẫn quá đi ;;) Chi ơi, kiểu này project với assignment cứ để tạm đấy đã, mình đi chơi chứ nhỉ :)) Mà nghe Tá quảng cáo phong cảnh NTU thơ mộng quá cơ, toàn đồi núi với rừng cây :x ...Vừa có đầu bếp tài ba Vần lại có cả hướng dẫn viên du lịch chuyên nghiệp Tá nữa chứ :> Bạn Lã làm gì đây nhỉ ;;)

Ôi, bên tình (bạn) bên học bên nào nặng hơn :-?

La~ chắc cho nhiệm vụ rửa bát vậy :D Hoặc làm đại sứ thiện chí sang NUS đón các bạn cho chu đáo :p

Lã đây, sorry dạo này chúi mũi vào học, ko lên thường xuyên. Chi với Ngọc Anh cứ yên tâm mà sang đây, chắc chắn 2 bạn sẽ được đón tiếp chu đáo. Tình hình là mấy cái role ngon ngon thì 2 bạn kia nhận hết rồi, xét thấy còn mỗi chân tổng đạo diễn hết sức quan trọng, thôi tớ đành nhận vậy :|

Mà thăng ôn Vần dạo này loi choi nhỉ? Đến lượt mày trả lời hay sao mà cứ bon chen thế? lại còn đòi giao nhiệm vụ à?? Giỏi!

(Vừa mới xem MU - Arsenal xong, bực mình hết biết, tự nhiên muốn... hooligan :)) )

hê hê tự nhiên mình nghĩ đến cái chuyện nước ta có 3 nữ anh hùng: Trưng Trắc, Trưng Nhị, với cả Hai Bà Trưng :))
Tớ đề nghị bạn Lã nhận trách nhiệm dẫn roomate của bạn Minh Duy (còn gọi là Vần) đi chơi để cả nhà có phòng trống mà đàn đúm.
he he

... Thằng Lã đùa cợt lỗ mãng quá [-x ... Tut. cả hứng của mọi người

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên